| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64017583074 |
อว.0604.8.1.5/4526 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017583422 |
อว.0604.8.1.5/4773 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการฝึกทักษะด้านวิศวกรรมโครงสร้างและเตรียมความพร้อมเข้าร่วมการแข่งขันสร้างสรรค์วิชาการด้านโครงส้างด้วยไม้ไอศกรีม ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,498.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017509708 |
อว.0604.8.1.5/4493 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุอื่นๆ ในโครงการน้องใหม่จิตอาสาปลูกต้นไม้ปรับปรุงภมิทัศน์พัฒนาชุมชนและรับสมาชิกเข้าชุมชน ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,240.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017508384 |
อว.0604.8.1.5/2564 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,800.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017539633 |
อว.0604.8.1.5/4674 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษาภาควิชากวิศวกรรมโยธา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,550.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017541402 |
อว.0604.8.1.5/4611 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,140.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017535554 |
อว.0604.8.1.5/173 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017536788 |
อว.0604.8.1.5/4840 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,624.80 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017534609 |
อว.0604.8.1.5/215 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับงานวิจัยนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษาสาขาวิศวกรรมโยธา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017515101 |
อว.0604.8.1.5/5145 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,280.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017469949 |
อว.0604.8.1.5/30 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมโยธา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,450.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017465737 |
อว.0604.8.1.5/5167 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุอื่นๆ ในโครงการพัฒนาบุคคลากรและสร้างสุของค์กร ประจำปี 2564 ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,576.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017462640 |
อว.0604.8.1.5/4898 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,396.15 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64017460727 |
อว.0604.8.1.5/5223 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,465.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037591168 |
อว.0604.8.1.5/1051 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,380.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037587254 |
อว.0604.8.1.5/1069 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
64,788.50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037567213 |
อว.0604.8.1.5/1068 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
74,937.45 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037578821 |
อว.0604.8.1.5/1066 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,210.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037574787 |
อว.0604.8.1.5/1043 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,593.90 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037558968 |
อว.0604.8.1.5/622 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมบำรุงลิฟต์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,257.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
114,490.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037494859 |
อว.0604.8.1.5/1032 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,280.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037506616 |
อว.0604.8.1.5/1027 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โดยวิธีการเจาะจง |
280,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037454945 |
อว.0604.8.1.5/705 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการส่งเสริมการทำโครงงานระดับปริญญาตรีตามยุทศาสตร์คณะ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037494031 |
อว.0604.8.1.5/4420 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
53,821.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037495150 |
อว.0604.8.1.5/961 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,885.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037495885 |
อว.0604.8.1.5/1031 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,715.50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037496036 |
อว.0604.8.1.5/1030 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,743.70 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037493179 |
อว.0604.8.1.5/664 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
227,726.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037456285 |
อว.0604.8.1.5/706 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการส่งเสริมการทำโครงงานระดับปริญญาตรีตามยุทธศาสตร์คณะ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
6403749638 |
อว.0604.8.1.5/807 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการส่งเสริมการวิจัยและสร้างนวัตกรรมเพื่อตอบสนองความต้องการของชุมชน ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037467770 |
อว.0604.8.1.5/740 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,140.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037438137 |
อว.0604.8.1.5/169 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,400.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037440501 |
อว.0604.8.1.5/891 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037431216 |
อว.0604.8.1.5/429 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาซ่อมแซมปรับปรุงอาคาร ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047172671 |
อว.0604.8.1.5/1018 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ในโครงการอนุรักษ์พลังงานในศาสนสถานครั้งที่ 3 ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64037414675 |
อว.0604.8.1.5/4528 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,090.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ในโครงการอนุรักษ์พลังงานในศาสนสถานครั้งที่ 2 ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047172688 |
อว.0604.8.1.5/1016 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ในโครงการอนุรักษ์พลังงานในศาสนสถานครั้งที่ 1 ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047171069 |
อว.0604.8.1.5/832 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047172170 |
อว.0604.8.1.5/409 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,423.50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047172034 |
อว.0604.8.1.5/5040 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเคมี ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,400.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
640471601 |
อว.0604.8.1.5/1053 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับวิจัยนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษาสาขาวิศวกรรมเคมีและสิ่งแวดล้อม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,885.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047171893 |
อว.0604.8.1.5/1039 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,160.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047172645 |
อว.0604.8.1.5/1050 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,564.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
64047172265 |
อว.0604.8.1.5/5270 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ด้วยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,088.48 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
28-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/1537 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประจำไตรมาศ 2(มค.64-มีค64) |
244,377.75 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
27-04-2564 |
 |
 |
64047378419 |
อว 0604.16.1.6/1782 ลว.16 มี.ค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ |
7,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
27-04-2564 |
 |
 |
64047356012 |
อว 0604.20/1147 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถบัสพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
27-04-2564 |
 |