| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
63097461554 |
อว 0604.13/6020 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
38,249.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097653862 |
อว 0604.13/6750 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
9,400.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097654231 |
อว 0604.13/6751 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำป้าย |
6,300.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097573199 |
อว 0604.13/7269 |
ประกาศกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุของที่ระลึก |
8,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4668 ลว 31 สค 63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการรถตู้ภายนอก จำนวน 2 วัน ไป ม.สุรนารี |
15,900.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4027 ลว 22 กค 63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างสอบซ่อมและสอบเทียบเครื่องมือทางวิทยาศาสตร์ จำนวน 2 เครื่อง |
25,145.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4709 ลว 1 กย 63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ จำนวน 1 รายการ |
2,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4669 ลว.31 สค.63 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ จำนวน 1 รายการ |
10,890.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
63097376278 |
อว 0604.9/8903 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
26,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097376338 |
อว 0604.9/8902 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
30,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097376185 |
อว 0604.9/9042 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,500.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097376092 |
อว 0604.9/9041 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
28,479.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097355230 |
อว 0604.3.1/5830 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,950.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-09-2563 |
 |
 |
63097346525 |
อว 0604.3.1/5656 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,040.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพิมพ์หนังสือเผยแพร่ผลงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-09-2563 |
 |
 |
63097346724 |
อว 0604.3.1/5359 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,648.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-09-2563 |
 |
 |
63097346776 |
อว 0604.3.1/5570 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างโล่ห์รางวัล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-09-2563 |
 |
 |
63097341903 |
อว 0604.3.1/5602 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำตรายาง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,990.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
16-09-2563 |
 |
 |
63057298915 |
อว0604.12/862 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมกันสาดดาดฟ้า จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5111 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,985.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5109 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,610.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5108 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5107 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
86,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5110 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
54,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
5104 |
อว 0604.16.1.6/5104 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,700.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
5104 |
อว 0604.16.1.6/5104 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
14,580.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
5106 |
อว 0604.16.1.6/5106 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
59,320.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
5106 |
อว 0604.16.1.6/5106 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
17,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
5106 |
อว 0604.16.1.6/5105 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
11,556.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
63097362150 |
อว 0604.7.1/6828 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
17,100.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097359358 |
อว 0604.7.1/8329 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
26,071.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097337169 |
อว 0604.20/4534 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,117.20 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097329670 |
อว 0604.20/1637 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างถ่ายเอกสาร ขนาด A4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097340657 |
อว 0604.20/4239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ซัก อบ รีด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,180.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097315913 |
อว 0604.20/3955 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,015.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097574014 |
อว 0604.13/5955 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำกระเป๋าที่ระลึก |
66,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/5102 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
16-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2347 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
3,900.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63097290453 |
อว 0604.23.1/2344.2 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อพัสดุ |
19,990.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
16-09-2563 |
 |
 |
63087348548 |
อว0604.22/0295 |
ขอซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
11,800.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
15-09-2563 |
 |
 |
63097311912 |
อว 0604.3.1/4993 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดเก็บข้อมูลและวิเคราะห์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4905 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,450.60 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
15-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อกล้องวงจรปิด โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
37,985.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
63097308734 |
อว 0604.3.1/5280 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดนิทรรศการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
30,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
63097308600 |
อว 0604.3.1/5452 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊ค โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
53,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
63097300576 |
อว 0604.3.1/5176 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,430.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
63097308307 |
อว 0604.3.1/5666 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อพัดลม โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,360.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
63097277367 |
อว 0604.3.1/4636 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาตรวจวิเคราะห์คุณภาพน้ำและวิเคราะห์ปริมาณขยะ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
63097302659 |
อว 0604.3.1/4294 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาเปลี่ยนหลอดไฟส่องสว่างอาคารเรียน โดยวิธีเฉพาะเจาะจงะจง |
97,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
15-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/7687 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
6,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15-09-2563 |
 |