| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/828 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
43,768.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
27-04-2564 |
 |
 |
64047364028 |
อว 0604.4.1/1085 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุและอุปกรณ์ชมรม |
27,825.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/2140 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
83,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-04-2564 |
 |
 |
64047361192 |
อว 0604.3.1/2044 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,740.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-04-2564 |
 |
 |
64047367105 |
อว 0604.3.1/2173 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมดาดฟ้าอาคารสำนักงานอธิการบดีหลังใหม่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
70,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-04-2564 |
 |
 |
64047372072 |
อว 0604.7.1/3901 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
22,800.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27-04-2564 |
 |
 |
64047364042 |
อว 0604.3.1/2141 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมที่นั่งพักนักศึกษาสนามกีฬากลาง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
44,840.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-04-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/3744 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
14,880.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27-04-2564 |
 |
 |
64047344479 |
อว 0604.7.1/2828 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
65,490.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
27-04-2564 |
 |
 |
64047355899 |
อว 0604.16.1.6/พิเศษ |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 2 |
295,638.20 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1904 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน 11 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,550.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-04-2564 |
 |
 |
64047250200 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,890.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/828 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอสำเนาข้อสอบรายวิชาต่างๆ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,768.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-04-2564 |
 |
 |
64047340888 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
5,525.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
26-04-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประจำไตรมาสที่ 2 ปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 |
74,552.72 |
คณะนิติศาสตร์ |
26-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1944 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงระบบสูบจ่ายน้ำประปา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
499,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-04-2564 |
 |
 |
64047334004 |
อว 0604.13/1546 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำเอกสารประกอบการอบรม |
52,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
64047282452 |
อว 0604.7.1/2153 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
18,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
64047285258 |
อว 0604.7.1/2503 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
7,368.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
6404728558 |
อว 0604.7.1/2440 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
61,310.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2476 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
32,490.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2475 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
55,685.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2484 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,850.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2473 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,185.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2480 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2479 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2474 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
86,293.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2477 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,610.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/278 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
23-04-2564 |
 |
 |
64047271138 |
อว 0604.13/1222 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำเอกสารประกอบการอบรม |
26,350.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
64047269603 |
อว 0604.13/1547 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำเสื้อเพื่อประชาสัมพันธ์ |
37,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/3743 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา4.23 |
9,954.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
23-04-2564 |
 |
 |
64017400609 |
อว 0604.8.1.5/4850 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64047179966 |
อว 0604.16.1.6/2453 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-04-2564 |
 |
 |
64017372014 |
อว 0604.8.1.5/4860 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64047180790 |
อว 0604.16.1.6/2454 |
รายงานผลการพิจารณาและขออนุมัติสั่งซื้อสั่งจ้าง |
21,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-04-2564 |
 |
 |
64047181710 |
อว 0604.4.1/1075 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าครุภัณฑ์ประจำห้องประชุม ณ อาคารกิจกรรม นศ. |
24,973.80 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-04-2564 |
 |
 |
64017399169 |
อว 0604.8.1.5/4673 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมหนังสือ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017423361 |
อว 0604.8.1.5/296 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ไตรมาศ 1 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
2,153,450.62 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017250824 |
อว 0604.8.1.5/4747 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,413.50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017247217 |
อว 0604.8.1.5/4621 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมเครื่องวัดกำลังไฟฟ้าฯ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,350.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/4916 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถหกล้อ โครงการเข้าร่วมแข่งขันฮอนด้าประหยัดเช้ื้อเพลิงโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017362915 |
อว 0604.8.1.5/5243 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017150165 |
อว 0604.8.1.5/4896 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โครงการเชิดชูเกียรติบัณฑิต ปีการศึกษา 2562 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017130894 |
อว 0604.8.1.5/4835 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017122729 |
อว 0604.8.1.5/4844 |
ประกาศประกวดราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,630.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017129758 |
อว 0604.8.1.5/4991 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,340.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017128347 |
อว 0604.8.1.5/4992 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,292.95 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017116775 |
อว 0604.8.1.5/4986 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,400.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64017118220 |
อว 0604.8.1.5/5036 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมรถตู้โดยสาร นข 1335 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,660.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |