| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/3754 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
23,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-12-2563 |
 |
 |
63127179757 |
อว 0604.9/12191 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
16,245.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-12-2563 |
 |
 |
63127179614 |
อว 0604.9/12190 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
38,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-12-2563 |
 |
 |
63127175033 |
อว 0604.9/12058 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,668.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-12-2563 |
 |
 |
63117323086 |
อว 0604.10.4/3306 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 18 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,694.00 |
สำนักวิทยบริการ |
09-12-2563 |
 |
 |
63117194017 |
อว 0604.10.4/3250 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาปรับปรุงห้อง จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,700.00 |
สำนักวิทยบริการ |
09-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7941 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแก้วน้ำที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
51,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8093 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,210.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127140055 |
อว 0604.3.1/8111 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์หนังสือรับรองและใบรายงานผลการเรียน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
300,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127146967 |
อว 0604.3.1/7600 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโรงงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
77,896.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127147634 |
อว 0604.3.1/7602 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
59,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127135380 |
อว 0604.3.1/8152 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำระบบฐานข้อมูลห้องส่งเสริมสุขภาพและสมรรถภาพ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127146664 |
อว 0604.3.1/7601 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
67,004.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127135712 |
อว 0604.3.1/8118 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,068.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127121793 |
อว 0604.3.1/7591 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,650.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127122264 |
อว 0604.3.1/7984 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,880.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127122818 |
อว 0604.3.1/7982 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,100.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127123249 |
อว 0604.3.1/6688 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
36,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127118750 |
อว 0604.3.1/7626 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,110.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127128688 |
อว 0604.3.1/8113 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127116262 |
อว 0604.3.1/7613 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,183.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127116979 |
อว 0604.3.1/7614 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโรงงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
31,670.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127115615 |
อว 0604.3.1/7747 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
67,760.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127114926 |
อว 0604.3.1/7746 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127114198 |
อว 0604.3.1/7748 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,225.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-12-2563 |
 |
 |
63127148445 |
อว0604.6.1/7666 |
จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
52,500.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
09-12-2563 |
 |
 |
63077240807 |
อว 0604.3.1/4320 |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 3 (เดือน เมษายน 2563 ถึง เดือน มิถุนายน 2563) |
704,094.60 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-07-2563 |
 |
 |
63107151106 |
อว 0604.3.1/6893 |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือก และสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 4 (เดือน กรกฎาคม 2563 ถึง เดือน กันยายน 2563) |
12,719,732.45 |
สำนักงานอธิการบดี |
14-10-2563 |
 |
 |
63117351101 |
อว 0604.8.1.5/4813 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา ชุดปฏิบัติการออกแบบสมองกลฝังตัว และอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะ ตำบลเมืองศรีไค อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี โดยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
1,800,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
08-12-2563 |
 |
 |
63127070261 |
อว0604.1.1.4/1765 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตสิ่งพิมพ์ชนิดพิเศษ |
208,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
08-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/12988 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
26,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-12-2563 |
 |
 |
63127089061 |
อว0604.6.5/980 |
จัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
31,361.70 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
07-12-2563 |
 |
 |
63127077455 |
อว 0604.3.1/7484 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อชุดถวายสังฆทาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,890.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/13364 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
126,260.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-12-2563 |
 |
 |
- |
0607.4.7.1/13534 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
7,600.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/13500 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
22,740.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
07-12-2563 |
 |
 |
63127096752 |
อว 0604.3.1/7525 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถยนต์ตู้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,905.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-12-2563 |
 |
 |
63127085176 |
อว 0604.3.1/7598 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
54,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-12-2563 |
 |
 |
63127084166 |
อว 0604.3.1/7744 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,200.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-12-2563 |
 |
 |
63127084750 |
อว 0604.3.1/6687 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,950.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-12-2563 |
 |
 |
63127085790 |
อว 0604.3.1/7458 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,360.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
07-12-2563 |
 |
 |
63127021408 |
อว0604.1.1.4/1749 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี |
7,500.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127077455 |
อว 0604.3.1/7484 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อชุดถวายสังฆทาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,890.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127057730 |
อว 0604.3.1/7758 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องเสียง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127067781 |
อว 0604.3.1/7981 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเชื้อเพลิงหล่อลื่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,560.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127072158 |
อว 0604.3.1/7676 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,990.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127090914 |
อว 0604.3.1/8076 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปรับปรุงไม้กั้นรถยนต์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,499.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127091766 |
อว 0604.3.1/8029 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,925.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127086070 |
อว 0604.3.1/7876 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดตกแต่งดอกไม้ พิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2562 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
250,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |
 |
63127083274 |
อว 0604.3.1/7840 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,168.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-12-2563 |
 |