| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64067380720 |
อว 0604.3.1/3312 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึกพิมพ์ ๕ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-06-2564 |
 |
 |
64067369859 |
อว 0604.7.1/6158 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. |
8,560.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3884 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,450.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3882 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-06-2564 |
 |
 |
64067324537 |
อว 0604.22/02181 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
11,594.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
22-06-2564 |
 |
 |
64067324381 |
อว 0604.4.1/1697 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุ |
24,320.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-06-2564 |
 |
 |
64067369693 |
อว 0604.3.1/2805 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,200.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-06-2564 |
 |
 |
64067347294 |
อว 0604.3.1/2551 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
103,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-06-2564 |
 |
 |
64067347320 |
อว 0604.3.1/3049 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,791.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-06-2564 |
 |
 |
64067365957 |
อว 0604.3.1/3395 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน ๑๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
56,820.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-06-2564 |
 |
 |
64067365218 |
อว 0604.3.1/3365 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-06-2564 |
 |
 |
64067359841 |
อว 0604.3.1/3170 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-06-2564 |
 |
 |
64067334027 |
อว 0604.7.1/5923 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
7,965.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-06-2564 |
 |
 |
64067330716 |
อว 0604.7.1/5593 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
28,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-06-2564 |
 |
 |
64067323991 |
อว 0604.7.1/6089 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
11,850.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.1/6100 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์การศึกษา |
183,200.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
64067330199 |
อว 0604.7.1/5873 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
5,450.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
64067323020 |
อว 0604.7.1/5549 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
30,760.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
64067547424 |
อว 0604.13/3008 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุอื่นๆ |
5,400.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
64067577367 |
อว 0604.13/3072 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
9,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/1212 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
17,600.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
18-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2996 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,523.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-06-2564 |
 |
 |
64067300349 |
อว 0604.16.1.6/3785 ลว.14 มิ.ย.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างตรวจเช็คและซ่อมบำรุงระบบแอร์รถตู้ราชการ จำนวน 1 งาน |
8,550.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-06-2564 |
 |
 |
64067105386 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
18,460.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
17-06-2564 |
 |
 |
64067298437 |
อว06.4.7.5/5106 |
จ้างเหมาบริการ |
240,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-06-2564 |
 |
 |
64067295164 |
อว 0604.19/2358 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างถ่ายเอกสาร |
19,200.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
17-06-2564 |
 |
 |
64067292777 |
อว 0604.22/0686 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
15,000.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
17-06-2564 |
 |
 |
64067260520 |
อว0604.1.1.4/0506 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์ฉลาก 4 สี |
7,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
16-06-2564 |
 |
 |
64067149161 |
อว0604.1.1.4/0494 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคากระดาษถ่ายเอกสาร 70 แกรม ขนาด เอ3 |
35,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
16-06-2564 |
 |
 |
64067284540 |
อว 0604.3.1/2666 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำป้ายชื่ออาคารเรียนรวม ๓ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2080 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๒๐ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,301.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-06-2564 |
 |
 |
64067280014 |
อว 0604.3.1/2649 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปิดช่องลมระบายอากาศอาคารเรียนรวม ๔ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/3094 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
235,600.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-06-2564 |
 |
 |
64067226134 |
อว 0604.10.4/1183 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 5 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
36,100.00 |
สำนักวิทยบริการ |
16-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/3132 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างก่อสร้าง |
249,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/3095 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
223,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-06-2564 |
 |
 |
64067248846 |
อว 0604.3.1/2952 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน ๙ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,815.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-06-2564 |
 |
 |
64067240867 |
อว 0604.3.1/3204 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
82,176.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-06-2564 |
 |
 |
64077493628 |
อว 0604.13/2253 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาพิมพ์งาน |
5,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-06-2564 |
 |
 |
64077540358 |
อว 0604.13/2255 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสอนราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
12,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-06-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.5/5659 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์การศึกษา |
10,583.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-06-2564 |
 |
 |
64087018126 |
อว 0604.13/2252 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
8,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-06-2564 |
 |
 |
64087007633 |
อว 0604.13/2254 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
8,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-06-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/2248 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
24,220.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-06-2564 |
 |
 |
64067223430 |
อว 0604.3.1/3132 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,520.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-06-2564 |
 |
 |
64067248385 |
อว 0604.19/2296 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุคอมพิวเตอร์ |
11,800.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
14-06-2564 |
 |
 |
64067231072 |
อว 0604.19/2294 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการบันทึกข้อมูล |
27,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
14-06-2564 |
 |
 |
64067230135 |
อว 0604.19/2295 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการสำรวจข้อมูล |
67,500.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
14-06-2564 |
 |
 |
64067219676 |
อว 0604.7.1/5938 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์การศึกษา โครงการ วมว. |
7,300.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-06-2564 |
 |
 |
64067220668 |
อว 0604.7.1/5922 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา |
13,193.10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-06-2564 |
 |