| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
0604.7.1/12661 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
171,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/12662 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
280,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63107063142 |
0604.7.1/12729 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
1,485,200.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117206504 |
อว 0604.16.1.6/6580 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างสกัดกระเบื้องชำรุดและติดตั้งกระเบื้องใหม่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
45,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-11-2563 |
 |
 |
63117250847 |
อว0604.6.1/7102 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร (อาหารสัตว์) จำนวน 2 รายการ |
41,800.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117250847 |
อว0604.6.1/7102 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร (อาหารสัตว์) จำนวน 2 รายการ |
41,800.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117250021 |
อว0604.6.1/7052 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร (อาหารสัตว์) |
10,450.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117199668 |
อว 0604.7.1/11664 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
28,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117249210 |
อว 0604.7.1/11665 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
6,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117250172 |
อว 0604.7.1/11840 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
6,800.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117128735 |
อว 0604.10.4/3023 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,242.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117249544 |
อว 0604.9/11357 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
12,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63117249441 |
อว 0604.9/11356 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
27,822.50 |
คณะศิลปศาสตร์ |
17-11-2563 |
 |
 |
63107326908 |
อว 0604.6.1/6976 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
1,401,700.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
16-11-2563 |
 |
 |
63107301180 |
อว 0604.16.1.6/6461 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
3,000,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-11-2563 |
 |
 |
63107301488 |
อว 0604.16.1.6/6462 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
4,000,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-11-2563 |
 |
 |
63117227737 |
อว0604.6.1/7026 |
จ้างเหมาบริการ ปรับเปลีย่นเบาะที่นั่งรถตู้จาก จำนวน 2 ที่นั่ง เป็นจำนวน 3 ที่นั่ง |
21,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
16-11-2563 |
 |
 |
63117176995 |
อว 0604.7.1/11919 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา |
5,858.95 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7260 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุกระเป๋าเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
63117136805 |
อว 0604.3.1/7235 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,760.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
63117196865 |
อว 0604.3.1/7532 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,676.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
63117196977 |
อว 0604.3.1/7530 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
63117197053 |
อว 0604.3.1/7510 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
31,350.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
63117197109 |
อว 0604.3.1/7531 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
34,882.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7585 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
32,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
13-11-2563 |
 |
 |
63117202624 |
อว 0604.9/10934 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
28,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
13-11-2563 |
 |
 |
63117181528 |
อว0604.6.1/7279 |
จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
11,760.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
13-11-2563 |
 |
 |
63117145006 |
อว 0604.16.1.6/6263 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,900.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
12-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2940 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
480.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
12-11-2563 |
 |
 |
63117011719 |
อว 0604.23.1/2990 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
310,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
12-11-2563 |
 |
 |
63117181949 |
อว 0604.3.1/7287 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-11-2563 |
 |
 |
63117165053 |
อว 0604.3.1/7056 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบริการถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
144,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
12-11-2563 |
 |
 |
63117181380 |
อว 0604.9/10932 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
80,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
12-11-2563 |
 |
 |
63117177775 |
อว 0604.9/10933 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
54,200.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
12-11-2563 |
 |
 |
63107377892 |
อว 0604.12/2150 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์งานบ้านงานครัว จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
11-11-2563 |
 |
 |
63117172159 |
อว 0604.9/11123 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
34,400.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-11-2563 |
 |
 |
63117142995 |
อว 0604.20/5331 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการตกแต่งสถานที่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
11-11-2563 |
 |
 |
63117166152 |
อว 0604.9/11238 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,868.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6511 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
136,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6512 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
4,923.07 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-11-2563 |
 |
 |
63117147640 |
อว 0604.3.1/7226 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63117123623 |
อว 0604.3.1/6950 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำขอ ขันหมากเบ็ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63117157112 |
อว0604.6.3/685 |
จ้างเหมารถบัสพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
30,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-11-2563 |
 |
 |
63117122545 |
อว 0604.3.1/7076 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,815.90 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63117121528 |
อว 0604.3.1/7334 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,020.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63117120432 |
อว 0604.3.1/7337 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อตาข่ายกันลูกฟุตบอล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
48,150.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,640.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63117145438 |
อว 0604.3.1/5462 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,373.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63117132473 |
อว 0604.3.1/7230 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องสแกนความร้อนหาจุดหลวมในระบบไฟฟ้า โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
178,928.61 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-11-2563 |
 |
 |
63107000920 |
อว0604.9/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อ/จ้างรายไตรมาสที่4 |
143,039.50 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-11-2563 |
 |