| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64057380381 |
อว 0604.8.1.5/1147 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อลิขสิทธิ์โปรแกรมระบบการเรียนการสอนภาษาอังกฤษออนไลน์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
180,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64057396126 |
อว 0604.8.1.5/765 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
31,842.95 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64057390266 |
อว 0604.8.1.5/927 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,451.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047171320 |
อว 0604.8.1.5/1044 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,720.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047172509 |
อว.0604.8.1.5/993 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,869.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047233701 |
อว 0604.8.1.5/5142 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,695.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047271280 |
อว.0604.8.1.5/5478 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047303332 |
อว 0604.8.1.5/5220 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047267404 |
อว 0604.8.1.5/5143 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,600.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047172475 |
อว.0604.8.1.5/670 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047357487 |
อว.0604.8.1.5/4188 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,140.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047308794 |
อว.0604.8.1.5/890 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64047363773 |
อว 0604.8.1.5/1209 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,209.90 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64077297088 |
อว 0604.3.1/4081 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตกแต่งห้อง UBU Wellness Mind โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-07-2564 |
 |
 |
64077301396 |
อว 0604.3.1/4084 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมอาคารกิจกรรมนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-07-2564 |
 |
 |
64077281453 |
อว 0604.7.1/6701 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน โครงการ วมว. |
38,750.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-07-2564 |
 |
 |
64077297786 |
อว 0604.3.1/3962 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
59,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-07-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1783 ลว.16 มีค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ |
8,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-07-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/4005 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-07-2564 |
 |
 |
64077278573 |
อว 0604.3.1/3646 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,377.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-07-2564 |
 |
 |
64077292057 |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 3 (เดือนมีนาคม พ.ศ. 2564 ถึง เดือนมิถุนายน 2564) |
492,845.13 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-07-2564 |
 |
 |
64077277877 |
อว 0604.3.1/3662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,634.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-07-2564 |
 |
 |
64077276705 |
อว 0604.3.1/3674 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,119.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-07-2564 |
 |
 |
64077475895 |
อว 0604.13/1779 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
5,498.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-07-2564 |
 |
 |
64077269815 |
อว 0604.3.1/3158 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
4,840.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-07-2564 |
 |
 |
64077250636 |
อว0604.9/6424 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
43,105.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-07-2564 |
 |
 |
64067458762 |
อว 0604.3.1/3535 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน ๑๙ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,680.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077254650 |
อว 0604.3.1/3396 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดสถานที่และจัดนิทรรศการผลงานวิจัย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077262386 |
อว 0604.9/6395 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
14-07-2564 |
 |
 |
64077261492 |
อว 0604.11/6330 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยา) |
5,401.62 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
14-07-2564 |
 |
 |
64077144145 |
อว 0604.15.1/938 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
14-07-2564 |
 |
 |
64077231448 |
อว0604.1.1.4/0585 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์ฉลาก 4 สี |
7,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077249817 |
อว 0604.3.1/3314 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างก่อสร้างป้อมยามรักษาการณ์ประตูทางเข้าออกโรงพยาบาลมหาวิทยาลัยฯ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
247,100.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/3595 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
122,700.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-07-2564 |
 |
 |
4412 |
อว 0604.16.1.6/4412 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
14-07-2564 |
 |
 |
4411 |
อว 0604.16.1.6/4411 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
14-07-2564 |
 |
 |
64077204423 |
อว 0604.3.1/3433 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
41,266.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077219881 |
อว 0604.3.1/3159 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,520.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64067478560 |
อว 0604.3.1/2172 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
126,725.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077236955 |
อว 0604.3.1/3616 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077243002 |
อว 0604.3.1/3313 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน ๗ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,100.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2564 |
 |
 |
64077121638 |
อว0604.1.1.4/0571 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์ใบเสร็จรับเงินและใบสำคัญรับเงิน |
24,200.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
13-07-2564 |
 |
 |
64077121529 |
อว0604.1.1.4/0570 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตใบเสร็จรับเงิน |
28,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
13-07-2564 |
 |
 |
64077199157 |
อว 0601.10.4/1435 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุโฆษณาและการเผยแพร่ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,340.00 |
สำนักวิทยบริการ |
13-07-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมากำจัดปลวก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
164,780.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-07-2564 |
 |
 |
64077203647 |
อว 0604.10.4/1452 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 76 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
244,485.00 |
สำนักวิทยบริการ |
13-07-2564 |
 |
 |
64077235239 |
อว 0604.9/6217 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
15,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-07-2564 |
 |
 |
64077226121 |
อว 0604.7.1/6869 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โครงการ วมว. |
197,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-07-2564 |
 |
 |
64077225216 |
อว 0604.7.1/6801 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โครงการ วมว. |
122,400.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-07-2564 |
 |
 |
64077225741 |
อว 0604.7.1/6802 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โครงการ วมว. |
29,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-07-2564 |
 |