| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63117152582 |
อว 0604.11/11891 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
14,209.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117151765 |
อว 0604.11/11933 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
6,240.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117151662 |
อว 0604.18/4909 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,100.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117151639 |
อว 0604.18/4908 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
6,075.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63107246440 |
อว 0604.16.1.6/6391 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
900,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
10-11-2563 |
 |
 |
63107250209 |
อว 0604.16.1.6/6392 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
600,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
10-11-2563 |
 |
 |
63117148070 |
อว 0604.18/4287 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาด |
460,800.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/4338 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117142052 |
อว 0604.7.1/11850 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา |
10,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117187487 |
อว0604.9/11274 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/ไฟฟ้า/งานบ้นานครัว |
21,162.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12402 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
8,436.95 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12406 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
34,218.60 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12402 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
8,436.95 |
|
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12406 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
34,218.60 |
|
10-11-2563 |
 |
 |
63117126326 |
อว 0604.10.1/3164 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 12 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,043.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117124782 |
อว 0604.10.1/3161 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 8 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,560.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117127401 |
อว 0604.10.1/3171 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 14 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,380.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117122281 |
อว 0604.6.4/586 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการเกษตร 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,980.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117128151 |
อว 0604.10.4/3185 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาจง |
11,360.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/12071 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
14,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
63117066895 |
อว 0604.7.1/12223 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
6,590.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12005 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
5,408.85 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12195 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
9,416.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/12103 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
20,865.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6324 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,400.00 |
|
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6325 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,296.50 |
|
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6326 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,157.00 |
|
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6327 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,190.00 |
|
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6328 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,100.00 |
|
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7312 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
134,630.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/4309 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,294.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
09-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5740 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
88,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
09-11-2563 |
 |
 |
63117114177 |
อว 0604.9/11106 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-11-2563 |
 |
 |
63117090389 |
อว0604.9/1110 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
11,600.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
09-11-2563 |
 |
 |
63117100425 |
อว 0604.3.1/7229 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์การเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
93,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-11-2563 |
 |
 |
63117099497 |
อว 0604.3.1/7231 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อชุดอุปกรณ์วัดค่าควบคุมและเซ็นเซอร์วัดค่าในระบบผลิตประปา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
235,018.01 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-11-2563 |
 |
 |
63117102728 |
อว 0604.18/4613 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
8,900.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63117102345 |
อว 0604.18/4860 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์ |
7,750.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63117102229 |
อว 0604.18/4859 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
6,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63117058726 |
อว 0604.3.1/7220 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,280.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/8857 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการซ่อมบำรุงลิฟต์ |
109,332.60 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63107130587 |
อว 0604.16.1.6/6287 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
600,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-11-2563 |
 |
 |
63117144694 |
อว 0604.13/8353 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
7,090.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63107130230 |
อว 0604.16.1.6/6289 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
2,000,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2853 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
3,800.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63117145841 |
อว 0604.13/8354 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำป้ายไวนิล |
7,700.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2876 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
2,600.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63117140918 |
อว 0604.13/8361 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาเช่าเครื่องเสียง |
10,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2798 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
1,091.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้าง |
600.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
06-11-2563 |
 |