... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
63127322811 อว 0604.9/12390 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 10,540.00 คณะศิลปศาสตร์ 18-12-2563
63127322724 อว 0604.9/12389 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 7,800.00 คณะศิลปศาสตร์ 18-12-2563
63127322592 อว 0604.9/12387 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 6,000.00 คณะศิลปศาสตร์ 18-12-2563
- อว 0604.12/2387 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,905.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 18-12-2563
- อว 0604.12/2389 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงทัศนียภาพ (ตกแต่งภูมิทัศน์บริเวณรอบอาคาร) จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,000.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 18-12-2563
63127301073 อว 0604.18/5306 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ 13,000.00 คณะนิติศาสตร์ 17-12-2563
63127300940 อว 0604.18/5305 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์ 67,612.00 คณะนิติศาสตร์ 17-12-2563
63127300846 อว 0604.18/5304 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 138,000.00 คณะนิติศาสตร์ 17-12-2563
63127293694 อว 0604.11/13102 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) 8,000.00 คณะเภสัชศาสตร์ 17-12-2563
63127294103 อว 0604.11/13107 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) 12,064.25 คณะเภสัชศาสตร์ 17-12-2563
63127247557 อว 0604.10.4/3333 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,300.00 สำนักวิทยบริการ 17-12-2563
63127288760 อว 0604.11/13075 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน 23,800.00 คณะเภสัชศาสตร์ 17-12-2563
63117276335 อว 0604.16.1.6/7291 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 5,000,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 17-12-2563
63127284163 อว 0604.7.1/13619 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา 200,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 17-12-2563
63127262274 อว 0604.12/2422 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 8,800.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 16-12-2563
63127208513 อว 0604.10.4/3497 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 16 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 66,290.00 สำนักวิทยบริการ 16-12-2563
63127206654 อว 0604.10.4/3496 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 43 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 77,378.00 สำนักวิทยบริการ 16-12-2563
63127174456 อว 0604.10.1/3464 ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุหนังสือวารสารและตำรา จำนวน 177 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 181,068.30 สำนักวิทยบริการ 16-12-2563
63127175615 อว 0604.10.4/3463 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 43 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27,706.20 สำนักวิทยบริการ 16-12-2563
63127248544 อว0604.6.1/7044 จ้างเหมารถยนต์พร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง 7,500.00 คณะเกษตรศาสตร์ 16-12-2563
63127252450 อว0604.6.1/7047 จ้างเหมาเรือพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง 24,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 16-12-2563
7254 อว 0604.16.1.6/7254 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 14,700.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 16-12-2563
63127243039 อว0604.6.1/7046 จ้างเหมารถยนต์พร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง 15,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 16-12-2563
63127252548 อว0604.6.1/7048 จ้างเหมาวางขายตักปลา 33,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 16-12-2563
63127242195 อว0604.6.1/994 จ้างเหมาติดตั้งระบบไฟฟ้าแสงสว่างพร้อมอุปกรณ์ 39,150.00 คณะเกษตรศาสตร์ 16-12-2563
63127231669 อว 0604.3.1/7842 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27,880.00 สำนักงานอธิการบดี 15-12-2563
63127176415 อว 0604.3.1/8275 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,800.00 สำนักงานอธิการบดี 15-12-2563
63127176965 อว 0604.3.1/8274 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 404,460.00 สำนักงานอธิการบดี 15-12-2563
63127235847 อว0604.1.1.4/1792 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์การ์ด 4 สี พร้อมซอง 15,400.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 15-12-2563
63127248139 อว 0604.11/13006 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน 24,333.60 คณะเภสัชศาสตร์ 15-12-2563
- 0604.7.3/13785 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 15,343.80 คณะวิทยาศาสตร์ 15-12-2563
- 0604.7.1/13699 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์ 16,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 15-12-2563
- 0604.7.1/13700 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา 39,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 15-12-2563
- 0604.7.1/13701 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา 150,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 15-12-2563
63127222903 อว 0604.3.1/7639 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบำรุงรักษาและตรวจเช็คเครื่องย่อยสารด้วยระบบคลื่นไมโครเวฟ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 39,590.00 สำนักงานอธิการบดี 15-12-2563
63127181877 อว 0604.6.7/7595 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ จำนวน 1 ชดุ (2 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,811.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127162035 อว 0604.6.2/588 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127164856 อว 0604.6.2/7368 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,169.90 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127166299 อว 0604.6.2/562 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ 1 ชุด(4 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,609.50 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127213556 อว 0604.6.1/7627 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุก่อสร้าง 1 ชุด (8 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,462.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127179950 อว 0604.6.1/7370 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,500.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127214561 อว 0604.6.1/7626 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 ชุด (5 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 8,335.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127215481 อว 0604.6.1/7626 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,840.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127229394 อว0604.6.1/7668 จ้างเหมาซ่อมรถยนต์ 7,200.00 คณะเกษตรศาสตร์ 15-12-2563
63127281077 อว 0604.13/9404 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาเก็บข้อมูล 14,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 15-12-2563
- อว 0604.13/9228 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ 14,000.00 คณะบริหารศาสตร์ 15-12-2563
63127216128 อว 0604.3.1/7912 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 21,037.00 สำนักงานอธิการบดี 14-12-2563
63127179569 อว 0604.3.1/8038 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 สำนักงานอธิการบดี 14-12-2563
63127179864 อว 0604.3.1/8036 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,000.00 สำนักงานอธิการบดี 14-12-2563
63127178683 อว 0604.3.1/8114 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์แผ่นพับ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 270,000.00 สำนักงานอธิการบดี 14-12-2563

หน้า 1ย้อนกลับ391 392 393 394 395 396 397 398 399 400 401 402 403 404 405 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ