| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.18/5187 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
72,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/2406 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อพัฒนาระบบบริหารและจัดการภายใน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะคัดเลือก |
429,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
04-12-2563 |
 |
 |
63127070941 |
อว 0604.19/4814 |
ผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
9,500.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
63127041530 |
อว 0604.19/4810 |
ผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
9,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
63127015493 |
อว 0604.7.1/13210 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,890.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/13469 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
144,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/12674 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
10,440.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/12201 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การเกษตร |
60,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/1221 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
12,470.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-12-2563 |
 |
 |
63127049403 |
อว0604.6.1/7556 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร |
5,548.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
63127018544 |
อว 0604.23.1/3080 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้าง |
15,960.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
03-12-2563 |
 |
 |
63127049334 |
อว0604.6.1/6964 |
จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
15,042.50 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
63127070859 |
อว0604.6.1/7584 |
จัดซื้อวัสดุอื่นๆ |
5,765.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
63127001331 |
อว0604.9/11838 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
42,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
63127022304 |
อว 0604.12/2362 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ขอซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 15 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
114,547.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
03-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/9500 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ |
7,300.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/9507 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
27,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/9509 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
66,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
03-12-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงซ่อมแซมถนนและระบบจราจร ฯลฯ 1 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
1,980,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/8022 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,850.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127015141 |
อว 0604.3.1/7798 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,540.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127028048 |
อว 0604.3.1/7743 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,855.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127026899 |
อว 0604.3.1/7839 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127027154 |
อว 0604.3.1/7797 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,279.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127018014 |
อว 0604.3.1/7948 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,810.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127030372 |
อว 0604.3.1/7873 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำป้ายไวนิล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127034234 |
อว 0604.3.1/6690 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-12-2563 |
 |
 |
63127034681 |
อว 0604.6.1/7370 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 ชุด(6 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,876.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
02-12-2563 |
 |
 |
63127033612 |
อว 0604.6.1/7370 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 1 ชุด (3 รายการ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,095.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
02-12-2563 |
 |
 |
63117020631 |
อว 0604.11/12612 ลว2ธ.ค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
600,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
02-12-2563 |
 |
 |
63127041756 |
อว 0604.7.1/13024 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
5,180.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-12-2563 |
 |
 |
63117414832 |
อว 0604.3.1/7757 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาผลิตสื่อประชาสัมพันธ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
63117415251 |
อว 0604.3.1/7711 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเครื่องเสียง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาติดตั้งม่านปรับแสง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
63117415357 |
อว 0604.3.1/7463 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
81,320.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
63117415422 |
อว 0604.3.1/7834 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
63117427118 |
อว 0604.3.1/7780 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,630.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
63117447064 |
อว 0604.3.1/7411 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
51,796.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงอาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา ฯลฯ 1 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
4,350,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-12-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/9218 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
91,370.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
02-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/12675 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
15,500.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
01-12-2563 |
 |
 |
- |
0606.7.1/13244 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
89,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
01-12-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/13303 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
01-12-2563 |
 |
 |
63127016423 |
อว 0604.9/11803 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,232.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
01-12-2563 |
 |
 |
63127012436 |
อว 0604.11/12493 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) |
95,224.58 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
01-12-2563 |
 |
 |
63117406151 |
อว0604.1.1.4/1738 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตสิ่งพิมพ์ชนิดพิเศษ |
161,784.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
01-12-2563 |
 |
 |
63117444552 |
อว 0604.9/11306 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
446,800.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
30-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6883 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6885 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,300.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6884 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-11-2563 |
 |