| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
6312732210 |
อว 0604.8.1.5/4739 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,900.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127324303 |
อว 0604.8.1.5/4401 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,300.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127297552 |
อว 0604.8.1.5/4740 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
51,460.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127469673 |
อว 0604.8.1.5/4618 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,840.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127311987 |
อว 0604.8.1.5/4529 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,800.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127365338 |
อว 0604.8.1.5/4672 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,610.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
63127466219 |
อว 0604.8.1.5/4504 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ เพื่อจัดทำโครงงานนักศึกษาโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,633.51 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
64017093314 |
อว 0604.20/5602 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถบัสรับจ้างพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,500.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
64017096399 |
อว 0604.20/5782 |
ประกาศผู้ชนะการเสอนราคา ซื้อวัสดุอื่นๆ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,656.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/4089 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุ |
16,250.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/0068 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
19,350.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-01-2564 |
 |
 |
64017120394 |
อว 0604.11/133 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
11,274.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
7606 |
อว 0604.16.1.6/7606 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
13,487.35 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-01-2564 |
 |
 |
7607 |
อว 0604.16.1.6/7607 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
85,279.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-01-2564 |
 |
 |
64017091564 |
อว0604.1.1.4/0018 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์สมุด ขนาด เอ5 |
60,500.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
08-01-2564 |
 |
 |
64017085699 |
อว 0604.20/5712 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการซัก อบ รีด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,146.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
64017066695 |
0604.7.3/13842 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
18,777.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
64017058439 |
อว 0604.7.1/14516 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
18,190.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-01-2564 |
 |
 |
64017044725 |
อว 0604.10.1/3560 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน 23 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,400.00 |
สำนักวิทยบริการ |
07-01-2564 |
 |
 |
63127307515 |
อว 0604.7.1/13835 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
15,161.20 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-01-2564 |
 |
 |
63127307515 |
อว 0604.7.1/13671 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
64,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-01-2564 |
 |
 |
63117132225 |
อว 0604.7.1/12140 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
8,523.60 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-01-2564 |
 |
 |
64017089163 |
อว0604.6.1/1078 |
จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
13,326.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
07-01-2564 |
 |
 |
64017072632 |
อว0604.9/129 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/ไฟฟ้า |
16,250.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
07-01-2564 |
 |
 |
63127423740 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงกลุ่มอาคารเรียนรวม ฯลฯ 1 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
2,840,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-01-2564 |
 |
 |
- |
0604.7.4/13020 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,350.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-01-2564 |
 |
 |
64017074627 |
อว 0604.18/5555 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ |
203,942.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |
 |
64017060437 |
อว 0604.3.1/7847 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างตกแต่งห้องรับรองส่วนพระองค์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7727 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,465.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7709 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7703 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7705 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,625.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7706 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
85,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7618 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,400.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7617 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,781.20 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7613 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,825.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7612 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7611 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,778.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7666 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7621 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,360.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7616 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7623 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
95,867.72 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7668 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,358.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7622 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,931.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7620 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,720.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7619 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
143,480.30 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7615 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,211.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7614 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-01-2564 |
 |
 |
64017073422 |
อว 0604.18/0024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
10,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |
 |
64017072697 |
อว 0604.9/12662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,750.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |