| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว/0604.13/5692 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
6,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/6361 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
16,785.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097085324 |
อว 0604.6.1/5436 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,225.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63087350434 |
อว 0604.6.1/4725 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,118.00 |
คณะเกษตรศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097163044 |
อว 0604.11/9233 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้้อครุภัณฑ์สำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
70,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63087636972 |
อว 0604.8.1.5/6106 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
14,519.90 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63087672482 |
อว 0604.8.1.5/2720 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
432,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63087498688 |
อว 0604.8.1.5/2894 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
49,500.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/3431 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการผลิตสื่อประสัมพันธ์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097045368 |
อว 0604.8.1.5/3148 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อค่าถ่ายเอกสาร สำหรับสำนักงานและภาควิชาประจำเดืิอน สิงหาคม 2563 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,824.85 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63087642447 |
อว 0604.8.1.5/918 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในโครงการอบรมเชิงปฎิบัติการ การประยุกต์ใช้เทคโนโลยี GIS สมัยใหม่สำหรับการปฎิบัติงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,400.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097071837 |
อว 0604.8.1.5/3240 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ในโครงการส่งเสริมการสร้างนวัตกรรมภาควิชา วิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
100,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097134299 |
อว 0604.3.1/5564 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
13,268.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-09-2563 |
 |
 |
63097133920 |
อว 0604.3.1/5563 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
12,840.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
09-09-2563 |
 |
 |
63097640350 |
อว 0604.13/5399 |
ปนะกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมารถตู้พร้อมน้ำมัน |
13,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
09-09-2563 |
 |
 |
63097641597 |
อว 0604.13/6702 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
24,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
63097087762 |
อว0604.9/8847 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
11,246.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
63097646055 |
อว 0604.13/6895 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาบริการรถปรับอากาศ |
20,000.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4725 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
21,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4726 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
36,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
08-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3692 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
24,750.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3666 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา |
18,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.18/3562 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าทรัพย์สิน |
8,000.00 |
คณะนิติศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
63097065718 |
อว 0604.3.1/4650 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงชั้น 4 อาคารสำนักงานอธิการบดี (หลังเก่า) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
482,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097103973 |
อว 0604.3.1/5177 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อถ่ายเอกสาร เอ4 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
70,400.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097103429 |
อว 0604.3.1/4680 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อแบตเตอรี่ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
7,200.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097070095 |
อว 0604.10.4/2484 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 1 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
9,360.00 |
สำนักวิทยบริการ |
08-09-2563 |
 |
 |
63097103362 |
อว 0604.3.1/4440 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,030.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097104078 |
อว 0604.3.1/4674 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุการเกษตร โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097052542 |
อว 0604.3.1/5395 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมแซมรั้วมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
168,500.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63087514255 |
อว 0529.10.1/2383 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,580.00 |
สำนักวิทยบริการ |
08-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.7.1/8730 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุประชาสัมพันธ์ |
6,750.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
08-09-2563 |
 |
 |
63097083405 |
อว 0604.3.1/5500 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
10,587.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097084512 |
อว 0604.3.1/5398 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
31,630.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097059501 |
อว 0604.3.1/4469 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์โฆษณาและเผยแพร่ จำนวน 3 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,350.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097058014 |
อว 0604.3.1/5420 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,099.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097057634 |
อว 0604.3.1/5471 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำป้ายบอกทางโซนศูนย์กีฬาพร้อมติดตั้ง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
24,075.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
08-09-2563 |
 |
 |
63097088953 |
อว 0604.11/9064 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุโฆษณาและเผยแพร่ |
50,000.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097088728 |
อว 0604.11/9065 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
44,100.00 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097071710 |
อว 0604.20/4171 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(ถ่ายรูปพร้อมอัดกรอบรูป) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
35,100.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097082170 |
อว0604.12/1403 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบำรุงรักษาเครื่องกำเนิดไฟฟ้า จำนวน 1 งาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
16,000.00 |
สำนักคอมพิวเตอร์และเครือข่าย |
03-09-2563 |
 |
 |
63097084090 |
อว 0604.9/8662 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
10,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097083916 |
อว 0604.9/8411 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
24,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
1,415,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/14072 |
ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์ฯ |
5,300.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097077377 |
อว 0604.7.1/7918 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
5,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097077377 |
อว 0604.7.1/7845 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาการจัดซื้อวัสดุการศึกษา |
7,500.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4594 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
5,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4591 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
18,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4595 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
49,040.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |