| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
0604.7.4/330 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
8,840.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
64027307795 |
อว 0604.11/1546 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
55,941.70 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
64027306893 |
อว 0604.11/1547 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,550.75 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
64027306081 |
อว 0604.9/1571 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,400.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
17-02-2564 |
 |
 |
64027297282 |
อว 0604.3.1/941 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึกพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,080.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-02-2564 |
 |
 |
915 |
อว 0604.16.1.6/915 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
73,830.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/9804 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำซุ้มแสดงความยินดี |
8,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7109 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา สำเนาข้อสอบรายวิชาต่างๆ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,940.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-02-2564 |
 |
 |
64027184512 |
อว 0604.23.1/191 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
50,700.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
16-02-2564 |
 |
 |
64027055744 |
อว 0604.23.1/192 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
20,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
16-02-2564 |
 |
 |
64027229856 |
อว 0604.23.1/228 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
9,405.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
16-02-2564 |
 |
 |
64017175744 |
อว 0604.9/1219 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
719,433.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-02-2564 |
 |
 |
64027265170 |
อว 0604.3.1/817 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,200.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-02-2564 |
 |
 |
64027265637 |
อว 0604.3.1/806 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำป้ายไวนิล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-02-2564 |
 |
 |
64027277423 |
อว 0604.9/891 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
250,890.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-02-2564 |
 |
 |
63127298200 |
อว 0604.12/280 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้ออุปกรณ์สลับสัญญาณเครือข่าย(Switch) |
1,250,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/1608 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำ Roll up พร้อมขา ขนาด 80x200 ซม. โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1013 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,603.25 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1006 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,180.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1008 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
31,811.10 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1009 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,661.20 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1011 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,550.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1012 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,700.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1010 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1003 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,610.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1001 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
36,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/1004 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,552.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/947 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,109.25 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/946 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,306.75 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/945 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-02-2564 |
 |
 |
64027218049 |
อว0604.1.1.4/0138 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคากระดาษถ่ายเอกสาร 70 แกรม ขนาด เอ3 |
35,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
15-02-2564 |
 |
 |
64027259482 |
อว 0604.9/1311 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-02-2564 |
 |
 |
64027259323 |
อว 0604.9/1270 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
15-02-2564 |
 |
 |
64027223122 |
อว 0604.3.1/163 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,248.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-02-2564 |
 |
 |
64027042350 |
อว 0604.3.1/392 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,625.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/827 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุกระดาษคำตอบ OMR จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-02-2564 |
 |
 |
64027190107 |
อว 0604.7.1/1077 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โครงการ วมว. |
6,206.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0569 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา งานจ้างก่อสร้างโครงการจัดทำป้ายคณะบริหารศาสตร์ |
107,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-02-2564 |
 |
 |
64027201283 |
อว 0604.3.1/370 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027205565 |
อว 0604.3.1/373 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 6 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,469.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027204453 |
อว 0604.3.1/426 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,275.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027216103 |
อว 0604.3.1/821 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
115,560.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027320302 |
อว 0604.13/0138 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
11-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0248 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
13,988.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
11-02-2564 |
 |
 |
64027213805 |
อว 0604.3.1/750 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
41,504.50 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027182225 |
อว0604.6.1/7043 |
จ้างเหมาเรือพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง |
12,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-02-2564 |
 |
 |
64027215748 |
อว 0604.11/1329 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
113,741.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
11-02-2564 |
 |
 |
64027178967 |
อว0604.6.1/7045 |
จ้างเหมาชาวประมงลากอวนเพื่อจับปลา |
6,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-02-2564 |
 |
 |
64027177676 |
อว0604.6.1/7045 |
จ้างเหมาชาวประมงลากอวนเพื่อจับปลา |
6,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-02-2564 |
 |
 |
64027211010 |
อว 0604.3.1/402 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
99,755.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |