| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2821 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,460.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-05-2564 |
 |
 |
64057414563 |
อว 0604.9/4778 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
34,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
28-05-2564 |
 |
 |
64057414354 |
อว 0604.9/4777 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,480.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
28-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2510 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
5,420.40 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
27-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/4987 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
5,579.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27-05-2564 |
 |
 |
64057209978 |
อว 0604.15.1/529 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เครื่องดนตรีไทย |
8,950.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
25-05-2564 |
 |
 |
64057367370 |
อว 0604.3.1/2699 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,424.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
25-05-2564 |
 |
 |
64057364069 |
อว 0604.11/4643 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
7,201.10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
25-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2757 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
25-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/5156 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ |
59,400.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/5045 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ |
35,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6308 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6307 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6306 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6305 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6304 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/799 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,310.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/591 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดจ้างเหมาซ่อมพื้นห้องน้ำ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,250.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/526 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 20 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
63,180.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/525 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,415.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/524 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน 10 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,950.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
24-05-2564 |
 |
 |
64057321220 |
อว 0604.16.1.6/3163 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อพัดลมอุตสาหกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/1158 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาตกแต่งซ่อมแซมพร้อมทาสี |
7,380.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
24-05-2564 |
 |
 |
64057307021 |
อว 0604.20/852 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
51,590.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
24-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2670 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน ๘ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
73,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2284 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๒๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
75,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1785 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๓ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,440.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1784 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๖ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,250.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057295942 |
อว 0604.3.1/2671 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๑๕ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
115,930.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
63127284163 |
อว 0604.7.1/13619 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
200,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1815 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,730.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057309869 |
อว 0604.3.1/2668 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาพิมพ์เอกสารทางการศึกษา จำนวน ๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
414,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057321210 |
อว 0604.9/4618 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,700.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
21-05-2564 |
 |
 |
64057321126 |
อว 0604.9/4600 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
17,700.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
21-05-2564 |
 |
 |
63127353483 |
อว 0604.7.1/14011 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา |
8,750.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-05-2564 |
 |
 |
2832 |
อว 0604.16.1.6/2832 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,115.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-05-2564 |
 |
 |
64057298694 |
อว 0604.3.1/2672 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมเก้าอี้เล็คเซอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
275,070.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057287777 |
อว 0604.3.1/2317 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,056.20 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057286459 |
อว 0604.3.1/2456 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057290313 |
อว 0604.3.1/2653 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ ๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,140.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057291164 |
อว 0604.3.1/2590 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057289007 |
อว 0604.3.1/2658 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน ๓ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,630.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1189 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดทำชุดออกบูธ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,452.70 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057266650 |
อว 0604.3.1/1796 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๑๐ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,898.70 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057264730 |
อว 0604.3.1/1783 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,200.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057293581 |
อว 0604.3.1/2818 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอถ่ายเอกสาร จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,400.40 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-05-2564 |
 |
 |
64057300025 |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือประจำไตรมาสที่ 2 (เดือนมกราคม-มีนาคม 2564)) |
874,904.43 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
20-05-2564 |
 |
 |
- |
857/64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ |
7,276.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20-05-2564 |
 |
 |
- |
858/64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ |
7,677.25 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20-05-2564 |
 |
 |
- |
856/64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ |
16,082.10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20-05-2564 |
 |