| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6707 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6708 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,960.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6709 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6710 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
40,386.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/66893 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
41,034.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6711 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
40,680.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6712 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
41,052.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6713 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
41,022.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6714 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.6.1/6715 |
ประกาศผู้ได้รับการคัดเลือกงานจ้างเหมา |
39,600.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
63107188019 |
อว 0604.7.1/11158 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาครุภัณฑ์สำนักงาน โครงการ วมว. |
237,100.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
63107273589 |
อว 0604.10.1/2957 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาซ่อมแซมและบำรุงรักษาระบบลิฟต์โดยสาร อาคารสำนักวิทยบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,692.00 |
สำนักวิทยบริการ |
22-10-2563 |
 |
 |
63107241498 |
อว 0604.18/4011 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
40,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
63107240955 |
อว 0604.18/4012 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
120,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
22-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/2023 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 8 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,083.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
21-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/2023 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,767.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
21-10-2563 |
 |
 |
63107253451 |
อว 0604.11/11207 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
63107255541 |
อว 0604.11/11204 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (เวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,557.50 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
63107254350 |
อว 0604.11/11205 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
94,329.55 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
63107253976 |
อว 0604.11/11206 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,489.60 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
63107255876 |
อว 0604.11/11203 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,198.75 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6052 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
74,900.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6050 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
39,162.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6054 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,453.45 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/6051 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
94,348.70 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-10-2563 |
 |
 |
63107254942 |
อว 0604.9/10566 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
63,420.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
63107254665 |
อว 0604.9/10556 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
11,135.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
21-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/7005 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,960.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-10-2563 |
 |
 |
63107233202 |
อว0604.1.1.4/1588 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาหมึก HP LaserJet 79 A |
9,450.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
21-10-2563 |
 |
 |
63107206515 |
อว 0604.3.1/6852 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
20-10-2563 |
 |
 |
63107206649 |
อว 0604.3.1/6767 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาโปรแกรมระบบฐานข้อมูลเพื่อบริหารจัดการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
262,792.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
20-10-2563 |
 |
 |
63107207787 |
อว 0604.3.1/6979 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเช่าเครื่องถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
20-10-2563 |
 |
 |
63107206813 |
อว 0604.3.1/6768 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเช่าเครื่องพิมพ์เอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
54,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
20-10-2563 |
 |
 |
63107206374 |
อว 0604.3.1/6769 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
20-10-2563 |
 |
 |
63107180263 |
อว0604.9/10456 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
30,169.10 |
คณะศิลปศาสตร์ |
20-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5925 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
194,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
20-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5731 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
180,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
20-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5964 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,005.40 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
19-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/1926 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา เช่าสัญญาณอินเทอร์เน็ต ลิงค์สำรอง จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
898,800.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
19-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/1919 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการบำรุงรักษาเครื่องคอมแม่ข่ายเบลด จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
197,168.90 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
19-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.12/1921 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการบำรุงรักษาอุปกรณ์ Emerson จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
400,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
19-10-2563 |
 |
 |
63107217797 |
อว 0604.3.1/6905 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์ข้อสอบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-10-2563 |
 |
 |
63107208946 |
อว 0604.20/5050 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,906.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
19-10-2563 |
 |
 |
63107139800 |
อว 0604.20/4489 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
78,910.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
19-10-2563 |
 |
 |
63107215193 |
อว 0604.3.1/7002 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างบำรุงรักษาลิฟต์ สำนักงานอธิการบดีหลังเก่า โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,255.60 |
สำนักงานอธิการบดี |
19-10-2563 |
 |
 |
63107188019 |
อว 0604.7.1/11158 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน (วมว.) |
237,100.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/6885 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,250.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-10-2563 |
 |
 |
63107179515 |
อว 0604.3.1/6922 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดูแลบำรุงรักษาลิฟต์ ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,524.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-10-2563 |
 |
 |
63107178609 |
อว 0604.3.1/6822 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดูแลบำรุงรักษาลิฟต์ สำนักงานอธิการบดีหลังใหม่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,750.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-10-2563 |
 |
 |
63107187834 |
อว 0604.11/10884 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,526.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
16-10-2563 |
 |