| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63097245163 |
อว 0604.8.1.5/3434 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
58,850.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097242368 |
อว 0604.8.1.5/3149 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาพิมพ์เอกสารในสำนักงานและธุรการภาควิชา ประจำเดือน สิงหาคม 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,090.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ในดครงการส่งเสริมการสร้างนวัตกรรมปี 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
36,877.36 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097223429 |
อว 0604.8.1.5/798 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,205.95 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097210701 |
อว 0604.8.1.5/3409 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมโยธา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097301026 |
อว 0604.8.1.3/1067 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในดครงการเตรียมความรู้ตามความถนัดของผู้เรียนมุ่งสู่การศึกษาระดับอาชีพและระดับอุดมศึกษาด้านวิศวกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,024.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097299698 |
อว 0604.8.1.3/1066 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการเตรียมความรู้ตามความถนัดของผู้เรียนมุ่งสู่การศึกษาระดับอาชีพและระดับอุดมศึกษาด้านวิศวกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,642.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097292136 |
อว 0604.8.1.5/2566 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน ในโครงการรวมพลวิศวะจิตอาสา สู่เกียร์ 33 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
182,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097361475 |
อว 0604.8.1.5/2718 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,490.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097370473 |
อว 0604.8.1.5/745 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในโครงการบริการอบรมเชิงปฎิบัติการประบุกต์ใช้พลังงานไฟฟ้าเซลล์แสงอาทิตเพื่อเกษตรกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097314431 |
อว 0604.8.1.3/1005 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในกิจกรรมโครงสร้างความเข้มแข็งของโรงเรียนด้วยการจัดการเรียนการสอนแบบบูรณาการผ่านโรงเรียนบุณฑริกพิทยาคาร ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครื่อข่ายทางวิชาการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
154,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097334327 |
อว 0604.8.1.5/2719 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,980.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097337422 |
อว 0604.8.1.5/2717 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
63,900.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/3592 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถ ในโครงการแข่งขันหุ่นยนต์ MCOT-ABU Robocon 2020 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
26,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097393876 |
อว 0604.8.1.5/1004 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในโครงการอบรมเทคนิคการพัฒนาสื่อ ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครื่อข่ายทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
260,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
63097395609 |
อว 0604.8.1.5/3468 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ในโครงการประชาสัมพันธ์หลักสูตรระกับบัณฑิตศึกษาสาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
39,900.00 |
|
30-09-2563 |
 |
 |
63097712543 |
อว 0604.3.1/6407 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,000.00 |
|
30-09-2563 |
 |
 |
63097739337 |
อว 0604.3.1/6055 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,813.80 |
|
30-09-2563 |
 |
 |
63097696618 |
อว 0604.18/3592 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
6,300.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
30-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
999,900.00 |
|
29-09-2563 |
 |
 |
63077276770 |
อว0604.1.4.3/4803 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อชุดวิเคราะห์ไขมันและน้ำมันแบบอัตโนมัติ จำนวน 1 เครื่อง |
1,200,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
63097716948 |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
47,625.00 |
|
29-09-2563 |
 |
 |
63097702877 |
อว 0604.3.1/6058 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
440,000.00 |
|
29-09-2563 |
 |
 |
63097693004 |
อว 0604.3.1/6056 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
87,600.00 |
|
29-09-2563 |
 |
 |
63097683030 |
อว 0604.3.1/6057 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
38,900.00 |
|
29-09-2563 |
 |
 |
63097669285 |
อว 0604.3.1/6449 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงสนามบาสเกตบอล สนาม B โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
241,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
63097682882 |
อว 0604.3.1/6430 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,240.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
63097676436 |
อว 0604.3.1/6286 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,725.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
63097459191 |
อว 0604.3.1/5644 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ ในโอกาศเสด็จทรงงาน ณ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านปากลา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
63,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปรับปรุงซ่อมแซมถนนและระบบจราจรหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
340,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปรับปรุงระบบไฟฟ้าแสงสว่างบริเวณกลุ่มสนามกีฬาสันทนาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
490,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างก่อสร้างโรงจอดรถดับเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
440,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
63097687247 |
อว 0604.3.1/6432 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างป้ายชื่ออะคิลิก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,960.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
29-09-2563 |
 |
 |
63097691953 |
อว 0604.20/3404 |
ประกาศ(ู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถยนต์(เช่ารถสองแถวประจำทางพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
38,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
29-09-2563 |
 |
 |
63097690818 |
อว 0604.20/4665 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถยนต์(รถบัสรับจ้างพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
29-09-2563 |
 |
 |
63097693536 |
อว 0604.20/3677 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดทำหน้ากากป้องกันเชื้อ (Face Shield) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
29-09-2563 |
 |
 |
63067256783 |
อว 0604.9/9532 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
509,700.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3671 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
11,970.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าทรัพย์สิน |
10,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าทรัพย์สิน |
20,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/4026 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
15,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
8,800.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3721 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
5,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3722 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
10,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
63097502899 |
อว 0604.18/3673 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
30,030.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.3.1/6373 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาปรับปรุงอาคารนิทรรศการถาวร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
200,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-09-2563 |
 |
 |
63097666727 |
อว 0604.13/7261 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุยานพาหนะและขนส่ง |
5,800.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
28-09-2563 |
 |
 |
63097657957 |
อว 0604.3.1/6059 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
124,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
28-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5522 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,361.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
28-09-2563 |
 |