| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
- |
จ้างเหมาบริการบำรุงรักษาลิฟท์ |
33,384.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
6,100.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
9,195.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาค่าจ้างเหมาบริการซักผ้า |
25,000.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
63,900.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
30-09-2563 |
 |
 |
63097741752 |
อว 0604.3.1/6468 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงซ่อมแซมหลังคาและฝ้าเพดานอาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
290,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-09-2563 |
 |
 |
63097742851 |
อว 0604.3.1/6450 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงโครงกรอบรูปพระบรมฉายาลักษณ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
150,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-09-2563 |
 |
 |
63097716591 |
อว 0604.8.1.5/3774 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุกิจกรรม ในกิจกรรมสร้างความเข้มแข็งของโรงเรียนด้วยการจัดการเรียนการสอนแบบบูรณาการผ่านโรงเรียนบุญฑริกพิทยาคาร ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
72,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097714777 |
อว 0604.8.1.5/1182 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุกิจกรรม ในกิจกรรมสร้างความเข้มแข็งของโรงเรียนด้วยการจัดการเรียนการสอนแบบบูรณาการผ่านโรงเรียนศรีแสงธรรม ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
72,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097703991 |
อว 0604.8.1.5/965 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการพัฒนาบุคลากรภาคปฎิบัติด้านพลังงานทดแทน (เอทานอลและก๊าชชีวภาพ) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,460.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097670440 |
อว 0604.8.1.5/1670 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุ ในโครงการบริการวิชาการอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาทักษะเชิงวิศวกรรมให้วิศวกรรุ่นเยาว์ไทยก้าวไกลสู่ไทยแลนด์ 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,787.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถ ในโครงการดูงานนอกสถานที่ ประจำปีการศึกษา 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,800.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097556680 |
อว 0604.8.1.5/3439 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ค่าถ่ายเอกสารสำหรับวำนักงานและภาควิชา ประจำเดือน กันยายน 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,432.80 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097755177 |
อว 0604.3.1/6186 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องพิมพ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,990.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-09-2563 |
 |
 |
63097550107 |
อว 0604.8.1.5/3591 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในดครงการแข่งขันหุ่นยนต์ MCOT-ABU Robocon 2020 (รอบคัดเลือก) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,742.20 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/3960 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อของที่ระลึก ในโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้สู่แนวทางปฎิบัติที่ดีของผู้เกษียณอายุราชการและบุลากร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,393.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097646972 |
อว 0604.8.1.5/716 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
38,694.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097646223 |
อว 0604.8.1.5/1086 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,200.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097645828 |
อว 0604.8.1.5/1139 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ในกิจกรรมถอดบทเรียนและพัฒนาชุดการสอนเชิงบูรณาการด้วย STEM Education ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
90,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097644647 |
อว 0604.8.1.5/1260 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการเตรียมความรู้ตามความถนัดของผู้เรียนมุ่งสู่การศึกษาระดับอุดมศึกษาด้านวิศวกรรมศาสตร์ ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโครงการโรงเรียนเครือข่ายวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,310.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
6309762913 |
อว 0604.8.1.5/1063 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการเตรียมความรู้ตามความถนัดของผู้เรียนมุ่งสู่การศึกษาระดับอุดมศึกษาด้านวิศวกรรมศาสตร์ ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโครงการโรงเรียนเครือข่ายวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
42,370.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097645314 |
อว 0604.8.1.5/1281 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการเตรียมความรู้ตามความถนัดของผู้เรียนมุ่งสู่การศึกษาระดับอาชีพและระดับอุดมศึกษาด้านวิศวกรรมศาสตร์ ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโครงการโรงเรียนเครือข่ายวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097651701 |
อว 0604.8.1.5/717 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097652153 |
อว 0604.8.1.5/1091 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097651991 |
อว 0604.8.1.5/1070 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมห้องประทับพระองค์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
245,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
30-09-2563 |
 |
 |
63097652803 |
อว 0604.8.1.5/1069 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,600.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/1071 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097648352 |
อว 0604.8.1.5/1060 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุและอุปกรณ์ในการจัดฝึกอบรม ในโครงการเพิ่มผลผลิตภาพแรงงานสู่ SME 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
19,910.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
6309764269 |
อว 0604.8.1.5/3445 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์เอกสารสำหรับสำนักงานและธุรการภาควิชาประจำเดือน กันยายน 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,825.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097655532 |
อว 0604.8.1.5/1659 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ในดครงการบริการวิชาการอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาทักษะเชิงวิศวกรรมให้วิศวกรรุ่นเยาว์ไทยก้าวไกลสู่ไทยแลนด์ 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,340.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097656404 |
อว 0604.8.1.5/1661 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ ในโครงการบริการวิชาการอบรมเชิงปฎิบัติการพัฒนาทักษะเชิงวิศวกรรมให้วิศวกรรุ่นเยาว์ไทยก้าวสู่ไทยแลนด์ 4.0 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
72,140.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097692654 |
อว 0604.8.1.5/913 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุกิจกรรมโครงการเตรียมความรู้ตามความถนัดของผู้เรียนมุ่งสู่การศึกษาระดับอาชีพและระดับอุดมศึกษาด้านวิศวกรรมศาสตร์ ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,029.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097632885 |
อว 0604.8.1.5/121 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน ในดครงการปรับปรุงสภาพแวดล้อมในอาคาร EN7 เพื่อส่งเสริมศักยภาพการเรียนรู้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
112,483.99 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097711226 |
อว 0604.8.1.5/3776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุกิจกรรม ในโครงการอบรมเทคนิคการพัฒนาสื่อ ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครื่องข่ายทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097583732 |
อว 0604.8.1.5/3770 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
470,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097523226 |
อว 0604.8.1.5/1440 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,755.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097523226 |
อว 0604.8.1.5/1440 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในโครงการอบรมเชิงปฎิบัติการศูนย์การเรียนรู้ด้านเกษตรอัจฉริยะ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
105,256.64 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097512450 |
อว 0604.8.1.5/3470 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในการแข่งขัน TSAE-Auto-Challenge-Student-Formula โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
85,798.14 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097204526 |
อว 0604.8.1.5/3366 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในดครงการบูรณาการจัดการสอนกับการทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,800.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097172052 |
อว 0604.8.1.5/3442 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรัยวัสดุภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,935.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097175303 |
อว 0604.8.1.5/3412 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,150.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097173925 |
อว 0604.8.1.5/3466 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมโยธา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,169.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097140092 |
อว 0604.8.1.5/3436 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,155.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097073662 |
อว 0604.8.1.5/3429 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,770.49 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097293142 |
อว 0604.8.1.5/3649 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการนวัตกรรมภาควิชาวิศวกรรมโยธา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097284019 |
อว 0604.8.1.5/3381 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,320.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097281614 |
อว 0604.8.1.5/3430 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097275991 |
อว 0604.8.1.5/3178 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการซ่อมบำรุงลิฟท์อาคารเรียนคณะวิศวกรรมศาสตร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
99,510.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/3433 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
28,798.52 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |