| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64017084278 |
อว 0604.8.1.5/4612 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
83,275.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
01-02-2564 |
 |
 |
64017089544 |
อว 0604.8.1.5/4598 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมฝ้าเพดานอาคาร EN6 ชั้น 6 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
190,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
01-02-2564 |
 |
 |
641 |
อว 0604.16.1.6/641 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,520.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
639 |
อว 0604.16.1.6/639 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
27,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
640 |
อว 0604.16.1.6/640 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
39,960.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
650 |
อว 0604.16.1.6/650 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
40,320.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
651 |
อว 0604.16.1.6/651 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
29,160.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
652 |
อว 0604.16.1.6/652 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
29,520.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
635 |
อว 0604.16.1.6/635 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
34,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
637 |
อว 0604.16.1.6/637 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
33,840.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
638 |
อว 0604.16.1.6/638 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
33,840.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
633 |
อว 0604.16.1.6/633 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
44,640.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
634 |
อว 0604.16.1.6/634 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,880.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
642 |
อว 0604.16.1.6/642 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
86,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
643 |
อว 0604.16.1.6/643 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
86,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
644 |
อว 0604.16.1.6/644 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
57,750.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
645 |
อว 0604.16.1.6/645 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
42,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
646 |
อว 0604.16.1.6/646 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
57,750.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
647 |
อว 0604.16.1.6/647 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
85,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
649 |
อว 0604.16.1.6/649 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
68,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
589 |
อว 0604.16.1.6/589 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
72,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
590 |
อว 0604.16.1.6/590 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
72,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
588 |
อว 0604.16.1.6/588 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
72,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
587 |
อว 0604.16.1.6/587 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
72,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
586 |
อว 0604.16.1.6/586 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
72,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
591 |
อว 0604.16.1.6/591 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
46,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
392 |
อว 0604.16.1.6/392 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
46,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
64017581493 |
อว 0604.4.1/0336 |
ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือประจำไตรมาสที่ 1 |
169,385.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-01-2564 |
 |
 |
64017481954 |
อว 0604.15.1/2020 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุคอมพิวเตอร์ |
6,890.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
63127295045 |
อว0604.15.1/2024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครภัณฑ์สำนักงาน เครื่องทำน้ำร้อน-น้ำเย็น |
21,560.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1887 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาอาจารย์ผู้ช่วยสอน |
180,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1884 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง รายที่ 3 |
80,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1885 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาด รายที่ 2 |
80,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1886 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาด รายที่ 1 |
80,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017483749 |
อว 0604.3.1/7754 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา หลักสูตรสถาปัตยกรรมศาสตร์ จำนวน 36 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
182,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-01-2564 |
 |
 |
64017528810 |
อว0604.1.1.4/0091 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์ขาวดำ (1 กุมภาพันธ์ 2564 ถึง 30 กันยายน 2564) |
480,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
29-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/622 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/556 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,667.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-01-2564 |
 |
 |
63107322164 |
อว 0604.12/173 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อโปรแกรมระบบสำรองข้อมูล(Veeam) |
499,763.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
29-01-2564 |
 |
 |
64017566267 |
อว 0604.3.1/472 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-01-2564 |
 |
 |
64017550246 |
อว 0604.10.4/189 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 10 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,509.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017551381 |
อว 0604.10.4/185 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 5 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,940.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017554445 |
อว 0604.10.4/186 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 15 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,958.00 |
สำนักวิทยบริการ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017493016 |
อว 0604.23.1/137 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
95,270.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017272426 |
อว 0604.23.1/176 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
259,200.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017495772 |
อว 0604.7.1/13817 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
68,014.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017519343 |
อว0604.9/816 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
40,050.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
29-01-2564 |
 |
 |
64017532026 |
อว 0604.3.1/8041 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,725.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-01-2564 |
 |
 |
64017537901 |
อว 0604.3.1/257 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,150.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/562 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจ้างเหมาซ่อมแซมครุภัณฑ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-01-2564 |
 |