| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63097464722 |
อว 0604.13/6926 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ |
9,200.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097374828 |
อว 0604.6.1/6203 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,300.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63087441656 |
อว 0604.10.1/2366 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างซ่อมแซมและบำรุงรักษาทรัพย์สิน จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,900.00 |
สำนักวิทยบริการ |
17-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/10349 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
6,634.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/10348 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
12,065.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/10351 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
29,039.80 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097400100 |
อว 0604.3.1/5907 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำวีดีทัศน์แสดงผลงานเชิดชูเกียรติผู้สร้างคุณประโยชน์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097398802 |
อว 0604.3.1/5910 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตกแต่งสถานที่จัดงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
4803 |
อว 0604.16.1.6/4803 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
100,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-09-2563 |
 |
 |
4804 |
อว 0604.16.1.6/4804 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
115,560.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4207 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
2,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-09-2563 |
 |
 |
- |
ศธ 0529.16.1.6/4563 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
2,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4567 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
16,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-09-2563 |
 |
 |
63097383690 |
อว 0604.3.1/5390 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำกระติบข้าว โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,480.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097385961 |
อว 0604.3.1/5574 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 21 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,870.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097385143 |
อว 0604.3.1/5677 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน 37 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
63,032.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
6309738270 |
อว 0604.3.1/5868 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
139,528.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382621 |
อว 0604.3.1/5650 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน 10 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,594.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382716 |
อว 0604.3.1/5572 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
67,540.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382127 |
อว 0604.3.1/5665 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำประตูเหล็ก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382241 |
อว 0604.3.1/5171 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปลูกต้นไม้ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382370 |
อว 0604.3.1/4957 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตัดต่อภาพและวิดีโอ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382501 |
อว 0604.3.1/3987 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาแพลตฟอร์ม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
33,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097379356 |
อว 0604.3.1/5828 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาติดตั้งระบบไฟฟ้าแสงสว่างหน้าอาคารทางเข้าสระว่ายน้ำ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,183.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097379866 |
อว 0604.3.1/5901 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำกระเป๋าผ้าพร้อมสกรีนลาย โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
20,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097379048 |
อว 0604.3.1/5928 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อหน้ากากผ้าปิดปาก สายคล้อง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
90,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097379701 |
อว 0604.3.1/5827 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเปลี่ยนโคมไฟแสงสว่างส่องสระว่ายน้ำยอดเศรณี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
95,230.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097380061 |
อว 0604.3.1/5927 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแก้วเก็บความเย็น โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
122,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097382792 |
อว 0604.3.1/6002 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
165,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
17-09-2563 |
 |
 |
63097377047 |
อว0604.12/1626 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 9 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
78,902.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
17-09-2563 |
 |
 |
63097291950 |
อว 0604.16.1.6/4700 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง 4 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
17-09-2563 |
 |
 |
63097270790 |
อว 0604.15.1/916 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
15,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097270877 |
อว 0604.15.1/918 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
15,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097270932 |
อว 0604.15.1/914 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
60,800.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097317290 |
อว 0604.6.1/5744 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
55,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097345049 |
อว 0604.6.1/4818 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ สนับสนุนงานโครงการอบรมมาตราฐานฟารืมจิ้งหรีด |
15,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097345316 |
อว 0604.6.1/4817 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ สนับสนุนงานโครงการอบรมมาตราฐานฟารืมจิ้งหรีด |
10,000.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
17-09-2563 |
 |
 |
63097640476 |
อว 0604.13/6058 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
57,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097638053 |
อว 0604.13/6569 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
15,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097635584 |
อว 0604.13/6677 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำ Application |
42,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097638205 |
อว 0604.13/6678 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาพิมพ์งาน |
5,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097638279 |
อว 0604.13/6679 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารวบรวมข้อมูลการประเมินโครงการ |
30,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097633669 |
อว 0604.13/6572 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำวิดีโอ |
39,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097632497 |
อว 0604.13/6570 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำรูปเล่มคู่มือ |
94,320.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097630756 |
อว 0604.13/6571 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำกราฟฟิกดีไซด์ปก |
36,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097620355 |
อว 0604.13/6136 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสอนราคา การจ้างเหมาปฏิบัติงานโครงการ |
45,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097634874 |
อว 0604.13/6681 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาพัฒนาระบบเว็ปไซต์ |
94,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097634459 |
อว 0604.13/6676 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำ Infographic |
10,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097461107 |
อว 0604.13/6090 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
5,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097456957 |
อว 0604.13/5918 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
17,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |