| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63117165960 |
อว 0604.9/11278 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
310,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
24-12-2563 |
 |
 |
63127394574 |
อว 0604.3.1/8090 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโรงงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,982.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-12-2563 |
 |
 |
63127394406 |
อว 0604.3.1/8287 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-12-2563 |
 |
 |
63127386406 |
อว 0604.3.1/7751 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-12-2563 |
 |
 |
63127385345 |
อว 0604.3.1/7988 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
24-12-2563 |
 |
 |
63127376370 |
อว0604.1.1.4/1824 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน |
70,100.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127375793 |
อว0604.1.1.4/1822 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาลวดเย็บกระดาษ |
17,334.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127051452 |
อว 0604.3.1/7586 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาการแสดง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127370929 |
อว 0604.3.1/8174 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,660.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127406907 |
อว 0604.3.1/8412 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,820.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127408382 |
อว 0604.3.1/8444 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำสติ๊กเกอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,120.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127409450 |
อว 0604.3.1/7752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,520.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127368804 |
อว 0604.3.1/8173 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
78,659.91 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127383879 |
อว 0604.3.1/7462 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
165,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
23-12-2563 |
 |
 |
63127386878 |
อว 0604.20/5778 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,645.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
23-12-2563 |
 |
 |
63127407855 |
อว 0604.9/12582 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
23-12-2563 |
 |
 |
63127407426 |
อว 0604.9/11944 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
71,700.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
23-12-2563 |
 |
 |
63127164087 |
อว0604.9/12196 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
10,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
23-12-2563 |
 |
 |
63127368326 |
อว 0604.3.1/8044 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-12-2563 |
 |
 |
63127364787 |
อว 0604.3.1/8172 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-12-2563 |
 |
 |
63127144960 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงกลุ่มอาคารกิจกรรมนักศึกษาและสนาม กีฬา ฯลฯ ๑ รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
1,745,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-12-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงแาคารส่วนกลาง และอาคารส่วนบริการ ฯลฯ 1 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
2,100,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-12-2563 |
 |
 |
63127335905 |
อว0604.6.1/7969 |
จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
84,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63117429653 |
อว 0604.8.1.5/4650 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
32,700.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63117431289 |
อว 0604.8.1.5/4555 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมเคมีและชีวภาพ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,334.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63117433094 |
อว 0604.8.1.5/4436 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,857.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63117426067 |
อว 0604.8.1.5/4187 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์เอกสารสำหรับสำนักงานและธุรการภาควิชาประจำเดือน ตุลาคม 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,411.80 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
631270099 |
อว 0604.8.1.5/4419 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,202.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63127244571 |
อว 0604.23.1/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
21,560.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63127166624 |
อว 0604.23.1/3268 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
9,500.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63127264563 |
อว 0604.8.1.5/12840 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษาภาควิชาว้ศวกรรมเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,840.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63127256062 |
อว 0604.8.1.5/4696 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับวัสดุฝึกในการเรียนการสอนภาควิชาวิศวกรรมโยธา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
51,680.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
63127664341 |
อว 0604.8.1.5/4423 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,600.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
22-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8244 |
ประกาศมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี เรื่อง ผู้ชนะการเสนอราคาจัดพิมพ์ข้อสอบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63127150295 |
อว 0604.3.1/8209 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบำรุงรักษาระบบฐานข้อมูลเพื่อการบริหารจัดการของมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
650,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63127341356 |
อว 0604.3.1/8035 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
55,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63107092705 |
- |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 4 (เดือนกรกฏาคม พ.ศ. 2563 ถึง เดือนกันยายน 2563) |
300,566.81 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
63127293342 |
อว 0604.7.1/13716 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน |
7,767.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/13935 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
5,917.10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
64017022728 |
อว 0604.13/8744 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาผู้สอบบัญชีภายนอก |
30,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
63127402458 |
อว 0604.13/9013 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการรถปรับอากาศ |
72,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
6312326338 |
อว 0604.13/9019 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์งานบ้านงานครัว |
17,700.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
63127400588 |
อว 0604.13/9011 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดกิจกรรม |
75,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
21-12-2563 |
 |
 |
63127279702 |
อว 0604.3.1/7596 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63127280998 |
อว 0604.3.1/7594 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,250.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63127280495 |
อว 0604.3.1/7616 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาดกระจกอาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,310.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบริการวงดุริยางค์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63127279549 |
อว 0604.3.1/8245 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7360 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องแช่แข็งแบบลมเย็น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
350,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |
 |
63127311362 |
อว 0604.3.1/8327 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 14 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,432.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-12-2563 |
 |