| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64027362664 |
อว 0604.12/6 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,980.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
22-02-2564 |
 |
 |
64027358152 |
อว0604.9/1708 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
82,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
22-02-2564 |
 |
 |
64027287035 |
อว 0604.12/124 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
22-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7181 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปฏิบัติงานจ้างเหมาทำความสะอาดประจำอาคาร จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-02-2564 |
 |
 |
64027283221 |
อว0604.6.1/127 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร |
17,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-02-2564 |
 |
 |
64027352149 |
อว0604.6.1/92 |
จัดซื้อวัสดุอื่น ๆ(การเกษตร,ก่อสร้าง) |
10,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-02-2564 |
 |
 |
64027286155 |
อว0604.6.1/125 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร |
25,750.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/53 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(ทำชั้นโชว์หนังสือ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,120.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.1/13633 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์ |
16,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-02-2564 |
 |
 |
64027350479 |
อว 0604.3.1/630 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-02-2564 |
 |
 |
64027375080 |
อว 0604.9/1524 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,200.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
22-02-2564 |
 |
 |
64017397328 |
อว 0604.12/332 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 1 รายการ โดยวิธีคัดเลือก |
3,500,000.00 |
|
19-02-2564 |
 |
 |
64027349955 |
อว0604.9/1691 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุไฟฟ้า |
11,350.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027353429 |
อว 0604.6.2/25 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการตรวจวิเคราะห์ดิน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027359394 |
อว 0604.11/1505 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027287035 |
อว 0604.12/124 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,900.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
19-02-2564 |
 |
 |
64027288981 |
อว 0604.12/127 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
400,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
19-02-2564 |
 |
 |
64027291042 |
อว 0604.12/126 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
132,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
19-02-2564 |
 |
 |
64027339396 |
อว0604.6.1/807 |
จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
19,320.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027354821 |
อว0604.6.1/432 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร (เมล็ดพันธุ์ผัก) |
5,050.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027354252 |
อว 0604.7.1/1253 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน โครงการ วมว. |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1428 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
9,490.90 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027311225 |
อว 0604.7.1/821 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวารสารและตำรา โครงการ วมว. |
67,750.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027344098 |
อว 0604.3.1/8325 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-02-2564 |
 |
 |
64027340756 |
อว 0604.3.1/1007 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,490.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-02-2564 |
 |
 |
64027346074 |
อว 0604.11/1647 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
10,593.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027318024 |
อว 0604.20/249 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,370.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027320831 |
อว 0604.20/250 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
159,120.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
19-02-2564 |
 |
 |
64027334103 |
อว 0604.3.1/165 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
212,531.70 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
64027332280 |
อว 0604.3.1/993 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อรีแพร์สแตนเลส โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,788.92 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
64027319693 |
อว 0604.3.1/997 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อมือจับหน้าต่าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
64027320312 |
อว 0604.3.1/991 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,695.80 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
64027320963 |
อว 0604.3.1/992 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมรถแทรกเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,460.83 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
64027330678 |
อว 0604.3.1/994 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา เครื่องตรวจสอบตะเข็บกระป๋อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
59,050.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1076 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1077 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
78,815.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-02-2564 |
 |
 |
64027331373 |
อว 0604.9/1605 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
99,960.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
18-02-2564 |
 |
 |
64027324726 |
อว 0604.1.4.3/0753 |
ประกาศผูชนะเสนอราคาจ้างเหมาบริการรถตู้ จำนวน 1 งาน |
9,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-02-2564 |
 |
 |
64027325620 |
อว 0604.16.1.6/0300 ลว.15 มค.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเปลี่ยนอะไหล่เครื่องเคลือบทอง จำนวน 1 งาน |
78,110.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1002 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
144,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
18-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/980 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-02-2564 |
 |
 |
64027313606 |
อว 0604.3.1/949 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อสายไฮดริดิก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,980.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-02-2564 |
 |
 |
64017490935 |
อว 0604.16.1.6/0966 ลว.9 กพ.64 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อเครื่องเอกซเรย์ฟันนอกช่องปาก จำนวน 1 ชุด |
1,530,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1007 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,950.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1374 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
9,346.45 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1303 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
6,334.40 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1375 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
9,672.80 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1172 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
11,523.90 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/937 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
8,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/828 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |