... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
64077104880 อว 0604.3.1/3687 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,750.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
- อว 0604.4.1/1977 ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก ประจำไตรมาสที่ 3 23,046.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
64077111003 อว 0604.7.1/6584 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์งานบ้านงานครัว โครงการ วมว. 22,990.00 คณะวิทยาศาสตร์ 07-07-2564
64077111365 อว 0604.7.1/6583 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์สำนักงาน โครงการ วมว. 60,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 07-07-2564
64077105317 อว 0604.3.1/3700 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,960.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
64077112006 อว 0604.7.1/6585 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. 101,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 07-07-2564
64077105690 อว 0604.3.1/3686 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27,136.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
64077106028 อว 0604.3.1/3699 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๒๓ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 88,580.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
64077053535 อว 0604.3.1/2553 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมซ่อมรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 64,000.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
64077053651 อว 0604.3.1/1210 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 42,800.00 สำนักงานอธิการบดี 07-07-2564
64077079247 อว 0604.6.2/330 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,206.00 คณะเกษตรศาสตร์ 06-07-2564
64077079870 อว 0604.6.1/3337 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,161.00 คณะเกษตรศาสตร์ 06-07-2564
64077078061 อว 0604.6.4/360 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,366.00 คณะเกษตรศาสตร์ 06-07-2564
- 0604.7.1/4912 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์การศึกษา 107,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 06-07-2564
- อว 0604.12/1161 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,750.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 06-07-2564
- อว 0604.12/1045 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,702.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 06-07-2564
- อว 0604.12/1045 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,986.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 06-07-2564
64077068969 อว 0604.4.1/1910 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ 28,090.00 สำนักงานอธิการบดี 06-07-2564
4132 อว 0604.16.1.6/4132 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 19,800.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 06-07-2564
4133 อว 0604.16.1.6/4133 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 19,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 06-07-2564
- อว 0604.16.1.6/4117 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26,700.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 05-07-2564
- อว 0604.16.1.6/4215 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,202.90 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 05-07-2564
- อว 0604.16.1.6/4116 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,500.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 05-07-2564
64077071262 อว 0604.3.1/3697 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 39,690.00 สำนักงานอธิการบดี 05-07-2564
64077014706 อว0604.9/5931 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ 21,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 05-07-2564
64077074949 อว 0604.3.1/3399 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 33,551.00 สำนักงานอธิการบดี 05-07-2564
64077075872 อว0604.1.1.4/0557 ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ ๓ ปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔ (เดือน เมษายน พ.ศ. ๒๕๖๔ ถึง เดือน มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๔) 16,215.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 05-07-2564
- 0604.7.1/6596 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ 44,300.00 คณะวิทยาศาสตร์ 05-07-2564
- 0604.7.3/6554 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา 7,475.00 คณะวิทยาศาสตร์ 05-07-2564
- 0604.7.3/6555 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา 16,770.00 คณะวิทยาศาสตร์ 05-07-2564
64077029616 อว 0604.10.4/1288 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสื่อโสตทัศน์ จำนวน 12 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 6,276.00 สำนักวิทยบริการ 05-07-2564
64077037309 อว 0604.10.1/1296 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงนครัว จำนวน 6 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 5,486.00 สำนักวิทยบริการ 05-07-2564
64077056212 อว0604.9/- ประกาศผู้ชนะการเสนอราคารายไตรมาสที่ 3 19,264.50 คณะศิลปศาสตร์ 05-07-2564
64077012882 อว 0604.3.1/2902 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำป้ายหน่วยปฏบัติการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,630.00 สำนักงานอธิการบดี 02-07-2564
64077028742 อว 0604.3.1/3534 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 22,898.00 สำนักงานอธิการบดี 02-07-2564
64067539324 อว 0604.10.2/1212 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาปรับปรุงห้อง โดยวิธีเฉพาะเจาจง 15,500.00 สำนักวิทยบริการ 02-07-2564
64057409636 อว 0604.16.1.6/4085 รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง 399,995.96 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
64057409828 อว 0604.16.1.6/4079 ยกเลิกประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 430,800.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
64057409850 อว 0604.16.1.6/4080 รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง 79,800.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
64057409791 อว 0604.16.1.6/4081 รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง 127,600.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
64057409763 อว 0604.16.1.6/4043 รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง 45,500.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
64067172002 อว 0604.16.1.6/4086 รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง 25,500.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
64057354257 อว 0604.16.1.6/4084 รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง 19,600.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 02-07-2564
- อว 0604.3.1/2556 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,589.15 สำนักงานอธิการบดี 01-07-2564
64067576910 อว 0604.3.1/3318 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15,350.00 สำนักงานอธิการบดี 01-07-2564
64067568621 อว 0604.3.1/3533 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 4,384.00 สำนักงานอธิการบดี 01-07-2564
64077000175 อว 0604.3.1/3341 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,300.00 สำนักงานอธิการบดี 01-07-2564
64077000202 อว 0604.3.1/3319 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน ๖ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,300.00 สำนักงานอธิการบดี 01-07-2564
- อว 0604.16.1.6/4048 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 42,960.50 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 01-07-2564
64077000236 อว 0604.3.1/3342 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,200.00 สำนักงานอธิการบดี 01-07-2564

หน้า 1ย้อนกลับ361 362 363 364 365 366 367 368 369 370 371 372 373 374 375 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ