... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
64027387403 อว 0604.19/4676 ผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,000.00 คณะรัฐศาสตร์ 25-11-2563
- อว 0604.3.1/7828 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาพิมพ์สมุดบันทึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 97,500.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117309271 อว 0604.6.1/6851 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา ชุดเครื่องมือพื้นฐานฟาร์มสัตว์เคี้ยวเอื้อง จำนวน 1 ชุด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 92,900.00 คณะเกษตรศาสตร์ 25-11-2563
63117337791 อว 0604.6.1/7084 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 25-11-2563
63117307992 อว 0604.6.4/579 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ 10,280.00 คณะเกษตรศาสตร์ 25-11-2563
- อว 0604.3.1/7741 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,180.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117353314 อว 0604.9/11496 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 18,150.00 คณะศิลปศาสตร์ 25-11-2563
63117349936 อว 0604.18/5121 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 32,000.00 คณะนิติศาสตร์ 25-11-2563
6786 อว 0604.16.1.6/6786 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 7,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 25-11-2563
6053 อว 0604.16.1.6/6053 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 18,496.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 25-11-2563
6053 อว 0604.16.1.6/6053 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 13,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 25-11-2563
6766 อว 0604.16.1.6/6766 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 28,736.50 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 25-11-2563
6767 อว 0604.16.1.6/6767 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 15,470.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 25-11-2563
6053 อว 0604.16.1.6/6053 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 24,800.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 25-11-2563
63117288907 อว 0604.3.1/7608 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 20,000.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117315683 อว 0604.3.1/7443 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องยศเมืองอุบล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,000.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117316209 อว 0604.3.1/7446 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117317296 อว 0604.3.1/7338 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 45,000.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117316738 อว 0604.3.1/7453 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,840.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117317970 อว 0604.3.1/7263 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,050.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
63117306176 อว 0604.3.1/7672 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถ่ายเอกสารขนาด เอ 4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,600.00 สำนักงานอธิการบดี 25-11-2563
64027387702 อว 0604.19/4584 ผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,000.00 คณะรัฐศาสตร์ 24-11-2563
63117331323 อว 0604.7.1/12164 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ 15,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 24-11-2563
- 0604.7.3/1179 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 37,343.00 คณะวิทยาศาสตร์ 24-11-2563
- อว 0604.23.1/2939 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง 1,250.00 สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ 23-11-2563
63117306448 อว 0604.9/11495 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 78,261.14 คณะศิลปศาสตร์ 23-11-2563
63117300438 อว 0604.7.1/12831 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 5,277.00 23-11-2563
63117302771 อว0604.9/11517 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อของที่ระลึก 27,500.00 คณะศิลปศาสตร์ 23-11-2563
63117297544 อว 0604.3.1/7648 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำป้ายไวนิล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 8,400.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
63117291412 อว 0604.18/5089 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 108,000.00 คณะนิติศาสตร์ 23-11-2563
63117286066 อว 0604.3.1/7437 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,300.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
63117282070 อว 0604.3.1/7412 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 29,632.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
- อว 0604.3.1/7261 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
63117215353 อว 0604.3.1/7448 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
63117270322 อว 0604.3.1/7635 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,000.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
63117271846 อว 0604.3.1/7565 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมอาคารเฉลิมพระเกียรติพระชนมพรรษา 7 รอบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 97,400.00 สำนักงานอธิการบดี 23-11-2563
- 0604.7.1/12197 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน 72,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 18-11-2563
- 0604.7.3/11650 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น 7,575.00 คณะวิทยาศาสตร์ 18-11-2563
63117269540 อว0604.6.1/7214 จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 9,599.00 คณะเกษตรศาสตร์ 18-11-2563
63117348776 อว 0604.13/8985 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 22,500.00 คณะบริหารศาสตร์ 18-11-2563
- อว 0604.12/2024 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อ/จ้าง วัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,760.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 18-11-2563
- อว 0604.12/2149 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อ/จ้างวัสดุสำนักงาน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,500.00 สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย 18-11-2563
63117334416 อว 0604.13/8984 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 56,240.00 คณะบริหารศาสตร์ 18-11-2563
63117317568 อว 0604.13/8490 ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 7,200.00 คณะบริหารศาสตร์ 18-11-2563
63107327161 อว 0604.6.1/7385 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา ชุดเครื่องมือพื้นฐานด้านการแปรรูปอาหาร 2,350,000.00 คณะเกษตรศาสตร์ 17-11-2563
- 0604.7.1/1220 ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ 20,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 17-11-2563
- 0604.7.3/12441 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 5,136.00 คณะวิทยาศาสตร์ 17-11-2563
- 0604.7.4/12442 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 10,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 17-11-2563
- 0604.7.3/12620 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ 9,844.00 คณะวิทยาศาสตร์ 17-11-2563
- 0604.7.1/12820 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 60,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 17-11-2563

หน้า 1ย้อนกลับ391 392 393 394 395 396 397 398 399 400 401 402 403 404 405 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,414 รายการ