| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.13/8491 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการดูแลรักษาลิฟต์ |
25,680.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
64017447295 |
อว 0604.13/8841 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาปรับปรุงป้ายและจัดทำป้าย |
56,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
06-11-2563 |
 |
 |
63117012343 |
อว 0604.23.1/2784 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
12,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
05-11-2563 |
 |
 |
63117007696 |
อว 0604.23.1/2799 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
16,990.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
05-11-2563 |
 |
 |
6311701143 |
อว 0604.23.1/2851 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
25,894.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
05-11-2563 |
 |
 |
63117077510 |
อว 0604.9/10586 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
48,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
05-11-2563 |
 |
 |
63117091350 |
อว 0604.13/8487 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
9,420.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
05-11-2563 |
 |
 |
63117025876 |
อว 0604.3.1/7259 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำสติ๊กเกอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-11-2563 |
 |
 |
63117036055 |
อว 0604.3.1/7196 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
368,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-11-2563 |
 |
 |
63117046048 |
อว 0604.3.1/7262 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,420.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-11-2563 |
 |
 |
63117059764 |
อว 0604.9/10929 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,020.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-11-2563 |
 |
 |
63117023280 |
อว0604.9/10927 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
42,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
04-11-2563 |
 |
 |
63117051604 |
อว 0604.7.1/11947 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
13,600.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
04-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/3359 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุ |
500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-11-2563 |
 |
 |
63107371094 |
อว0604.6.1/6818 |
จ้างเหมาบริการ |
7,118.71 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
04-11-2563 |
 |
 |
63107350068 |
อว 0604.3.1/6952 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำของ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
116,540.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
04-11-2563 |
 |
 |
63117040062 |
อว 0604.10.4/2890 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบำรุงรักษาระบบ Walai AutoLib โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
สำนักวิทยบริการ |
03-11-2563 |
 |
 |
63117013550 |
อว0604.1.1.4/1646 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน |
43,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
03-11-2563 |
 |
 |
63107370962 |
อว0604.6.1/6958 |
จ้างเหมาบริการ |
20,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-11-2563 |
 |
 |
63117036574 |
อว 0604.10.4/3003 |
ประกาศผลผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุหนังสือวารสารและตำรา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,149.00 |
สำนักวิทยบริการ |
03-11-2563 |
 |
 |
63117032499 |
อว 0604.9/10616 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,400.40 |
คณะศิลปศาสตร์ |
03-11-2563 |
 |
 |
63107359768 |
อว 0604.7.1/11720 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
31,321.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-11-2563 |
 |
 |
63107371054 |
อว0604.6.7/528 |
จัดซื้อวัสดุการเกษตร(อาหารสัตว์) |
5,580.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
03-11-2563 |
 |
 |
63107350166 |
อว 0604.3.1/7027 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-11-2563 |
 |
 |
63117011846 |
อว 0604.11/11231 ลว 20 ต.ค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
374,500.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
02-11-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.4.1/3265 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าวัสดุโครงการ |
5,525.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-11-2563 |
 |
 |
63107390938 |
อว 0604.11/11230 ลว 20 ต.ค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา |
148,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
30-10-2563 |
 |
 |
63127283205 |
อว 0604.13/8873 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการเอกชนจัดทัศนศึกษาดูงานภายในประเทศ |
256,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
30-10-2563 |
 |
 |
63107388599 |
อว 0604.10.1/3106 |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับคัดเลือก รายไตรมาส 4 |
395,395.30 |
สำนักวิทยบริการ |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6676 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมาปฏิบัติงานบริการการาศึกษาฯ |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/4752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประจำไตรมาสที่ 4 ปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 |
179,481.84 |
คณะนิติศาสตร์ |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6123 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,490.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6115 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,987.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6116 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
41,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6085 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,862.30 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6121 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,895.30 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6128 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6127 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6124 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
38,199.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6122 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6125 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6117 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,992.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6130 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
124,565.78 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6129 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,750.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6126 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,150.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5120 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,285.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
63107290113 |
อว0604.1.1.4/1611 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์ขาวดำ เดือน พ.ย. 2563 |
90,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6119 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,870.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6118 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
58,026.10 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6113 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,177.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |