... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
- อว 0604.3.1/1443 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 60,900.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
- อว 0604.3.1/1442 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 51,330.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
- อว 0604.3.1/1469 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 32,750.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1647 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 21,880.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 15-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1643 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 15-03-2564
64037243047 อว 0604.3.1/1185 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการย้ายและติดตั้งเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 8,310.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1642 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 31,200.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 15-03-2564
- อว 0604.3.1/1230 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,800.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
64037246346 อว 0604.3.1/1186 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการซ่อมบำรุงเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,050.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
64037262098 อว 0604.3.1/1172 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างโครงการใช้พลังานทดแทน(Solar)ในระบบน้ำเสีย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 147,660.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
64037246346 อว 0604.3.1/1608 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการซ่อมบำรุงเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,050.00 15-03-2564
- อว 0604.3.1/1230 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,800.00 15-03-2564
64037262098 อว 0604.3.1/1172 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างโครงการใช้พลังานทดแทน(Solar)ในระบบน้ำเสีย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 147,660.00 15-03-2564
64037229760 อว 0604.20/5340 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถสองแถวพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 75,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-03-2564
64037229936 อว 0604.20/168 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ (ล้างขัดพื้น) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 125,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-03-2564
64037229267 อว 0604.20/698 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,320.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-03-2564
64037229099 อว 0604.20/737 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(ซ่อมบำรุงรถตู้) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,940.64 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-03-2564
64037227537 อว 0604.20/167 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ (ล้างทำความสะอาดบริเวณฝ้าเพดาน) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 38,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-03-2564
64037228798 อว 0604.20/736 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ (เปลี่ยนยางรถตู้) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 15-03-2564
64027316942 อว 0604.16.1.6/1441 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 380,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 15-03-2564
64027317197 อว 0604.16.1.6/1442 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 499,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 15-03-2564
- อว 0604.3.1/1470 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,080.00 สำนักงานอธิการบดี 15-03-2564
64037269331 อว 0604.9/2324 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 120,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 15-03-2564
64037244338 อว 0604.3.1/1412 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อน้ำยา R๒๒ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,920.00 สำนักงานอธิการบดี 12-03-2564
64037250560 อว 0604.11/2581 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) 36,511.61 คณะเภสัชศาสตร์ 12-03-2564
64037242369 อว 0604.9/2625 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 16,600.00 คณะศิลปศาสตร์ 12-03-2564
64037399621 อว 0604.13/9180 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดเก็บข้อมูลและประมวลผล 7,050.00 คณะบริหารศาสตร์ 12-03-2564
64037221938 อว 0604.7.1/1799 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน โครงการ วมว. 17,585.00 คณะวิทยาศาสตร์ 12-03-2564
- อว 0604.3.1/1036 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมครุภัณฑ์ เตาไฟฟ้า โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 61,846.00 สำนักงานอธิการบดี 11-03-2564
64037222607 อว 0604.3.1/1284 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 22,350.00 สำนักงานอธิการบดี 11-03-2564
64037008382 - ประกวดราคาซื้อเครื่องทำแห้งแบบฟูอิดไดซ์เบด ฯลฯ 1 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 3,100,000.00 สำนักงานอธิการบดี 11-03-2564
- 0604.7.4/1637 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 5,280.00 คณะวิทยาศาสตร์ 11-03-2564
64037175784 อว 0604.7.1/993 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ 5,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1486 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,222.50 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
64037208277 อว 0604.7.1/2324 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์สำนักงาน โครงการ วมว. 29,500.00 คณะวิทยาศาสตร์ 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1485 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,885.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1490 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,921.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1488 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,423.72 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1489 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 63,707.80 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1481 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,500.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1483 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,445.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1492 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 25,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1491 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 42,693.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
- อว 0604.16.1.6/1487 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,120.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 11-03-2564
64037194888 อว 0604.10.4/486 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง 7,700.00 สำนักวิทยบริการ 11-03-2564
- อว 0604.23.1/ ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ 2,880.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 11-03-2564
64037156013 อว 0604.3.1/583 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 7 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 34,230.00 สำนักงานอธิการบดี 10-03-2564
64037155257 อว 0604.3.1/509 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 6 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27,260.00 สำนักงานอธิการบดี 10-03-2564
- อว 0604.3.1/1233 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 28,650.00 สำนักงานอธิการบดี 10-03-2564
64037193350 อว 0604.3.1/1212 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแผ่นวัดระดับน้ำ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,848.00 สำนักงานอธิการบดี 10-03-2564

หน้า 1ย้อนกลับ376 377 378 379 380 381 382 383 384 385 386 387 388 389 390 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ