| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64037059456 |
อว 0604.3.1/1026 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง จำนวน 10 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
4,366.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7176 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอถ่ายเอกสาร จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,859.60 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-03-2564 |
 |
 |
64037059298 |
อว 0604.9/2059 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
19,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
63127366021 |
อว 0604.8.1.5/4522 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โครงงานนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64017162404 |
อว 0604.8.1.5/5150 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงงานนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64017221240 |
อว 0604.8.1.5/4675 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมครุภัณฑ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
34,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64017219600 |
อว 0604.8.1.5/5144 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงงานนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,002.25 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64017225641 |
อว 0604.8.1.5/4919 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุกีฬา โครงการพัฒนาบุคลากรและสร้างสุของค์กร ประจำปี 2564 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
85,025.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64017236167 |
อว 0604.8.1.5/4897 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โครงการเชิดชูเกียรติบัณฑิต โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,080.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64027271617 |
อว 0604.8.1.5/5246 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับปริญญานิพนธ์ โท-เอก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/194 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อของที่ระลึก โครงการเตรียมความพร้อมแก่นักศึกษาก่อนปฏิบัติงานสหกิจศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,004.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64037038152 |
อว 0604.12/311 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1904 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
19,902.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64037008284 |
อว 0604.7.1/546 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. |
36,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/329 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
27,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0974 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
67,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/1905 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
12,750.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-03-2564 |
 |
 |
64027121304 |
อว 0604.8.1.5/4917 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โครงการแข่งขันฮอนด้าประหยัดเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,188.45 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64027113617 |
อว 0604.8.1.5/4746 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,600.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64037020910 |
อว 0604.3.1/943 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,704.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
64037020672 |
อว 0604.3.1/628 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,100.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
64027081983 |
อว 0604.8.1.5/31 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64037019253 |
อว 0604.3.1/704 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,372.50 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
64027084714 |
อว 0604.8.1.5/5290 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการพิมพ์เอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,280.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64037020140 |
อว 0604.3.1/705 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,665.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
6402709642 |
อว 0604.8.1.5/4610 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,100.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64027086229 |
อว 0604.8.1.5/32 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
120,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64027099291 |
อว 0604.8.1.5/5250 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงงานนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/4934 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ค่าเช่าเครื่องเสียงและเวที โครงการประกวดเฟรชชี่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64017154848 |
อว 0604.8.1.5/4836 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โครงงานนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64027221088 |
อว 0604.8.1.5/485 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,450.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64027219626 |
อว 0604.8.1.5/5139 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,912.20 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64037034480 |
อว 0604.3.1/1128 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,950.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1096 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1097 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
55,440.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1770 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
9,833.30 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1771 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
2,311.20 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1698 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
42,896.30 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1700 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
7,650.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64037010857 |
อว0604.1.1.4/0204 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาลวดเย็บกระดาษ |
11,556.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
02-03-2564 |
 |
 |
64037010585 |
อว0604.1.1.4/0203 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน |
70,100.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6303 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6302 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/342 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
30,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/349 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
10,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6301 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
26,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-03-2564 |
 |
 |
64037027940 |
อว 0604.11/2052 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
25,849.06 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
64037029925 |
อว 0604.11/2051 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวารสารและตำรา |
10,965.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
02-03-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1157 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจ้างเหมาล้างเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |
 |
6402713570 |
อว 0604.3.1/1171 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อเครื่องทำแห้งแบบแช่แข็งระเหิด ฯลฯ 1 เครื่อง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
4,172,998.93 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-03-2564 |
 |