| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4047 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,079.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-07-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/2830 |
ประกาศผู้ชนะราาการเสนอราคา การจ้างเหมาติดตั้งสายนำสัญญาณอินเตอร์เน็ต |
28,875.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
01-07-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/2590 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารื้อถอนห้องเก็บอุปกรณ์เครือข่าย |
5,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
01-07-2564 |
 |
 |
- |
อว0604.13/2589 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาตรวจเช็คสภาพรถยนต์ |
7,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
01-07-2564 |
 |
 |
64067545464 |
อว0604.9/5777 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุกีฬา |
259,470.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
01-07-2564 |
 |
 |
64067545891 |
อว 0604.16.1.6/3876 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหนังสือแบบเรียนอนุบาล 45 ชุด ชั้นบริบาล 20 ชุด |
13,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-06-2564 |
 |
 |
64067544820 |
อว 0604.16.1.6/3662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำความสะอาดขี้นกบนดาดฟ้าชั้น 4 และห้องมุมชั้น 3 ทั้ง 4 ห้อง |
6,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-06-2564 |
 |
 |
64067543802 |
อว 0604.16.1.6/3941 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน (วัสดุซ่อมเครื่องปรับอากาศ) 6 รายการ |
21,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-06-2564 |
 |
 |
64067542885 |
อว 0604.16.1.6/3940 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน (วัสดุซ่อมเครื่องปรับอากาศ) |
21,150.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-06-2564 |
 |
 |
64067539492 |
อว 0604.16.1.6/3811 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดทำอาหารกลางวันและอาหารว่างสำหรับเด็ก เดือน กรกฎาคม - กันยายน 2564 |
76,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-06-2564 |
 |
 |
64067539731 |
อว 0604.3.1/3048 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเพาะกล้าและดูแลมะเขือเทศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,300.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/6204 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
23,839.60 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30-06-2564 |
 |
 |
64067573432 |
อว 0604.19/2505 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างทำสิ่งพิมพ์ |
30,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
30-06-2564 |
 |
 |
4073 |
อว 0604.16.1.6/4073 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
115,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-06-2564 |
 |
 |
64047369405 |
อว 0604.8.1.5/1210 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับจัดทำโครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,610.68 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
29-06-2564 |
 |
 |
64067319754 |
อว 0604.16.1.6/4104 ลว.28 มิย.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดหา Zoom account licenses จำนวน 1 ระบบ จำนวน 1 งาน |
71,904.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-06-2564 |
 |
 |
64067512535 |
อว 0604.3.1/3340 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,458.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/3785 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ |
96,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/3105 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
377,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
29-06-2564 |
 |
 |
64067528109 |
อว 0604.19/2474 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการสำรวจข้อมูล |
75,800.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
29-06-2564 |
 |
 |
64067527618 |
อว 0604.19/2473 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการบันทึกข้อมูล |
30,320.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
29-06-2564 |
 |
 |
64067453532 |
อว 0604.10.4/1232 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 18 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
5,261.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-06-2564 |
 |
 |
64067360060 |
อว0604.9/5477 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
62,200.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
29-06-2564 |
 |
 |
64067496114 |
อว 0604.3.1/2954 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
186,715.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-06-2564 |
 |
 |
64067497490 |
อว 0604.3.1/3286 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมครุภัณฑ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
91,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-06-2564 |
 |
 |
64067513783 |
อว 0604.7.1/6430 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
16,850.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
28-06-2564 |
 |
 |
64067429633 |
อว 0604.15.1/762 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
77,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
28-06-2564 |
 |
 |
64067513085 |
อว 0604.7.1/6274 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โครงการ วมว. |
21,600.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
28-06-2564 |
 |
 |
64067459989 |
อว0604.1.1.4/0536 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อกระดาษถนอมสายตา 75 แกรม 24x35 นิ้ว |
13,200.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
28-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3998 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,230.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3999 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,153.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-06-2564 |
 |
 |
64067441402 |
อว 0604.4.1/1755 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โครงการสนับสนุนการดำเนินงานการสร้างสื่อดิจิทัลของนักศึกษา |
65,370.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
25-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/5912 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์การศึกษา |
5,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/5913 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์ฯ |
64,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/6186 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
10,336.20 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-06-2564 |
 |
 |
64067436243 |
อว 0604.3.1/3546 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,350.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-06-2564 |
 |
 |
64067388410 |
อว 0604.10.4/1223 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 21 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
6,051.00 |
สำนักวิทยบริการ |
24-06-2564 |
 |
 |
64067398132 |
อว 0604.10.2/1214 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง จำนวน 17 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
22,464.00 |
สำนักวิทยบริการ |
24-06-2564 |
 |
 |
64067386751 |
อว 0604.10.4/1184 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
9,178.00 |
สำนักวิทยบริการ |
24-06-2564 |
 |
 |
64067410655 |
อว0604.6.1/2060 |
ประกาศผลผู้ชนะการจ้างเหมาจัดทำวีดิโอ โครงการประชาสัมพันธ์ภาควิชาสัตวศาสตร์ 2564 |
15,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
23-06-2564 |
 |
 |
64087695769 |
อว 0604.19/2472 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างถ่ายเอกสาร |
6,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
23-06-2564 |
 |
 |
64067409997 |
อว 0604.3.1/3492 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมเครื่องเติมอากาศผิวน้ำ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-06-2564 |
 |
 |
64067392529 |
อว 0604.7.1/6086 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
7,770.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
23-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3572 ลว.4 มิย.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมบำรุงเครื่องมือทางวิทยาศาสตร์ จำนวน 1 งาน |
10,360.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3152 ลว.17 พค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ |
16,050.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-06-2564 |
 |
 |
64067331754 |
อว 0604.16.1.6/3812 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน (วัสดุซ่อมเครื่องปรับอากาศ) 8 รายการ |
24,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-06-2564 |
 |
 |
64067390009 |
อว 0604.3.1/3436 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึกพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,650.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-06-2564 |
 |
 |
64067314623 |
อว 0604.10.1/1166 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
8,280.00 |
สำนักวิทยบริการ |
22-06-2564 |
 |
 |
3904 |
อว 0604.16.1.6/3904 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
30,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/6081 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
10,500.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-06-2564 |
 |