| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4815 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4771 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,310.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4767 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,912.40 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
11-09-2563 |
 |
 |
63097180983 |
อว 0604.6.1/8117 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ สนับสนุนงานซ่อมแซมและบำรุงรักษาลิฟท์ประจำอาคารเทคโนโลยีการเกษตร |
19,260.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
63097137272 |
อว 0604.3.1/5672 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
43,190.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097181845 |
อว 0604.3.1/2340 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
27,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097180509 |
อว 0604.6.1/5133 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดวื้อวัสดุการเกษตร สนับสนุนงานโครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครือข่ายทางวิชาการ |
6,240.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
63097211663 |
อว 0604.3.1/5369 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
17,966.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097212206 |
อว 0604.3.1/5456 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,924.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097213560 |
อว 0604.3.1/5366 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาออกแบบ Infographic และโปสเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097212830 |
อว 0604.3.1/5655 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097183905 |
อว 0604.3.1/5566 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมบำรุงยานพาหนะ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,270.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
11-09-2563 |
 |
 |
63097226091 |
อว0604.9/9094 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุการเกษตร/ก่อสร้าง |
67,650.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
63097189732 |
อว0604.9/9032 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อของที่ระลึก |
5,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
63097227834 |
อว 0604.7.1/7276 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
20,800.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/3387 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์สำนักงาน |
18,130.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
11-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/9944 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
21,881.50 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.4/7145 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
9,937.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
10-09-2563 |
 |
 |
63097045752 |
อว 0604.10.1/2300 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,462.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-09-2563 |
 |
 |
63097165978 |
อว0604.1.1.4/1423 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาวัสดุสำนักงาน |
17,200.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
10-09-2563 |
 |
 |
63097165037 |
อว0604.1.1.4/1421 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมาพิมพ์วารสาร ขนาด เอ4 |
26,000.00 |
โรงพิมพ์มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1239 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,200.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.12/1240 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,100.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
10-09-2563 |
 |
 |
63087654786 |
อว 0604.10.1/2418 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,260.00 |
สำนักวิทยบริการ |
10-09-2563 |
 |
 |
63097183393 |
อว 0604.3.1/5419 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างออกแบบหนังสือชี้ชวน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-09-2563 |
 |
 |
63097183304 |
อว 0604.3.1/5389 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดทำหนังสือชี้ชวน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
50,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-09-2563 |
 |
 |
63097183499 |
อว 0604.3.1/5557 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเสื้อผ้าฝ้ายทอมือ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
8,970.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-09-2563 |
 |
 |
63097151907 |
อว 0604.3.1/5161 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อเครื่องรีดร้อน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
21,940.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-09-2563 |
 |
 |
63097149467 |
อว 0604.3.1/5008 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำโล่รางวัล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,800.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/3367 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่ารถตู้ปรับอากาศ |
27,600.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.19/3363 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าห้องประชุม |
12,000.00 |
คณะรัฐศาสตร์ |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4413 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
12,400.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
10-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4414 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
45,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
10-09-2563 |
 |
 |
63097168619 |
อว 0604.3.1/5213 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,350.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-09-2563 |
 |
 |
- |
อว.0604.13/6984 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา โครงการปรับปรุงห้องพักอาจารย์ชั้น 3 เป็นห้องเรียน อาคารคณะบริหารศาสตร์ |
150,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097625963 |
อว 0604.13/5225 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,271.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097627305 |
อว 0604.13/5401 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาวิเคราะห์ข้อมูล |
18,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
6309764218 |
อว 0604.13/5400 |
ประกาศผู็ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาพัฒนาเว๊ปไซต์ |
58,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097582009 |
อว 0604.13/4952 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาปฏิบัติงานโครงการ |
30,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097602485 |
อว 0604.13/4434 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาปฏิบติงานโครงการ |
15,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
16,800.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5402 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำรูปเล่ม |
83,200.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097634718 |
อว 0604.13/5467 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำ Appication |
50,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.13/5468 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำ Infographic |
7,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097636540 |
อว 0604.13/5499 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำสื่อวิดีโอ |
23,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097608370 |
อว 0604.13/4956 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาจัดทำสื่อวิดิโอ |
35,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097604545 |
อว 0604.13/4655 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
8,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097607692 |
อว 0604.13/4954 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
8,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097606879 |
อว 0604.13/4936 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
16,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097605710 |
อว 0604.13/4955 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
12,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |