| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4946 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4943 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
52,276.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4942 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4831 |
อว 0604.16.1.6/4831 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,229.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4960 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
92,442.85 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4955 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,548.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4952 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,564.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4948 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,992.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4941 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
66,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4748 |
อว 0604.16.1.6/4748 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
21,900.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4790 |
อว 0604.16.1.6/4790 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
29,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4945 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,300.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4934 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
204,370.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4789 |
อว 0604.16.1.6/4789 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
21,828.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4917 |
อว 0604.16.1.6/4917 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
53,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4778 |
อว 0604.16.1.6/4778 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
6,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4777 |
อว 0604.16.1.6/4777 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
73,038.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4783 |
อว 0604.16.1.6/4783 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
22,662.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4776 |
อว 0604.16.1.6/4776 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
30,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4781 |
อว 0604.16.1.6/4781 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
84,354.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4782 |
อว 0604.16.1.6/4782 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
42,030.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4817 |
อว 0604.16.1.6/4817 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
22,490.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4837 |
อว 0604.16.1.6/4837 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
13,339.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4796 |
อว 0604.16.1.6/4796 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
7,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
4753 |
อว 0604.16.1.6/4753 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
9,550.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
63097082174 |
อว 0604.10.4/2523 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
สำนักวิทยบริการ |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4765 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
54,377.40 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
63097213585 |
อว 0604.20/4170 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อของที่ระลึก โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,150.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4764 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,618.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4652 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
16,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
63097205644 |
อว 0604.20/4020 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมางาน(ตกแต่งสถานที่) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
25,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4653 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
1,700.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4760 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,737.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4810 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
46,800.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4807 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
81,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3852 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
3,432.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/60562 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
60,562.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4811 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,992.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4761 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,407.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4758 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,136.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4757 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4763 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
23,754.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4773 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4774 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,575.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4762 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4816 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,684.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4812 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,490.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4799 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4813 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,770.50 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4814 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,730.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |