| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63107073874 |
อว 0604.11/10690 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,340.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
06-10-2563 |
 |
 |
63107073942 |
อว 0604.11/10686 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ (ยาและเวชภัณฑ์ที่มิใช่ยา) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,796.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
06-10-2563 |
 |
 |
63107050500 |
อว0604.1.1.4/1539 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน |
64,285.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
06-10-2563 |
 |
 |
63107035404 |
อว0604.1.1.4/1528 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา กระดาษถนอมสายตา 75 แกรม ขนาด 24 x 35 นิ้ว |
17,600.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
06-10-2563 |
 |
 |
63107020123 |
อว0604.1.1.4/1526 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี |
55,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
06-10-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1978 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อจัดจ้าง ประจำไตรมาส 4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,966.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
06-10-2563 |
 |
 |
63097668438 |
อว 0604.8.1.5/4052 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
54,481.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
06-10-2563 |
 |
 |
63107048634 |
อว 0604.11/10644 |
ประกาศผู้ชนะเสนอราคา จ้างเหมาบริการบำรุงรักษาลิฟต์โดยสารคณะเภสัชศาสตร์ |
38,391.60 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
06-10-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ประกวดราคาซื้อชุดบูธนิทรรศการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
694,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
06-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5772 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
12,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5771 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
30,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
06-10-2563 |
 |
 |
63107057556 |
อว0604.1.1.4/1527 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์ขาวดำ เดือน ต.ค. 2563 |
110,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1973 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการบำรุงรักษาลิฟต์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,260.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
05-10-2563 |
 |
 |
63097742762 |
อว0604.9/10095 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
21,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5653 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5652 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5651 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
22,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5650 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
28,830.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/3742 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการบำรุงลิฟต์ |
20,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5649 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
28,830.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5647 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5646 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5645 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5644 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5643 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5642 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5641 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5640 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5639 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5638 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
05-10-2563 |
 |
 |
63097069283 |
อว 0604.10.1/2565 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาโครงการจ้างจ้างเหมาปรับปรุงเครื่องปรับอากาศ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
1,228,888.88 |
สำนักวิทยบริการ |
02-10-2563 |
 |
 |
63097711854 |
อว0604.1.1.4/1511 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาเครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นระบบพิมพ์สี |
450,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
01-10-2563 |
 |
 |
63097322643 |
อว 0604.23.1/2729 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
414,450.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
01-10-2563 |
 |
 |
6309761159 |
อว 0604.23.1/2520 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
170,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
01-10-2563 |
 |
 |
63097696484 |
อว 0604.23.1/2575 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
180,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
01-10-2563 |
 |
 |
63097696450 |
อว 0604.23.1/2726 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
223,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5599 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
99,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
63097720395 |
อว 0604.23.1/2728 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
170,000.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5628 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5627 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
160,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5626 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
380,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5598 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
340,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5597 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
192,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5615 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,268.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5616 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
320,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
01-10-2563 |
 |
 |
63107010936 |
อว 0604.20/พิเศษ |
ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างหรือผู้ได้รับการคัดเลือกและสาระสำคัญของสัญญาหรือข้อตกลงเป็นหนังสือ ประจำไตรมาสที่ 4 (เดือนกรกฎาคม พ.ศ. 2563 ถึง เดือนกันยายน พ.ศ.2563) |
79,368.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
01-10-2563 |
 |
 |
63097507321 |
อว 0604.22/02842 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ |
39,500.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
63097455753 |
อว 0604.22/02841 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ |
18,400.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
8,000.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
12,050.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |