| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1905 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1907 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,125.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-03-2564 |
 |
 |
64037432002 |
อว 0604.7.1/2256 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
55,425.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1908 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,556.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1912 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,980.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1913 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,043.76 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-03-2564 |
 |
 |
64037127796 |
อว 0604.8.1.5/5291 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,400.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037511227 |
อว 0604.7.1/2776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
224,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037510669 |
อว 0604.7.1/2595 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037488464 |
อว 0604.10.4/579 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
23,540.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037478503 |
อว 0604.10.4/669 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 53 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
16,773.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-03-2564 |
 |
 |
64047097699 |
อว 0604.13/0521 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาซักผ้าม่านพร้อมถอดและติดตั้ง |
7,100.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037481581 |
อว 0604.10.1/671 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 5 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
16,890.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037437821 |
อว0604.9/3159 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
43,330.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037526180 |
อว 0604.9/3097 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
219,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
29-03-2564 |
 |
 |
64037194632 |
อว 0604.22/00350 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
12,950.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64037192786 |
อว 0604.22/00364 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าจ้างเหมาบริการซักผ้า |
10,000.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
27,784.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64033189681 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
37,940.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64017027081 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
6,400.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64027163217 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
5,400.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
6401745143 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
5,302.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64017154665 |
อว 0604.22/03864 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
9,385.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64017559419 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
19,800.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
12,900.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
6401702145 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
96,989.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
29-03-2564 |
 |
 |
64047027578 |
อว 0604.13/1049 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาติดฟิล์มกรองแสง |
7,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
26-03-2564 |
 |
 |
64047024049 |
อว 0604.13/1217 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดเตรียมวัสดุและสถานที่สอบปฎิบัติ |
18,450.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
26-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/3130 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
8,507.57 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
26-03-2564 |
 |
 |
64037432739 |
อว 0604.7.1/2258 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
15,040.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
26-03-2564 |
 |
 |
64037342063 |
อว 0604.4.1/0828 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุอุปกรณ์ชมรม |
63,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
26-03-2564 |
 |
 |
64037478120 |
อว 0604.4.1/0940 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมายานพาหนะ(รถบัสปรับอากาศ 2 ชั้น) |
19,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
25-03-2564 |
 |
 |
- |
630/64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์สำนักงาน |
150,000.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
631/*64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดครุภัณฑ์สำนักงาน |
10,500.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
632.64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
105,000.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
633/64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุโฆษณา |
2,100.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
634/64 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
1,223.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
2,767.25 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
จัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
89,458.25 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
จ้างเหมาบริการ |
103,500.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/2941 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
10,282.70 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-03-2564 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ |
9,309.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ |
34,742.90 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
- |
ubonratchathani |
จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
9,660.00 |
|
25-03-2564 |
 |
 |
64037467514 |
อว 0604.7.1/184 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
280,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-03-2564 |
 |
 |
64037431237 |
อว 0604.7.1/2024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,469.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
25-03-2564 |
 |
 |
64037447931 |
อว 0604.3.1/1623 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาขุดลอกคลองระบายน้ำและความสะอาดบริเวณพื้นที่ถนนสายน้ำโขง/น้ำมูล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
240,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-03-2564 |
 |
 |
64037447608 |
อว 0604.3.1/1595 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,456.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-03-2564 |
 |
 |
64067363444 |
อว 0604.13/1390 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
14,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
24-03-2564 |
 |
 |
64037421731 |
อว 0604.4.1/0876 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
109,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-03-2564 |
 |