... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
- อว 0604.16.1.6/6916 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 87,205.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117390254 อว 0604.16.1.6/6961 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 198,600.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117390177 อว 0604.16.1.6/6959 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 369,700.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117390341 อว 0604.16.1.6/6963 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 396,300.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117390373 อว 0604.16.1.6/6965 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 343,800.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117388028 อว 0604.16.1.6/6768 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาล้างเครื่องปรับอากาศ จำนวน 138 เครื่อง 77,200.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117394832 อว 0604.16.1.6/6770 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 3 รายการ ใช้สำหรับเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,350.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117388361 อว 0604.16.1.6/6769 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาล้างเครื่องปรับอากาศ จำนวน 52 เครื่อง 23,900.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117384410 อว 0604.16.1.6/6346 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 97,400.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117388503 อว 0604.16.1.6/6953 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 50,300.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117380691 อว 0604.16.1.6/7024 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 80,300.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
63117390126 อว 0604.16.1.6/6957 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 69,300.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
6117390061 อว 0604.16.1.6/6955 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 70,700.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 30-11-2563
- อว 0604.13/9352 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน 19,200.00 คณะบริหารศาสตร์ 30-11-2563
63117386241 อว 0604.3.1/7644 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,430.00 สำนักงานอธิการบดี 27-11-2563
63117006818 อว0604.1.1.4/1701 ยกเลิกประกาศ ประกวดราคาเช่าเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์ขาวดำ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)) 650,000.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 27-11-2563
63117364546 อว0604.1.1.4/1730 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์ขาวดำ เดือน ธ.ค. 2563 95,000.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 27-11-2563
63117299635 อว0604.1.1.4/1714 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา กระดาษถนอมสายตา 75 แกรม ขนาด 24 x 35 นิ้ว 22,000.00 โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี 27-11-2563
- อว 0604.23.1/2797 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง 3,900.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 27-11-2563
- อว 0604.23.1/2852 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง 1,730.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 27-11-2563
63117361403 อว 0604.23.1/3039 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง 28,000.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 27-11-2563
63117387338 อว 0604.6.3/721 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,500.00 คณะเกษตรศาสตร์ 27-11-2563
- 0604.7.3/11650 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น 7,250.00 คณะวิทยาศาสตร์ 27-11-2563
- 0604.7.1/13027 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 19,474.00 คณะวิทยาศาสตร์ 27-11-2563
- 0604.7.3/13025 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 6,398.60 คณะวิทยาศาสตร์ 27-11-2563
- 0604.7.1/13083 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์ 105,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 27-11-2563
- อว 0604.3.1/7867 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15,250.00 สำนักงานอธิการบดี 27-11-2563
- อว 0604.16.1.6/6801 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 56,007.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 27-11-2563
- อว 0604.16.1.6/6827 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,300.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 27-11-2563
- อว 0604.16.1.6/6803 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,190.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 27-11-2563
- อว 0604.16.1.6/6802 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,550.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 27-11-2563
- อว 0604.16.1.6/6800 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 27-11-2563
63117388130 อว 0604.18/5110 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 71,980.00 คณะนิติศาสตร์ 26-11-2563
63117281197 อว 0604.23.1/2800 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ 29 รายการ 90,100.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 26-11-2563
63117363035 อว 0604.20/5343 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ (ซ่อมบำรุงรักษารถยนต์) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,106.58 คณะพยาบาลศาสตร์ 26-11-2563
63117638323 อว 0604.3.1/7793 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 21,420.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63117357956 อว 0604.3.1/7761 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำไวนิล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 77,540.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63117358934 อว 0604.3.1/7760 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำป้ายประชาสัมพันธ์ซุ้มเฉลิมพระเกียรติฯ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 20,000.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63117354656 อว 0604.20/5223 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการทำแบคดรอป โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,286.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 26-11-2563
63117359396 อว 0604.3.1/7792 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแบตเตอรี่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,400.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63117370231 อว 0604.3.1/7486 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อผ้าปูโต๊ะ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,750.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63117375811 อว 0604.3.1/7535 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,694.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63127495713 อว 0604.20/5030 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถสองแถวประจำทางพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 26-11-2563
63117341547 อว0604.9/11662 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ 48,668.00 คณะศิลปศาสตร์ 26-11-2563
- อว 0604.12/2316 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อ/จ้าง วัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 16 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 38,145.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 26-11-2563
- อว 0604.12/2262 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อ/จ้าง วัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 14 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 106,240.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 26-11-2563
- อว 0604.4.1/3687 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าใช้จ่ายโครงการกิจกรรม 5,420.00 สำนักงานอธิการบดี 26-11-2563
63117018286 อว 0604.16.1.6/6710 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 4,700,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 26-11-2563
63117283630 อว 0604.8.1.5/23604568 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,725.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 25-11-2563
63117284877 อว 0604.8.1.5/4179 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 53,348.10 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 25-11-2563

หน้า 1ย้อนกลับ391 392 393 394 395 396 397 398 399 400 401 402 403 404 405 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ