| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6114 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,262.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/11677 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง |
5,136.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30-10-2563 |
 |
 |
63127312343 |
อว 0604.13/8734 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการรถปรับอากาศ |
42,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
30-10-2563 |
 |
 |
63107350152 |
อว 0604.3.1/7057 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
90,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-10-2563 |
 |
 |
63107361466 |
อว 0604.3.1/7193 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-10-2563 |
 |
 |
63107364333 |
อว 0604.3.1/7133 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,545.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-10-2563 |
 |
 |
63107365466 |
อว 0604.3.1/7233 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-10-2563 |
 |
 |
63107349972 |
อว 0604.3.1/6951 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาแต่งหน้าและเครื่องแต่งกาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7195 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
0.40 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-10-2563 |
 |
 |
63107215901 |
อว 0604.3.1/7128 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,520.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-10-2563 |
 |
 |
63107216120 |
อว 0604.3.1/6889 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
61,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7194 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
0.40 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6677 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมาทำความสะอาดอาคาร |
42,240.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6675 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมาทำความสะอาดอาคาร |
42,240.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6674 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมาทำความสะอาดอาคาร |
43,560.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107377862 |
อว 0604.13/8442 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาตรวจเช็คสภาพรถยนต์ |
8,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.6.1/6807 |
จัดซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
26,780.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107256034 |
อว0604.9/10610 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
15,830.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107325577 |
อว 0604.3.1/7102 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวิทยุสื่อสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
111,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/6886 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
0.40 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-10-2563 |
 |
 |
63117009288 |
อว 0604.13/8351 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
18,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107339994 |
อว 0604.13/8348 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
10,065.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107337932 |
อว 0604.13/8346 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาวงดนตรี |
8,200.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107311644 |
อว 0604.7.1/10242 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
9,778.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
28-10-2563 |
 |
 |
63107270051 |
อว 0604.16.1.6/6049 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างกำจัดปลวกอาคารวิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข และอาคารสมจิตต์ ยอดเศรณี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
27-10-2563 |
 |
 |
63107319948 |
อว 0604.3.1/7132 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อไดสตาร์ท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/4212 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
47,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
27-10-2563 |
 |
 |
63107251050 |
อว 0604.3.1/7055 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,080.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-10-2563 |
 |
 |
63107316409 |
อว 0604.3.1/7105 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
57,360.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-10-2563 |
 |
 |
63107315385 |
อว 0604.3.1/7103 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,032.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-10-2563 |
 |
 |
63107316048 |
อว 0604.3.1/7104 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7107 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
27-10-2563 |
 |
 |
63107271821 |
อว0604.1.1.4/1606 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาผลิตสิ่งพิมพ์ชนิดพิเศษ |
85,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
27-10-2563 |
 |
 |
63107303582 |
อว 0604.20/4486 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,553.50 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
27-10-2563 |
 |
 |
63107296011 |
อว 0604.20/4488 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อกระดาษคำตอบ OMR โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
27-10-2563 |
 |
 |
63107223400 |
อว 0604.20/4487 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุจัดกิจกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
117,770.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
27-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5987 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,160.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
26-10-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/11676 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
13,140.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
26-10-2563 |
 |
 |
63107271557 |
อว0604.1.1.4/1604 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา MATT THERMAL LAMINATE ขนาด 460 mm. x 2000 m. |
10,978.20 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
26-10-2563 |
 |
 |
6310724036 |
อว 0604.3.1/7058 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
180,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-10-2563 |
 |
 |
63107272955 |
อว 0604.3.1/7059 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าเครื่องพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
54,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
22-10-2563 |
 |
 |
63107254453 |
อว 0604.7.1/11516 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุการศึกษา โครงการ วมว. |
5,430.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6700 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6701 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6702 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
40,980.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6703 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6704 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
41,046.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6705 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6706 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6707 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |