| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.18/4015 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
40,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/10519 |
ประกาศผลการจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา |
450,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/7561 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,300.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/7562 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
6,592.74 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/1109 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
140,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097651335 |
อว 0604.13/7266 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
9,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097649734 |
อว 0604.13/6637 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุวารสารและตำรา |
5,460.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097651599 |
อว 0604.13/6788 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
17,946.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097651953 |
อว 0604.13/7264 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
18,920.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097429403 |
อว 0604.18/3773 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน |
34,800.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097425710 |
อว 0604.18/3672 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างซ่อมครุภัณฑ์ |
5,300.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097504551 |
อว 0604.18/3476 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
12,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
22-09-2563 |
 |
 |
63097424408 |
อว 0604.16.1.6/5208 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุซ่อมเครื่องปรับอากาศ จำนวน 20 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/3582 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการรถบัสปรับอากาศ |
20,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
21-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/3583 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาบริการ |
10,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
21-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.5/9516 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
19,800.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2917 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,104.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
21-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/8772 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
150,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-09-2563 |
 |
 |
63097467564 |
อว 0604.7.1/10880 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
37,639.49 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
21-09-2563 |
 |
 |
63097462723 |
อว 0604.3.1/4988 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาออกแบบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
63097462395 |
อว 0604.3.1/4990 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาถ่ายภาพ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
63097460289 |
อว 0604.3.1/4995 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำไวนิลป็อปอัพ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
63097438322 |
อว 0604.3.1/5659 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
63097422137 |
อว 0604.3.1/5662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุโครงการสร้างความเข็มแข็งของชุมชน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
121,192.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
63097463161 |
อว 0604.3.1/5320 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาประสานงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
63097462984 |
อว 0604.3.1/4582 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาออกแบบและจัดทำไวนิล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,145.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
21-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3772 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
26,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63094729716 |
อว 0604.6.1/5743 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
14,640.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63097403091 |
อว 0604.6.1/5580 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
14,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63097403091 |
อว 0604.6.1/5580 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
14,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63097402202 |
อว 0604.6.1/5580 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,300.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63097420348 |
อว 0604.3.1/5657 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097405235 |
63097405235 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดนิทรรศการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
200,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097407061 |
อว 0604.3.1/5663 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดนิทรรศการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097377278 |
อว 0604.3.1/6003 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์ All in one Touch Scree โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
199,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097414521 |
อว 0604.3.1/5978 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,490.90 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
6309741425 |
อว 0604.3.1/6087 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์ไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,656.30 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097413478 |
อว 0604.3.1/6094 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องอ่านบาร์โค้ด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,070.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097412994 |
อว 0604.3.1/6086 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุกีฬา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,380.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097412889 |
อว 0604.3.1/6081 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์หรือการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
193,700.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097412364 |
อว 0604.3.1/6083 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมฝ้าเพดานและซ่อมอักษรอาคารสนามกีฬากลาง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097413309 |
อว 0604.3.1/5975 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องดูดตะกอนสระว่ายน้ำ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
96,193.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097413881 |
อว 0604.3.1/6084 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อคอมพิวเตอร์ All in one โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
44,970.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
6309741794 |
อว 0604.3.1/6085 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์ All in One สำหรับงานประมวลผล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097413669 |
อว 0604.3.1/5976 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อลู่ตัดคลื่นสระว่ายน้ำ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
103,987.95 |
สำนักงานอธิการบดี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097395826 |
อว0604.1.1.4/1466 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์งาน 4 สี |
65,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
18-09-2563 |
 |
 |
63097399965 |
อว 0604.7.1/10723 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจ้างเหมาบริการ |
10,700.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63097339846 |
อว 0604.20/4238 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการจัดป้ายห้องประชุม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,500.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
18-09-2563 |
 |
 |
63097464578 |
อว 0604.13/6921 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
17,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097464854 |
อว 0604.13/6927 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
12,590.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |