... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
64037027155 อว 0604.7.1/1607 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. 29,746.00 คณะวิทยาศาสตร์ 02-03-2564
64037019309 อว 0604.9/1439 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 147,400.00 คณะศิลปศาสตร์ 01-03-2564
64037000920 อว0604.9/2034 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ 42,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 01-03-2564
64037002853 อว 0604.11/1644 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 69,160.00 คณะเภสัชศาสตร์ 01-03-2564
64037003945 อว 0604.11/1882 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 50,800.00 คณะเภสัชศาสตร์ 01-03-2564
64027412756 อว 0604.3.1/939 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ หมึกพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,800.00 สำนักงานอธิการบดี 01-03-2564
64027407523 อว 0604.3.1/938 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ หมึกพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,000.00 สำนักงานอธิการบดี 01-03-2564
64027448741 อว 0604.10.4/430 ประกาศ เรื่อง ประกวดราคาจ้างเหมาซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน 11,450.00 สำนักวิทยบริการ 01-03-2564
- อว 0604.3.1/1100 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,000.00 สำนักงานอธิการบดี 01-03-2564
64027474354 อว 0604.9/1962 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 16,750.00 คณะศิลปศาสตร์ 25-02-2564
64027472252 อว 0604.18/0761 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์ 20,298.80 คณะนิติศาสตร์ 25-02-2564
64027471059 อว 0604.9/1860 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 25,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 25-02-2564
64027454775 อว 0604.3.1/403 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบริการ ซ่อมเครื่อง Atomic Absorption Spectrometer โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 81,855.00 สำนักงานอธิการบดี 25-02-2564
- อว 0604.3.1/1102 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,500.00 สำนักงานอธิการบดี 25-02-2564
- อว 0604.3.1/1101 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 23,540.00 สำนักงานอธิการบดี 25-02-2564
64027417381 อว0604.1.1.4/0180 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาหมึก HP LaserJet 79A 9,450.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 25-02-2564
64027435188 อว 0604.10.4/419 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 24 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 129,480.00 สำนักวิทยบริการ 25-02-2564
64027427635 อว 0604.19/00825 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ 19,000.00 คณะรัฐศาสตร์ 25-02-2564
- อว 0604.3.1/1076 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,400.00 สำนักงานอธิการบดี 25-02-2564
64027449137 อว 0604.9/1781 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 5,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 24-02-2564
64027446143 อว 0604.18/0742 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 5,160.00 คณะนิติศาสตร์ 24-02-2564
64027444065 อว 0604.18/0743 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมทรัพย์สิน 142,300.00 คณะนิติศาสตร์ 24-02-2564
64027443807 อว 0604.18/0712 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย 11,200.00 คณะนิติศาสตร์ 24-02-2564
64027443024 อว 0604.18/0713 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย 78,400.00 คณะนิติศาสตร์ 24-02-2564
64037052296 อว 0604.13/0585 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 20,940.00 คณะบริหารศาสตร์ 24-02-2564
64027427273 อว 0604.3.1/1048 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 36,000.00 สำนักงานอธิการบดี 24-02-2564
- อว 0604.3.1/1079 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 32,750.00 สำนักงานอธิการบดี 24-02-2564
64027415840 อว 0529.10.4/408 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 13 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 54,514.50 สำนักวิทยบริการ 24-02-2564
- อว 0604.3.1/7181 ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา 80,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 24-02-2564
64027336733 อว 0604.3.1/998 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมแซมตาข่ายกันนกและรางระบายน้ำอาคารกิจกรรมนักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 230,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-02-2564
64027392921 อว 0604.3.1/914 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อไมค์ลอยแบบไร้สาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 109,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-02-2564
- อว 0604.3.1/825 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,075.00 สำนักงานอธิการบดี 23-02-2564
- อว 0604.3.1/172 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการจัดทำป้าย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,400.00 สำนักงานอธิการบดี 23-02-2564
64027301473 อว0604.1.1.4/0165 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์ฉลาก 4 สี 7,000.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 23-02-2564
64027274979 อว0604.1.1.4/0159 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี 6,000.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 23-02-2564
64027381767 อว 0604.12/126 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 49,528.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 23-02-2564
64027362288 อว 0604.10.4/389 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 45 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,995.00 สำนักวิทยบริการ 23-02-2564
64027413170 อว 0604.9/1768 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 21,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 23-02-2564
64027386762 อว0604.9/1744 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง/ไฟฟ้า/การเกษตร 20,348.00 คณะศิลปศาสตร์ 23-02-2564
64027387702 อว 0604.19/00751 ประกาศผู้ขนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,000.00 คณะรัฐศาสตร์ 23-02-2564
64027387403 อว 0604.19/00750 ประกาศผู้ขนะการเสนอราคาเช่ารถตู้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,000.00 คณะรัฐศาสตร์ 23-02-2564
64027208684 อว 0604.10.2/363 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุโฆษณาและการเผยแพร่ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 7,400.00 สำนักวิทยบริการ 23-02-2564
- 0604.7.3/1525 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซ่อมแซมครุภัณฑ์การศึกษา 20,009.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-02-2564
64027027970 - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อเครื่องทำแห้งแบบลูกกลิ้ง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 590,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-02-2564
64027402130 อว 0604.7.1/1281 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โครงการ วมว. 35,290.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-02-2564
908 อว 0604.16.1.6/908 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 114,811.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 23-02-2564
- อว 0604.16.1.6/409 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,150.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 22-02-2564
64017185023 อว 0604.8.1.5/188 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊ค 50 เครื่อง โดยวิธีประกาดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) 1,320,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22-02-2564
64027396743 อว 0604.9/1757 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 99,972.00 คณะศิลปศาสตร์ 22-02-2564
64027362151 อว 0604.12/323 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ต่ออายุการใช้งานโปรแกรมผลิตสื่อ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 95,482.52 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 22-02-2564

หน้า 1ย้อนกลับ376 377 378 379 380 381 382 383 384 385 386 387 388 389 390 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ