... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
63097519855 อว 0604.20/3865 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,500.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 24-09-2563
63097518703 อว 0604.20/3866 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุกีฬา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,420.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 24-09-2563
63097529925 อว 0604.20/3867 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 24-09-2563
- 0604.7.5/10577 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 6,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 24-09-2563
- 0604.7.3/7327 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 5,750.00 คณะวิทยาศาสตร์ 24-09-2563
63097544636 อว 0604.3.1/16185 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 36,790.00 สำนักงานอธิการบดี 23-09-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 31,660.00 สำนักงานอธิการบดี 23-09-2563
63097532213 อว 0604.20/3869 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,600.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097532656 อว 0604.20/3868 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,640.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097526962 อว 0604.20/2880 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อน้ำดื่ม ชนิดถัง 20 ลิตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097525461 อว 0604.20/4557 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาดเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,650.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097521834 อว 0604.20/4565 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,420.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097533698 อว 0604.20/3619 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถยนต์ (รถบัสปรับอากาศพร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
- 0604.7.5/10576 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 10,486.00 คณะวิทยาศาสตร์ 23-09-2563
63097514430 อว 0604.20/3200 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุจัดกิจกรรม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 8,853.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097512583 อว 0604.20/4375 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเวปไซด์แอพพลิเคชั่น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 80,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097499004 อว 0604.20/2931 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ่ายถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 9,518.80 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097497180 อว 0604.20/3306 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,363.20 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097496226 อว 0604.20/3241 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการเช่ารถยนต์ตู้พร้อมน้ำมันเชื้อเพลิง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,000.00 คณะพยาบาลศาสตร์ 23-09-2563
63097533971 อว 0604.3.1/5908 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำไวนิลโดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,600.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097533339 อว 0604.3.1/6143 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมากิจกรรมการแสดง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097533713 อว 0604.3.1/6142 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาประกอบพิธีพนาหมณ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,250.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
- - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อผ้ากาบบัวพร้อมอัดกาว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 23,450.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097497151 อว 0604.3.1/6082 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุกีฬา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 20,223.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097499701 อว 0604.3.1/5424 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างตรวจสอบและติดตั้ง Hard disk ชนิด ssd โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,500.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097490036 อว 0604.3.1/6088 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อห้องเรียนออนไลน์เพื่อส่งเสริมการพัฒนาทักษะด้านภาษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 459,038.56 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097486777 อว 0604.3.1/6000 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อห้องเรียนออนไลน์เพื่อส่งเสริมการเรียนรู้ด้านเกษตรศาสตร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 459,680.56 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097499445 อว 0604.3.1/5468 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างติดตั้งคอมพิวเตอร์แม่ข่าย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 54,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097502396 อว 0604.3.1/5649 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 20,950.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097502577 อว 0604.3.1/5373 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 68,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097502489 อว 0604.3.1/5645 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 11,821.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097502262 อว 0604.3.1/5324 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,610.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097499122 อว 0604.3.1/5094 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างตรวจเช็คเครื่องวิเคราะห์ Liquid Chromatography Mass Spectrometry โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,980.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097502705 อว 0604.3.1/5571 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097499990 อว 0604.3.1/5834 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ปรับปรุงระบบสารสนเทศ UBUFMIS โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 620,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097510276 อว 0604.3.1/6249 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 297,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097512846 อว 0604.3.1/6183 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 193,300.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097459191 อว 0604.3.1/5644 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ ในโอกาศเสด็จทรงงาน ณ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านปากลา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 85,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097459436 อว 0604.3.1/5503 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,400.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097459317 อว 0604.3.1/5454 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดสวนสมุนไพรในโรงเรียน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 30,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097459034 อว 0604.3.1/5455 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดค่ายภาษาอังกฤษ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 12,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097459903 อว 0604.3.1/4841 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำชิ้นงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097459681 อว 0604.3.1/5453 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำป้ายชื่อพันธู์ไม้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 15,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097485345 อว 0604.3.1/5506 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำแผนอัดพันธุ์ไม้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
63097476007 อว 0604.3.1/6054 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาติดตั้งตาข่ายไฟเบอร์กันนก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 10,000.00 สำนักงานอธิการบดี 22-09-2563
- อว 0604.18/3956 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 56,000.00 คณะนิติศาสตร์ 22-09-2563
- อว 0604.18/4017 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ 44,600.00 คณะนิติศาสตร์ 22-09-2563
- อว 0604.18/4016 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย 41,100.00 คณะนิติศาสตร์ 22-09-2563

หน้า 1ย้อนกลับ406 407 408 409 410 411 412 413 414 415 416 417 418 419 420 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,415 รายการ