| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64037173397 |
อว 0604.3.1/1282 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อตู้น้ำดื่ม 2 หัวก็อก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-03-2564 |
 |
 |
64037196772 |
อว 0604.18/0849 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
30,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
10-03-2564 |
 |
 |
64037173825 |
อว 0604.3.1/1276 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1221 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,720.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-03-2564 |
 |
 |
64037160059 |
อว 0604.12/426 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,800.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
10-03-2564 |
 |
 |
64017397328 |
อว 0604.12/332 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อระบบบูรณาการสารสนเทศแบบรวมศูนย์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี โดยวิธีคัดเลือก |
3,477,500.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
10-03-2564 |
 |
 |
64037133780 |
อว 0604.7.1/1416 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
10,244.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0535 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาซ่อมแซมอาคารเรียนรวม 1 |
15,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
10-03-2564 |
 |
 |
64037167488 |
อว 0604.3.1/1235 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
94,765.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037164291 |
อว 0604.3.1/1208 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาอุดรูท่อระบายน้ำสระว่ายน้ำยอดเศรณี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037162832 |
อว 0604.3.1/1209 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องมัลติมีเดียโปรเจคเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
199,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037169130 |
อว 0604.3.1/1272 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำบัตรพร้อมกรอบและสายคล้องคอ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,070.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037170919 |
อว 0604.3.1/1281 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,928.70 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037168304 |
อว 0604.3.1/1219 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง จำนวน 31 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,150.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037145621 |
อว 0604.12/385 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาขุดไม้ล้อมพร้อมปลูกพื้นที่ใหม่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
09-03-2564 |
 |
 |
64034063786 |
อว 0604.6.4/62 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,870.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
09-03-2564 |
 |
 |
64037149407 |
อว0604.6.5/126 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน 1 รายการ (ฟางอัดก้อนแข็ง) |
15,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
09-03-2564 |
 |
 |
64067169459 |
อว 0604.19/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาซ่อมฟุตบาท |
232,800.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
09-03-2564 |
 |
 |
64037129211 |
อว0604.9/2403 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
15,669.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-03-2564 |
 |
 |
64037053100 |
อว0604.6.1/621 |
จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
13,316.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
09-03-2564 |
 |
 |
64027410218 |
- |
ประกาศผล ประกวดราคาซื้อเครื่องบรรจุสุญญากาศและเติมแก๊ส ฯลฯ 1 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
733,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-03-2564 |
 |
 |
64037145864 |
อว 0604.10.2/534 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุโฆษณาและการเผยแพร่ จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
9,145.00 |
สำนักวิทยบริการ |
09-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
9,704.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
08-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/497 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
7,500.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.5/2126 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
93,200.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-03-2564 |
 |
 |
64037145468 |
อว 0604.9/2374 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
13,700.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
08-03-2564 |
 |
 |
64037087985 |
อว 0604.3.1/7645 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา เครื่องปั้นดินเผาขั้นพื้นฐาน จำนวน 13 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,942.02 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-03-2564 |
 |
 |
64037030951 |
อว0604.1.1.4/0208 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี |
16,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
08-03-2564 |
 |
 |
64017111185 |
อว 0604.8.1.5/4613 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับโครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,574.30 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64017113801 |
อว 0604.8.1.5/5160 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,799.90 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64017095542 |
อว 0604.8.1.5/4779 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
159,788.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64017098543 |
อว 0604.8.1.5/4777 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,640.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64017084278 |
อว 0604.8.1.5/4612 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
83,275.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64017089544 |
อว 0604.8.1.5/4898 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมฝ้าเพดาน อาคารเรียน EN6 ชั้น 6 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
190,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64037063989 |
อว 0604.8.1.5/4839 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64037065430 |
อว 0604.8.1.5/172 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,370.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64037068914 |
อว 0604.8.1.5/2596 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,832.57 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64037066830 |
อว 0604.8.1.5/624 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,370.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
05-03-2564 |
 |
 |
64017544355 |
อว 0604.16.1.6/1422 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อระบบเครื่องกำเนิดไอน้ำ จำนวน 1 ชุด |
14,659,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-03-2564 |
 |
 |
64037073250 |
อว 0604.3.1/661 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
481,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-03-2564 |
 |
 |
1354 |
อว 0604.16.1.6/1354 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
16,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
1355 |
อว 0604.16.1.6/1355 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
22,900.14 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
1357 |
อว 0604.16.1.6/1357 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
41,623.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
1356 |
อว 0604.16.1.6/1356 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,750.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
1352 |
อว 0604.16.1.6/1352 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
54,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
1331 |
อว 0604.16.1.6/1331 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
40,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
64037073267 |
อว 0604.3.1/308 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบริการซ่อมบำรุงรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,650.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1386 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
10,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-03-2564 |
 |
 |
64037069934 |
อว 0604.20/347 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหาบริการเช่ารถบัสพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,500.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/246 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ (ติดตั้งลำโพงและเครื่องขยายเสียง) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,017.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-03-2564 |
 |