| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64017320329 |
อว 0604.18/0222 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
5,850.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
18-01-2564 |
 |
 |
64017316621 |
อว 0604.13/9606 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาเช่าสถานที่ |
5,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
18-01-2564 |
 |
 |
64017313523 |
อว 0604.7.1/327 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
8,350.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-01-2564 |
 |
 |
64017279597 |
อว 0604.3.1/277 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อคลอรีนชนิดผง 90% โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
82,176.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-01-2564 |
 |
 |
64017120672 |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ไตรมาสที่ 1 (เดือนตุลาคม พ.ศ. 2563 ถึง เดือนธันวาคม 2563) |
503,214.36 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-01-2564 |
 |
 |
64017161276 |
อว 0604.7.1/14332 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,090.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/290 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
71,262.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-01-2564 |
 |
 |
64027065534 |
อว 0604.19/00165 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างทำความสะอาดฉีดพ่นฆ่าเชื้อโรค |
26,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
18-01-2564 |
 |
 |
64017277036 |
อว 0604.22/03615 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
80,940.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
18-01-2564 |
 |
 |
181 |
อว 0604.16.1.6/181 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
85,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
173 |
อว 0604.16.1.6/173 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
15,670.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
174 |
อว 0604.16.1.6/174 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,677.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
178 |
อว 0604.16.1.6/178 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
15,964.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
183 |
อว 0604.16.1.6/183 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
59,162.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
179 |
อว 0604.16.1.6/179 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
14,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
182 |
อว 0604.16.1.6/182 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
16,055.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/306 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
73,150.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/305 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/304 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,020.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/303 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
88,960.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/302 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,761.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
64017261391 |
อว 0604.3.1/166 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อพัดลมอุตสาหกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,960.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
64017244186 |
อว 0604.3.1/258 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องวัดอุณหภูมิพร้อมขาตั้ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
64017269686 |
อว 0604.3.1/147 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
38,042.10 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
64017267938 |
อว 0604.3.1/8661 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,227.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
64017281476 |
- |
ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 1/2564 |
558,030.45 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
63127344965 |
อว 0604.3.1/8042 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 1 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63127438068 |
อว 0604.3.1/7641 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
6312748650 |
อว 0604.3.1/8326 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการซ่อมแซมเครื่องโทรทัศน์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63127505473 |
อว 0604.3.1/8039 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 1 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63127450077 |
อว 0604.3.1/8040 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 7 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,110.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63127449047 |
อว 0604.3.1/8018 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 4 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63127439851 |
อว 0604.3.1/8017 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 22 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
120,915.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63117376958 |
อว 0604.3.1/7607 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
159,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
63117124506 |
อว 0604.3.1/7060 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำหรับใช้ในการออกฝึกภาคสนาม จำนวน 19 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,829.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
64017537479 |
อว 0604.13/9797 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาเช่าจอ LED |
22,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017275754 |
อว 0604.18/0202 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์ |
46,348.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017456735 |
อว 0604.13/9798 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำป้ายไวนิล |
12,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017535727 |
อว 0604.13/9800 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาประกอบเครื่องดื่ม |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017560256 |
อว 0604.13/9799 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
11,713.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017497842 |
อว 0604.13/9803 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำซุ้มแสดงความยินดี |
15,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017493365 |
อว 0604.13/9801 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดทำช่อดอกไม้แสดงความยินดี |
6,400.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
64017237563 |
อว 0604.3.1/149 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/00148 |
ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำไตรมาสที่ 1(เดือนตุลาคม-เดือนธันวาคม 2563) |
184,936.80 |
คณะรัฐศาสตร์ |
15-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/0140 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
11,580.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/0139 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
6,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-01-2564 |
 |
 |
64017222283 |
อว 0604.10.4/88 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 127 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
28,917.35 |
สำนักวิทยบริการ |
14-01-2564 |
 |
 |
64017221116 |
อว 0604.10.2/80 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุโฆษณาและการเผยแพร่ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
8,500.00 |
สำนักวิทยบริการ |
14-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/120 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/150 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
79,608.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-01-2564 |
 |