| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64037428217 |
อว 0604.4.1/0889 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
16,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-03-2564 |
 |
 |
64037425533 |
อว 0604.4.1/0877 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
5,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-03-2564 |
 |
 |
64037444243 |
อว0604.6.1/1338 |
จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สนับสนุนงานปรับปรุงตาข่ายป้องกันนกพิราบและเทคอนกรีตพื้นชายคาอาคารเทคโนโลยีทางการเกษตร |
25,200.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
24-03-2564 |
 |
 |
64037410555 |
อว0604.1.1.4/0267 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตสิ่งพิมพ์ชนิดพิเศษ |
40,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
23-03-2564 |
 |
 |
64037426269 |
อว 0604.3/1506 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว ๒ รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,480.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-03-2564 |
 |
 |
64067499777 |
อว 0604.13/1389 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
23-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/1391 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ |
55,600.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
23-03-2564 |
 |
 |
64037016309 |
อว 0604.20/1011 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อรถโดยสาร ขนาด 12 ที่นั่ง (รถตู้) โดยวิธีคัดเลือก |
1,363,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
22-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1822 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,156.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1823 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,118.20 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1821 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
70,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
22-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/2575 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
6,099.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-03-2564 |
 |
 |
64037341076 |
อว 0604.10.1/595 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
14,520.00 |
สำนักวิทยบริการ |
22-03-2564 |
 |
 |
64037374898 |
อว 0604.3/1241 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึกพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-03-2564 |
 |
 |
64037380966 |
อว 0604.3/1246 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
56,372.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-03-2564 |
 |
 |
64037376096 |
อว 0604.3/1240 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาถ่ายเอกสาร ขนาด เอ๔ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-03-2564 |
 |
 |
64037332873 |
อว0604.6.1/1024 |
จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สนับสนุนงานซ่อมแซมและบำรุงรักษารั้วแปลงพืชอาหารสัตว์ สำนักงานไร่ฝึกทดลองฯ |
66,925.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-03-2564 |
 |
 |
64037392704 |
อว 0604.11/2867 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยา) |
7,650.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
22-03-2564 |
 |
 |
64037369749 |
อว 0604.3.1/1507 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,810.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1422 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 7 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,474.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-03-2564 |
 |
 |
64037286239 |
อว 0604.12/458 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,990.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
18-03-2564 |
 |
 |
64037346969 |
อว 0604.3/1083 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,120.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-03-2564 |
 |
 |
64037355487 |
อว 0604.16.1.6/0301 ลว.15 มค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมตู้แช่ (-80 องศา) พร้อมเปลี่ยนอะไหล่ จำนวน 1 งาน |
61,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-03-2564 |
 |
 |
64037355194 |
อว 0604.16.1.6/1525 ลว.5 มี.ค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างสอบเทียบประสิทธิภาพตู้ปลอดเชื้อ จำนวน 1 ตู้ |
12,840.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.1/2321 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
85,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-03-2564 |
 |
 |
64037286246 |
อว 0604.12/487 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซ่อมแซมครุภัณฑ์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
106,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
18-03-2564 |
 |
 |
64037013613 |
อว 0604.3.1/664 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 10 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
132,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-03-2564 |
 |
 |
64037337685 |
อว 0604.3.1/662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมจอป้ายประชาสัมพันธ์อิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
49,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/500 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
44,050.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-03-2564 |
 |
 |
64037332733 |
อว 0604.3.1/1536 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องทำแห้งแบบพ่นฝอย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
450,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/344 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,296.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
17-03-2564 |
 |
 |
64037320008 |
อว 0604.3.1/1511 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องแช่แข็งแบบไอคิวเอฟ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
408,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-03-2564 |
 |
 |
64037322750 |
อว 0604.16.1.6/1299 ลว.25 กพ.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างตรวจเช็คสภาพรถยนต์ราชการ จำนวน 1 คัน |
8,074.22 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-03-2564 |
 |
 |
64037323004 |
อว 0604.16.1.6/0963 ลว.9 กพ.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 2 รายการ |
6,741.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/2023 |
ประกาศผลการจัดจ้างซ่อมครุภัณฑ์ |
498,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-03-2564 |
 |
 |
64037070187 |
- |
ประกาศผลการประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการพัฒนาอุทยานศิลปวัฒนธรรมอีสานและลุ่มน้ำโขง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
2,000,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-03-2564 |
 |
 |
64037310476 |
อว 0604.3.1/27 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-03-2564 |
 |
 |
64037299889 |
อว 0604.3.1/1099 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมปั้มเครื่องทำแห้งภายใต้ความเย็นและสูญญากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,227.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-03-2564 |
 |
 |
64037080236 |
อว 0604.12/427 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
121,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-03-2564 |
 |
 |
64037226928 |
อว 0604.3.1/1075 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0865 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์งานบ้านงานครัว |
5,050.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
64037398050 |
อว 0604.13/1093 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำช่อดอกไม้ |
6,250.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
54037151029 |
อว 0604.10.1/462 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาจัดทำพร้อมติดตั้งกันสาดและรางน้ำฝน อาคารข้อมูลท้องถิ่น โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
128,150.00 |
สำนักวิทยบริการ |
16-03-2564 |
 |
 |
64037298401 |
อว0604.9/2763 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง/การเกษตร |
18,039.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
64037293351 |
อว 0604.9/2537 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
60,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
64037278254 |
อว0604.6.1/967 |
วัสดุก่อสร้าง |
5,685.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
64037277289 |
อว0604.6.1/1356 |
วัสดุงานบ้านงานครัว |
5,199.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี เรื่อง ขายทอดตลาดครุภัณฑ์ชำรุด เสื่อมสภาพ หรือหมดความจำเป็นในการใช้งาน |
6,400.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-03-2564 |
 |
 |
6437255456 |
อว 0604.12/7 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,950.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
15-03-2564 |
 |
 |
6437199414 |
อว 0604.12/430 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมประตูกระจกบานเลื่อน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,560.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
15-03-2564 |
 |