| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
6403746851 |
อว 0604.8.1.5/1149 |
ประกาศยกเลิกการประกาศรายชื่อผู้ชนะการเสนอราคา |
774,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
13-05-2564 |
 |
 |
64057081207 |
อว 0604.20/858 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,960.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2929 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,269.80 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2930 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,050.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2931 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2932 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,926.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2933 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,990.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2989 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,175.25 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2988 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,479.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2938 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,659.68 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2939 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,969.53 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2936 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,210.20 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
13-05-2564 |
 |
 |
64057079210 |
อว 0604.20/5394 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถสองแถวพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
13-05-2564 |
 |
 |
64057037196 |
อว 0604.4.1/1272 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการค่ายเกษตรอาสาพัฒนาครั้งที่ 18 |
59,560.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/2290 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
107,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-05-2564 |
 |
 |
64057036871 |
อว 0604.3.1/2110 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน ๑๔ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,855.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-05-2564 |
 |
 |
64057087307 |
อว 0604.3.1/2461 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำสมุดรายงานประจำวัน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-05-2564 |
 |
 |
64057086233 |
อว 0604.3.1/2396 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
53,085.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-05-2564 |
 |
 |
64057073072 |
อว 0604.3.1/2305 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,830.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-05-2564 |
 |
 |
64057120972 |
อว 0604.3.1/2307 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,405.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-05-2564 |
 |
 |
64057093019 |
อว 0604.3.1/2464 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน ๕ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,970.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-05-2564 |
 |
 |
64057092514 |
อว 0604.3.1/2391 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเก้าอี้พลาสติกมีพนักพิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,200.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-05-2564 |
 |
 |
64057125474 |
อว 0604.7.1/3731 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา |
5,735.20 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
12-05-2564 |
 |
 |
64067563206 |
อว 0604.13/2375 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ |
90,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
12-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/01628 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
271,500.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
12-05-2564 |
 |
 |
64057038822 |
อว0604.1.1.4/0390 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี |
20,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
11-05-2564 |
 |
 |
64057128992 |
อว0604.1.1.4/0381 |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 2 (เดือน มกราคม พ.ศ. 2564 ถึง เดือน มีนาคม พ.ศ. 2564) |
21,590.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
11-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2800 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,350.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2801 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,099.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2799 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,840.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-05-2564 |
 |
 |
64057072065 |
อว 0604.3.1/1934 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,450.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-05-2564 |
 |
 |
64047453248 |
อว 0604.3.1/2239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างขุดลอกคลองระบายน้ำประตู ๓ ถึงห้วยตองแวด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
246,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/2690 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
11,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/4256 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
7,490.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/4186 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
6,674.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-05-2564 |
 |
 |
64037011018 |
อว 0604.3.1/663 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 20 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
304,960.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-05-2564 |
 |
 |
64057075962 |
อว 0604.7.1/4305 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
23,600.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-05-2564 |
 |
 |
64057110298 |
อว 0604.7.1/1898 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. |
46,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-05-2564 |
 |
 |
64057069694 |
อว 0604.7.1/4023 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
9,506.95 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2466 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุสำนักงานบ้านงานครัว จำนวน 22 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,920.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-05-2564 |
 |
 |
64057092663 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
21,130.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
07-05-2564 |
 |
 |
64057082463 |
อว 0604.7.1/62 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
31,900.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1975 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์และระบบแสงสว่างบริเวณ ๗๐ ไร่ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
1,280,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-05-2564 |
 |
 |
64057074444 |
อว0604.6.5/302 |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อวัสดุการเกษตร (อาหารโค) |
18,400.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
07-05-2564 |
 |
 |
64057068493 |
อว0604.6.1/1890 |
ประกาศผลผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
12,121.50 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
07-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/1059 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาเช่าสถานที่ |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-05-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0137 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุวารสารและตำรา |
4,590.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/3548 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
10,340.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
06-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/4187 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
6,575.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
06-05-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/4090 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
5,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
06-05-2564 |
 |