| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
64017073422 |
อว 0604.18/0024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ |
10,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |
 |
64017072697 |
อว 0604.9/12662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,750.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |
 |
63127240012 |
อว 0604.23.1/3264 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
92,935.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-01-2564 |
 |
 |
64017045368 |
อว 0604.23.1/3431 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
9,500.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-01-2564 |
 |
 |
63127165035 |
อว 0604.23.1/3267 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
15,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-01-2564 |
 |
 |
63127283731 |
อว 0604.10.4/3572 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 18 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
5,200.50 |
สำนักวิทยบริการ |
06-01-2564 |
 |
 |
63127383466 |
อว 0604.10.4/3590 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 7 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
30,255.00 |
สำนักวิทยบริการ |
06-01-2564 |
 |
 |
63127538853 |
อว0604.9/12855 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
41,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |
 |
64017057954 |
อว 0604.3.1/7880 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,308.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-01-2564 |
 |
 |
64017040530 |
อว 0604.20/5047 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อน้ำดื่ม ชนิดถัง 20 ลิตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
06-01-2564 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8623 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,250.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
64017036875 |
อว0604.1.1.4/0009 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์ฉลาก 4 สี |
7,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
05-01-2564 |
 |
 |
64017048386 |
อว0604.1.1.4/0009 |
ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างรายไตรมาส1-2564(ระหว่างเดือนตุลาคม-ธันวาคม 2563)) |
31,267.60 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
05-01-2564 |
 |
 |
64017046378 |
อว 0604.18/5618 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวารสารและตำรา |
7,200.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
05-01-2564 |
 |
 |
64017039624 |
อว 0604.7.1/14221 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
19,303.84 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-01-2564 |
 |
 |
64017009689 |
อว 0604.7.1/13709 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
6,328.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
05-01-2564 |
 |
 |
63127554524 |
อว0604.1.1.4/1861 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน ขนาด เอ 4 |
82,610.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127544869 |
อว 0604.3.1/8464 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
125,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127556146 |
อว 0604.3.1/8331 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127556347 |
อว 0604.3.1/8028 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,124.50 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127547043 |
อว 0604.3.1/7985 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127547541 |
อว 0604.3.1/8286 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ซ่อมแซมอาคาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
38,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127553613 |
อว 0604.3.1/8542 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,820.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127556518 |
อว 0604.3.1/8214 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,780.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127281763 |
อว 0604.10.4/3551 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
8,835.00 |
สำนักวิทยบริการ |
05-01-2564 |
 |
 |
63127544476 |
อว 0604.3.1/7595 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าชุดโต๊ะจีนพร้อมเก้าอี้และผ้าปูโต๊ะ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
63127556470 |
อว 0604.3.1/7464 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตรวจสอบและซ่อมบำรุงครุภัณฑ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,260.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
05-01-2564 |
 |
 |
64017010112 |
อว0604.9/17 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
63,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
64017017181 |
อว 0604.11/13489 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,866.80 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
64017012345 |
อว 0604.11/13488 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,232.75 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
64017016735 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคารายไตรมาสที่ 1 |
21,948.50 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
63127550156 |
อว 0604.6.1/7776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์ เครื่องทำความสะอาดเมล็ดพันธุ์ จำนวน 1 เครื่อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,898.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
64017035210 |
อว 0604.13/9047 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
10,965.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
63127423485 |
อว0604.9/12664 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
8,080.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
63127488857 |
อว0604.9/12738 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
8,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-01-2564 |
 |
 |
63127550457 |
อว0604.1.1.4/1841 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์ขาวดำ เดือน ม.ค. 2564 |
130,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
30-12-2563 |
 |
 |
63127549641 |
อว 0604.11/13522 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการออกแบบผลิตการ์ดอวยพรสำหรับส่งไปยังสถาบันในความร่วมมือทางวิชาการ(ฉบับภาษาไทยและภาษาอังกฤษ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,300.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127516803 |
อว 0604.7.1/13833 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
36,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127242680 |
อว 0604.3.1/8406 |
ยกเลิกประกาศประกวดราคาจ้างเหมาก่อสร้างขยายแนวสายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
2,500,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-12-2563 |
 |
 |
63127495620 |
อว 0604.13/9039 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาซ่อมแซมอาคารสถานที่ |
5,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127495620 |
อว 0604.13/9039 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาซ่อมแซมอาคารสถานที่ |
5,500.00 |
|
30-12-2563 |
 |
 |
63127532469 |
อว 0604.20/5341 |
ประกาศผู้ชนะการเสอนราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถยนต์(ตู้) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127532203 |
อว 0604.20/5032 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถยนต์(ตู้)พร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,700.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127531579 |
อว 0604.20/5342 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถยนต์(ตู้)พร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,400.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127530298 |
อว 0604.20/5029 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถบัสพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127527883 |
อว 0604.20/5031 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถยนต์(ตู้)พร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,900.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127526672 |
อว 0604.20/5454 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการตัดชุดสูท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
117,500.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127518162 |
อว 0604.20/5749 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่าวงดนตรีพร้อมเครื่องเสียง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,600.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127512237 |
อว 0604.20/5752 |
ประกาศผู้ขนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดทำของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,100.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |
 |
63127534665 |
ิอว.06046.1/7929 |
จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
7,233.20 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
30-12-2563 |
 |