| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
0604.7.3/9812 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
10,314.80 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.1/10128 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
11,520.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
- |
0607..3/9999 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
66,832.20 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
- |
0607.4/9223 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุการศึกษา |
8,200.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/9222 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
9,160.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.23.1/2317 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
754.80 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097271203 |
อว 0604.15.1/913 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
17,500.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097271150 |
อว 0604.15.1/1171 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
79,500.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097271096 |
อว 0604.15.1/2061 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
29,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097271051 |
อว 0604.15.1/917 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
55,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097644641 |
อว 0604.13/6361 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสอนราคา การจ้างเหมาจัดสถานที่สอบปฏิบัติการ |
18,750.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097644182 |
อว 0604.13/6260 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
26,621.60 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097652560 |
อว 0604.13/6763 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
22,090.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097643681 |
อว 0604.13/6360 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
6,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097643068 |
อว 0604.13/6665 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุของที่ระลึก |
12,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097645437 |
อว 0604.13/6362 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว |
7,050.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097535963 |
อว 0604.13/6743 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาขนย้ายอุปกรณ์ |
9,700.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097642324 |
อว 0604.13/6825 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
9,800.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
63097642481 |
อว 0604.13/6826 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
9,900.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
14-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/6826 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
9,900.00 |
|
14-09-2563 |
 |
 |
4752 |
อว 0604.16.1.6/4752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
17,027.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4752 |
อว 0604.16.1.6/4752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,555.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4918 |
อว 0604.16.1.6/4918 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,700.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4916 |
อว 0604.16.1.6/4916 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
85,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4921 |
อว 0604.16.1.6/4921 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
76,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4791 |
อว 0604.16.1.6/4791 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
30,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4788 |
อว 0604.16.1.6/4788 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
39,960.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4797 |
อว 0604.16.1.6/34797 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
40,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4697 |
อว 0604.16.1.6/4697 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
11,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4792 |
อว 0604.16.1.6/4792 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
11,960.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4794 |
อว 0604.16.1.6/4794 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,310.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4795 |
อว 0604.16.1.6/4795 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4749 |
อว 0604.16.1.6/4749 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
34,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4751 |
อว 0604.16.1.6/4751 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
34,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4747 |
อว 0604.16.1.6/4747 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4933 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,062.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4752 |
อว 0604.16.1.6/4752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,360.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4956 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,595.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4752 |
อว 0604.16.1.6/4752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
20,555.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4944 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,700.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4959 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4958 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4750 |
อว 0604.16.1.6/4750 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
11,748.60 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4954 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,880.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4846 |
อว 0604.16.1.6/4846 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
12,000.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4983 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4957 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4947 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
40,741.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4949 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4950 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |