| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.12/55 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาถมที่พร้อมปรับเกลี่ยพื้นที่ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
13-01-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.3/79 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
17,836.90 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
13-01-2564 |
 |
 |
63117430260 |
อว 0604.22/03477 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
13,469.73 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
13-01-2564 |
 |
 |
63117221669 |
อว 0604.22/02990 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
11,200.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
13-01-2564 |
 |
 |
63117277385 |
อว 0604.22/03016 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
8,600.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
13-01-2564 |
 |
 |
63117266761 |
อว0604.22/02983 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
81,940.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
13-01-2564 |
 |
 |
6310737088 |
อว0604.22/03082 |
วัสดุงานบ้านงานครัว |
22,023.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
13-01-2564 |
 |
 |
64017186848 |
อว0604.6.5/1026 |
จ้างเหมาบริการ |
15,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
13-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/1064 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ |
23,005.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
13-01-2564 |
 |
 |
64017176940 |
อว 0604.3.1/7906 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องขจัดคราบอเนกประสงค์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7704 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
120,375.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/0092 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,985.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/0091 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,980.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/0093 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
12-01-2564 |
 |
 |
64017132021 |
อว 0604.6.1/7776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การเกษตร เครื่องจักรเย็บกระสอบแบบมือถือ 1 เครื่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,700.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/167 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา กาาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,172.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/161 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,240.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/160 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/159 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,546.50 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/186 |
ผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
64017175794 |
อว 0604.3.1/8345 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
64017176958 |
อว 0604.3.1/8220 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถยนต์ รถตู้โดยสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-01-2564 |
 |
 |
64017037730 |
อว 0604.3.1/8609 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา เครื่องทำแห้งแบบตู้อบลมร้อน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
195,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/13710 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุไฟฟ้า |
5,030.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/13784 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
7,916.28 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/13021 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,400.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017154341 |
อว 0604.9/41 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,930.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017138418 |
อว0604.6.4/688 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร |
17,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017138453 |
อว0604.6.1/7672 |
จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
20,355.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017138554 |
อว0604.6.1/7928 |
จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
5,681.70 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017138489 |
อว0604.6.1/8119 |
จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง |
16,799.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017116430 |
อว 0604.10.4/3587 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 19 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,890.00 |
สำนักวิทยบริการ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017121804 |
อว 0604.10.4/35 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 40 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
12,442.00 |
สำนักวิทยบริการ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017124994 |
อว 0604.10.4/27 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
15,350.00 |
สำนักวิทยบริการ |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/0010 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
249,700.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/0036 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการซ่อมลิฟต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,348.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19 / 0022 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
93,900.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/0023 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,900.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
11-01-2564 |
 |
 |
64017108665 |
อว 0604.3.1/8625 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องบันทึกอุณหภูมิ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
290,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-01-2564 |
 |
 |
64017098019 |
อว 0604.3.1/0017 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-01-2564 |
 |
 |
6417098915 |
อว 0604.3.1/0016 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
51,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-01-2564 |
 |
 |
64017082859 |
อว 0604.3.1/0046 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,300.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7359 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-01-2564 |
 |
 |
63127325604 |
อว 0604.8.1.5/4741 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
47,180.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127364833 |
อว 0604.8.1.5/4752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,855.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
61227364602 |
อว 0604.8.1.5/4574 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
99,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127364104 |
อว 0604.8.1.5/5042 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,205.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127365032 |
อว 0604.8.1.5/4572 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,190.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127267820 |
อว 0604.8.1.5/4676 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
61,378.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127326412 |
อว 0604.8.1.5/4615 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,980.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |