| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64027095888 |
อว0604.6.1/699 |
จ้างเหมาบริการจัดทำป้ายแขวนแบบถาวรประจำแหล่งเรียนในโรงเรียน,ค่าจ้างเหมาปรับปรุงดูแลเขตอนุรักษ์ปลาเสือตอลายเล็ก |
6,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027097939 |
อว0604.6.1/701 |
จ้างเหมาบริการจัดทำตู้ปลาพร้อมระบบน้ำหมุนเวียนสำหรับแหล่งเรียนรู้,จัดทำนิทรรศการประจำแหล่งเรียนรู้ |
20,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027116019 |
อว 0604.7.1/818 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
8,827.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027116586 |
อว 0604.7.1/789 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
8,720.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/555 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/980 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
17,911.80 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027113402 |
อว 0604.9/1060 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,654.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
64027047865 |
อว 0604.20/5270 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
3,555.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
05-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/716 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,252.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/720 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/719 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
49,862.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/714 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
58,760.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/717 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
85,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/713 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,870.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/718 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,450.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/715 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
64027072831 |
อว 0604.3.1/8593 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/580 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
137,442.45 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-02-2564 |
 |
 |
64027034191 |
อว 0604.23.1/3195 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
42,250.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
04-02-2564 |
 |
 |
64027044595 |
อว 0604.16.1.6/00630 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมเครื่องปรับอากาศ 36,000 BTU |
14,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
64027045538 |
อว 0604.16.1.6/00497 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำบ่อทรายสำหรับเด็ก |
5,970.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
64027043127 |
อว 0604.16.1.6/00498 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างล้างถังพักน้ำ ภายในอาคารวิทยาลัยแพทยศาสตร์ฯและอาคารสมจิตต์ ยอดเศรณี จำนวน 4 ถัง |
6,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
04-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/189 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมแซมห้องลิฟต์และประตูลิฟต์ชั้น 1 จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจ |
32,100.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
03-02-2564 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำไตรมาสที่ 1-2564 |
4,640.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/331 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
14,650.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-02-2564 |
 |
 |
64027027982 |
อว 0604.10.2/182 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
9,400.00 |
สำนักวิทยบริการ |
03-02-2564 |
 |
 |
64017572324 |
อว 0604.15.1/2311 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์สำนักงาน |
69,900.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-02-2564 |
 |
 |
63127528843 |
อว0604.13/0454 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างการปรับปรุงห้องน้ำชั้น 1 และชั้น 2 ฝั่งโรงอาหาร อาคารคณะบริหารศาสตร์ |
593,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
03-02-2564 |
 |
 |
64027053878 |
อว 0604.3.1/430 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,210.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-02-2564 |
 |
 |
64037101700 |
อว 0604.19/00339 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
5,910.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
03-02-2564 |
 |
 |
64017563088 |
อว 0604.10.4/190 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 143 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,864.80 |
สำนักวิทยบริการ |
02-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/855 |
ประกาศผลการจัดจ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา |
22,470.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/854 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
5,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64017497455 |
อว 0604.23.1/140 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
89,706.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64017492630 |
อว 0604.6.4/571 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,560.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64017572524 |
อว 0604.16.1.6/00170 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง 21 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,950.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-02-2564 |
 |
 |
6402701248 |
อว0604.6.1/7941 |
จ้างเหมาบริการวิเคราะห์ชนิดและความหนาแน่นของสัตว์หน้าดิน |
33,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64027013158 |
อว0604.6.1/7941 |
จ้างเหมาบริการวิเคราะห์ชนิดและความหนาแน่นของปลา |
49,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64027010433 |
อว0604.9/954 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
21,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0409 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาซ่อมบำรุงลิฟต์ |
46,348.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64017562126 |
อว 0604.10.4/187 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,240.00 |
สำนักวิทยบริการ |
02-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0410 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาตรวจเช็คสภาพลิฟต์ |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
02-02-2564 |
 |
 |
64027016566 |
อว 0604.3.1/605 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,704.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-02-2564 |
 |
 |
64027015756 |
อว 0604.3.1/609 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
85,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-02-2564 |
 |
 |
64027014551 |
อว 0604.3.1/506 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,510.10 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-02-2564 |
 |
 |
64027015195 |
อว 0604.3.1/505 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
65,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-02-2564 |
 |
 |
64027011845 |
อว 0604.22/00028 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
79,640.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
01-02-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/0509 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ |
25,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
01-02-2564 |
 |
 |
64017095542 |
อว 0604.8.1.5/4779 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
159,788.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
01-02-2564 |
 |
 |
64017098543 |
อว 0604.8.1.5/4777 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,640.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
01-02-2564 |
 |