| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63127523602 |
อว0604.6.1/7816 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร |
30,900.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127524212 |
อว0604.6.1/7817 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร |
10,450.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7407 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7409 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,988.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7410 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,960.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7412 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-12-2563 |
 |
 |
63117280020 |
อว 0604.3.1/7794 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อเครื่องทำแห้งแบบปั้มลมร้อน ฯลฯ ๑ เครื่อง ด้วยวิธีประกวด ราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
553,629.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/7408 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,160.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-12-2563 |
 |
 |
63127502800 |
อว 0604.6.4/7950 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 ชุด (2 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127489758 |
อว 0604.6.2/611 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127497597 |
อว 0604.6.2/7806 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127500415 |
อว 0604.6.2/7806 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127488177 |
อว 0604.6.2/553 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127501439 |
อว 0604.16.1.6/7522 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำอาหารว่างและอาหารกลางวันสำหรับเด็ก เดือน ม.ค.-มี.ค.64 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
76,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/5540 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ |
13,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/5514 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์ |
5,500.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127517790 |
อว 0604.18/5334 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
9,260.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
29-12-2563 |
 |
 |
63127394772 |
อว 0604.3.1/7618 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127416426 |
อว 0604.3.1/7597 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
55,160.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127395043 |
อว 0604.3.1/7627 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127395822 |
อว 0604.3.1/7983 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,312.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8492 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7841 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8505 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8506 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
32,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8499 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
106,390.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127488630 |
อว 0604.3.1/8554 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127486970 |
อว 0604.3.1/2827 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำความสะอาดพรมห้องประชุม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63107276220 |
อว 0604.16.1.6/7516 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างอาคารโภชนาการ ต.เมืองศรีไค อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
100,200,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8569 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
49,150.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8568 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,140.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8567 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
34,490.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8564 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
32,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127210372 |
อว 0604.10.4/3495 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
34,200.00 |
สำนักวิทยบริการ |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8566 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8565 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-12-2563 |
 |
 |
63127463080 |
อว 0604.3.1/8048 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,402.50 |
สำนักงานอธิการบดี |
25-12-2563 |
 |
 |
7365 |
อว 0604.16.1.6/7365 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,885.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-12-2563 |
 |
 |
7366 |
อว 0604.16.1.6/7366 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
45,796.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-12-2563 |
 |
 |
7367 |
อว 0604.16.1.6/7367 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
19,260.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-12-2563 |
 |
 |
7368 |
อว 0604.16.1.6/7368 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-12-2563 |
 |
 |
7370 |
อว 0604.16.1.6/7370 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
75,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
25-12-2563 |
 |
 |
63127323974 |
อว0604.9/12463 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
7,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
25-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8456 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,420.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
25-12-2563 |
 |
 |
63127391886 |
อว0604.6.1/7660 |
จัดซื้อวัสดุอื่นๆ |
7,800.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
25-12-2563 |
 |
 |
63127444514 |
อว0604.6.1/8071 |
จัดซื้อวัสดุอื่นๆ |
8,592.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
25-12-2563 |
 |
 |
63127163455 |
อว 0604.3.1/8534 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อเครื่องบดแบบฆ้อนเหวี่ยง ฯลฯ ๑ เครื่อง ด้วยวิธีประกวด ราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
395,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-12-2563 |
 |
 |
63127433844 |
อว 0604.7.1/13813 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
31,830.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
24-12-2563 |
 |
 |
63127433277 |
อว 0604.7.1/14020 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
5,550.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
24-12-2563 |
 |
 |
63117165960 |
อว 0604.9/11278 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
310,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
24-12-2563 |
 |