| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64047257265 |
อว 0604.20/788 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(ตกแต่งสถานที่) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
64047255805 |
อว 0604.20/789 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดทำเข็มสถาบันพร้อมกล่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,800.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
22-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/1193 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
20,400.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
21-04-2564 |
 |
 |
64047255064 |
- |
ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 2/2564 |
536,322.45 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
21-04-2564 |
 |
 |
64047200313 |
อว 0604.20/221 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดทำรูปเล่มรายงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
20-04-2564 |
 |
 |
64047191316 |
อว0604.6.1/2130 |
จัดซื้อวัสดุอื่นๆ (ก่อสร้าง) |
20,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
20-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7177 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
32,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
20-04-2564 |
 |
 |
64047235521 |
อว 0604.11/3489 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
36,360.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
20-04-2564 |
 |
 |
64047180132 |
อว 0604.7.1/3727 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน |
66,750.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20-04-2564 |
 |
 |
64047189582 |
อว 0604.3.1/1578 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำปกปริญญาบัตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
300,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-04-2564 |
 |
 |
64047180848 |
อว 0604.20/1148 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
86,260.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
19-04-2564 |
 |
 |
64047180486 |
อว 0604.7.1/3308 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
28,833.14 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19-04-2564 |
 |
 |
64047155061 |
อว0604.9/3794 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
29,340.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
17-04-2564 |
 |
 |
64047174152 |
อว 0604.3.1/1552 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
85,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-04-2564 |
 |
 |
64047178117 |
อว 0604.3.1/1908 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์รายงานประเมินตนเองมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี (SAR) ปีการศึกษา ๒๕๖๒ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-04-2564 |
 |
 |
64047116040 |
อว0604.9/3709 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
12,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2163 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2160 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,320.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-04-2564 |
 |
 |
2256 |
อว 0604.16.1.6/2256 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
18,625.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-04-2564 |
 |
 |
2255 |
อว 0604.16.1.6/2255 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
59,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/692 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมรถจักรยานยนต์สามล้อ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-04-2564 |
 |
 |
64047404467 |
อว 0604.13/1174 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
49,040.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-04-2564 |
 |
 |
64047155448 |
อว 0604.18/1369 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
6,500.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
09-04-2564 |
 |
 |
64047155246 |
อว 0604.18/1368 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
24,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/652 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปฏิบัติงานประสานงาน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
69,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-04-2564 |
 |
 |
64047155072 |
อว 0604.18/1367 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
45,200.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/704 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปฏิบัตงานทำความสะอาด จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,800.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/703 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปฏิบัตงานทำความสะอาด จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,800.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/702 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปฏิบัติงานพัสดุ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
69,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/701 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปฏิบัติงานธุรการ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
69,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/700 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดูแลภูมิทัศน์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,800.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-04-2564 |
 |
 |
64047151048 |
อว 0604.7.1/2504 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-04-2564 |
 |
 |
64047147105 |
อว 0604.9/3700 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-04-2564 |
 |
 |
64047020842 |
อว 0604.1.4.3/2670 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงโครงการพัฒนาหน่วยทดสอบคุณภาพและมาตรฐานสุขภาพฯ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
138,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-04-2564 |
 |
 |
64047124408 |
อว 0604.3.1/1508 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างโครงการนำน้ำเสียกลับมาใช้ประโยชน์ใหม่ในพื้นที่ภูมทัศน์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
195,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/ ลว.4 มค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
18,127.57 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
09-04-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/3550 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
90,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/17177 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอถ่ายเอกสาร จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
32,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-04-2564 |
 |
 |
64047122756 |
อว 0604.11/3516 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
47,250.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
64047125062 |
อว 0604.7.1/1759 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
8,386.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
64047101463 |
อว 0604.20/1035 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยู วัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,565.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
64067123075 |
อว 0604.7.1/3336 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
8,950.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
64047092185 |
อว 0604.20/1036 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(ซ่อมแซมประตูห้องน้ำ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,500.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
146,470.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-04-2564 |
 |
 |
64047283927 |
อว 0604.13/10072 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุวารสารและตำรา |
8,857.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
64047290678 |
อว 0604.13/0774 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำผ้าม่านพร้อมติดตั้ง |
58,630.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
08-04-2564 |
 |
 |
64047106462 |
อว 0604.3.1/1576 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึกพิมพ์คอมพิวเจตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,079.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-04-2564 |
 |
 |
64037577444 |
อว 0604.6./308 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน 1 ชุด (6 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,036.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
07-04-2564 |
 |
 |
64017396097 |
อว 0604.12/640 |
ประกาศผลผู้ชนะการประกวดราคาจัดซื้อ อุปกรณ์กระจายเครือข่ายไร้สาย(Access Point) |
5,970,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
07-04-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/3642 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
10,583.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-04-2564 |
 |