... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
- อว 0604.3.1/7180 ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคา 80,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 28-01-2564
64017513076 อว 0604.10.1/200 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประจำไตรมาสที่ 1-2564 252,012.10 สำนักวิทยบริการ 28-01-2564
64017533908 อว 0604.3.1/420 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเช่าห้องประชุม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,000.00 สำนักงานอธิการบดี 28-01-2564
- 0604.7.3/718 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 9,951.00 คณะวิทยาศาสตร์ 28-01-2564
- 0604.7.3/717 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 4,778.00 คณะวิทยาศาสตร์ 28-01-2564
64017432552 อว 0604.16.1.6/00274 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อตลับผงหมึก 5,780.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 28-01-2564
64017035120 อว 0604.16.1.6/00461 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างควบคุมงานก่อสร้างอาคารโภชนาการ 3,175,200.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 28-01-2564
64017535826 อว 0604.7.1/712 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 5,510.50 คณะวิทยาศาสตร์ 28-01-2564
64017535170 อว 0604.7.1/711 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 38,589.55 คณะวิทยาศาสตร์ 28-01-2564
64017154003 อว 0604.10.4/81 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง 5,350.00 สำนักวิทยบริการ 28-01-2564
64017346836 อว 0604.10.4/99 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง 15,000.00 สำนักวิทยบริการ 28-01-2564
64017451788 อว 0604.10.1/148 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 5 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 10,380.00 สำนักวิทยบริการ 28-01-2564
64017450380 อว 0604.10.1/101 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 7,734.00 สำนักวิทยบริการ 28-01-2564
64017522343 อว 0604.20/5048 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,314.80 คณะพยาบาลศาสตร์ 28-01-2564
64017516303 อว 0604.7.1/159 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง โครงการ วมว. 13,520.00 คณะวิทยาศาสตร์ 28-01-2564
64017453322 อว 0604.20/5372 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อชุดโต๊ะเก้าอี้พักผ่อนและชุดโต๊ะพร้อมเก้าอี้(ม้าหินอ่อน) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 38,300.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 28-01-2564
64017522260 อว 0604.7.1/427 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา 6,719.60 คณะวิทยาศาสตร์ 28-01-2564
- อว 0604.12/76 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,500.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 27-01-2564
- อว 0604.12/4 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,885.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 27-01-2564
63127242680 อว 0604.3.1/567 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างเหมาก่อสร้างขยายแนวสายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์(e-bidding) 1,650,000.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
64017476702 อว 0604.3.1/8490 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,500.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
64017478198 อว 0604.3.1/7236 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 17 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 34,117.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
64017467130 อว 0604.3.1/404 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 21,600.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
- อว 0604.3.1/508 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 39,400.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
- อว 0604.3.1/476 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15,660.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
64017485759 อว0604.6.1/7941 จ้างเหมาบริการวิเคราะห์ชนิดและความหนาแน่นของแพลงก์ตอนพืช 33,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 27-01-2564
64017484273 อว0604.6.1/7941 จ้างเหมาบริการวิเคราะห์ชนิดและความหนานแน่นของแพลงก์ตอนสัตว์ 33,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 27-01-2564
64017486340 อว0604.6.1/7941 จ้างเหมาบริการวิเคราะห์ชนิดและความหนาแน่นของพรรณไม้น้ำ 33,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 27-01-2564
64017372672 อว 0604.6.2/847 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,039.70 คณะเกษตรศาสตร์ 27-01-2564
64017374243 อว 0604.6.2/004 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,310.00 คณะเกษตรศาสตร์ 27-01-2564
64017400862 อว 0604.6.1/8002 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 27-01-2564
64017499091 อว 0604.3.1/474 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหมึกพิมพ์ 44 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 403,960.00 สำนักงานอธิการบดี 27-01-2564
64017483946 อว 0604.3.1/8592 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,970.00 สำนักงานอธิการบดี 26-01-2564
64017494800 อว 0604.9/740 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 12,380.00 คณะศิลปศาสตร์ 26-01-2564
64017485687 อว 0604.3.1/341 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,348.00 สำนักงานอธิการบดี 26-01-2564
64017491267 อว 0604.3.1/553 ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 1 ปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 (เดือน ตุลาคม 2563 ถึง เดือน ธันวาคม 2563) 21,982,322.40 สำนักงานอธิการบดี 26-01-2564
64017175996 อว 0604.3.1/554 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างควบคุมงานก่อสร้างปรับปรุงอาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 195,168.00 สำนักงานอธิการบดี 26-01-2564
64017490594 อว 0604.11/737 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,500.00 คณะเภสัชศาสตร์ 26-01-2564
64017490086 อว 0604.11/734 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19,798.00 คณะเภสัชศาสตร์ 26-01-2564
64017489023 อว 0604.11/733 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 20,000.00 คณะเภสัชศาสตร์ 26-01-2564
64017370414 อว 0604.23.1/3338 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง 5,400.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 26-01-2564
64017461450 อว 0604.9/509 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 7,980.00 คณะศิลปศาสตร์ 26-01-2564
64017461207 อว 0604.9/508 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 6,700.00 คณะศิลปศาสตร์ 26-01-2564
64017456828 อว0604.6.1/187 จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง 9,737.00 คณะเกษตรศาสตร์ 25-01-2564
64017464297 อว 0604.18/0333 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ 5,700.00 คณะนิติศาสตร์ 25-01-2564
64037003471 อว 0604.13/0359 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาปรับปรุงระบบแสงสว่าง 31,030.00 คณะบริหารศาสตร์ 25-01-2564
64017239109 อว 0604.10.4/103 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 7 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,525.00 สำนักวิทยบริการ 25-01-2564
64017238053 อว 0604.10.4/108 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 8 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง 20,245.00 สำนักวิทยบริการ 25-01-2564
- อว 0604.4.1/3162 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ 72,292.00 สำนักงานอธิการบดี 25-01-2564
64017405441 อว 0604.3.1/470 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,120.00 สำนักงานอธิการบดี 22-01-2564

หน้า 1ย้อนกลับ376 377 378 379 380 381 382 383 384 385 386 387 388 389 390 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ