| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64027209993 |
อว 0604.3.1/753 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,472.87 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027210832 |
อว 0604.3.1/387 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-02-2564 |
 |
 |
64027193695 |
อว 0604.10.4/326 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
20,000.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-02-2564 |
 |
 |
64027054125 |
อว 0604.23.1/18 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
27,813.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
10-02-2564 |
 |
 |
64027205300 |
อว 0604.11/1227 ลว. 5 ก.พ. 2564 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
263,220.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
10-02-2564 |
 |
 |
64027205463 |
อว 0604.3.1/790 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,833.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-02-2564 |
 |
 |
64027205310 |
อว 0604.11/1326 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
16,264.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
10-02-2564 |
 |
 |
64027191326 |
อว 0604.3.1/148 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาพิมพ์หัวจดหมาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1122 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
312,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/555 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1070 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
7,779.97 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/205 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตกแต่งห้องประชุมชั้น1 และตกแต่งดอกไม้พร้อมฐานตั้งบริเวณโถงกลางชั้น1 จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
10-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/874 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,680.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
09-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/795 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
09-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/721 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
124,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
09-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/829 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
5,938.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027166260 |
อว 0604.3.1/702 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุไฟฟ้า จำนวน 7 รายการ |
5,815.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-02-2564 |
 |
 |
64027176680 |
อว 0604.3.1/822 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/826 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
47,422.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-02-2564 |
 |
 |
64027170885 |
อว 0604.7.1/790 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
25,651.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027169749 |
อว 0604.7.1/250 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
10,000.22 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027166524 |
อว 0604.7.1/14402 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
34,435.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64017059104 |
อว 0604.7.1/13848 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โครงการ วมว. |
6,002.70 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027093828 |
อว 0604.23.1/230 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
36,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
09-02-2564 |
 |
 |
63117392062 |
อว 0604.23.1/3168 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
69,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027166451 |
อว 0604.7.1/14217 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. |
30,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027165940 |
อว 0604.7.1/13168 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. |
34,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027164151 |
อว 0604.7.1/11939 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โครงการ วมว. |
21,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027095234 |
อว 0604.7.1/584 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
5,380.13 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0529 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
235,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027162345 |
อว 0604.9/1061 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
28,408.50 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027014159 |
อว0604.9/972 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
66,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-02-2564 |
 |
 |
64027156236 |
อว 0604.11/1091 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
16,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
08-02-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
24,350.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6030 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
15,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5788 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา |
33,705.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-02-2564 |
 |
 |
64017559390 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
15,400.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
08-02-2564 |
 |
 |
64027116119 |
อว 0604.10.1/240 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
22,800.00 |
สำนักวิทยบริการ |
08-02-2564 |
 |
 |
64027105487 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
27,784.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
08-02-2564 |
 |
 |
64027149180 |
อว 0604.11/1233 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) |
22,100.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
08-02-2564 |
 |
 |
64027135565 |
อว 0604.3.1/7533 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-02-2564 |
 |
 |
64027136980 |
อว 0604.3.1/716 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
68,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-02-2564 |
 |
 |
64027137903 |
อว 0604.11/1242 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
65,741.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
08-02-2564 |
 |
 |
64027120247 |
อว 0604.7.1/483 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ |
71,880.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-02-2564 |
 |
 |
64027088829 |
อว 0604.3.1/780 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,910.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-02-2564 |
 |
 |
64027090934 |
อว 0604.3.1/781 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 15 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,270.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-02-2564 |
 |
 |
64027103465 |
อว0604.9/1137 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
13,200.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
08-02-2564 |
 |
 |
64027039802 |
อว 0604.6.4/705 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 7 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,276.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027281170 |
อว 0604.19/390 |
ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
7,900.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027089517 |
อว0604.6.1/8284 |
จัดซื้อวัสดุสำนักงาน (ถ่ายเอกสารเดือนมกราคม2564) |
10,715.75 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |