| ... |
เลขที่(e-GP) |
เลขที่หนังสือ |
เรือง |
วงเงินงบประมาณ (บาท) |
หน่วยงาน |
วันที่ประกาศ |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4597 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
22,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4520 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
39,500.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
63077227321 |
อว 0604.23.1/ |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อจัดจ้าง |
1,258,960.00 |
สำนักบริหารทรัพย์สินและสิทธิประโยชน์ |
03-09-2563 |
 |
 |
4586 |
อว 0604.16.1.6/4586 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
5,100.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/3752 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
18,600.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/2722 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,512.80 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
63087021466 |
อว 0604.16.1.6/4589 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
600,000.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1947 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา พิมพ์เอการข้อสอบวิชาทั่วไป |
2,500.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087294012 |
อว 0604.15.1/1212 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา พัดลมอุตสาหกรรม |
22,900.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087294177 |
อว 0604.15.1/1062 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำอักกษรพลาสวูดชื่อคณะพร้อมติดตั้ง |
10,000.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63077157262 |
อว 0604.15.1/773 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา แป้นหมุนไฟฟ้า |
23,005.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087294140 |
อว 0604.15.1/1290 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา โทรทัศน์ 60 นิ้ว |
27,980.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087294034 |
อว 0604.15.1/1028 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา โทรทัศน์ 55 นิ้ว |
32,370.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087294248 |
อว 0604.15.1/770 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา โต๊ะเลื่อนวงเดือน เลื่อยวงเดือน |
33,754.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087294214 |
อว 0604.15.1/771 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา เครื่องปั๊มลม |
19,662.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63077159917 |
อว 0601.15.1/935 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาผลิตวีดีโอสอนลายเส้น |
5,000.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087293947 |
อว 0604.15.1/1210 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา ชุดเครื่องเสียงห้องประชุม |
34,088.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63087297301 |
อว 0604.15.1/1211 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา เครื่องปริ้นเตอร์ |
30,440.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
63077159155 |
อว 0604.15.1/769 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ครุภัณฑ์การศึกษา กระดานไวท์บอร์ด |
12,510.00 |
|
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/359 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุการศึกษาโครงการแนะแนว |
1,210.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63037381119 |
อว 0604.15.1/421 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา วัสดุคอมพิวเตอร์ |
12,900.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/468 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถสองแถว จำนวน 3 คัน |
4,200.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/116 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถสองแถว |
1,800.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63037496468 |
อว 0601.15.1/2169 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถบัสศึกษาดูงาน |
65,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63047266670 |
อว 0604.15.1/324 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถบัสศึกษาดูงาน |
20,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63037492760 |
อว 0601.15.1/327 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมารถตู้ศึกษาดูงาน |
18,600.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดพิธีพราหมณ์ |
4,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/2238 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ |
898.80 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1951 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาด รายที่ 3 |
80,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1950 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาด รายที่ 2 |
80,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1949 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาทำความสะอาด รายที่ 1 |
80,400.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1946 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา อาจารย์ประจำหลักสูตร |
294,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.15.1/1978 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาผู้ช่วยสอน |
180,000.00 |
คณะศิลปประยุกต์และสถาปัตยกรรมศาสตร์ |
03-09-2563 |
 |
 |
63097035291 |
อว 0604.3.1/5392 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำและติดตั้งป้ายสำนักงานพัฒนานักศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
15,600.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-09-2563 |
 |
 |
63097033748 |
อว 0604.3.1/5421 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
39,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
02-09-2563 |
 |
 |
- |
0604.7.3/9549 |
ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ |
20,000.00 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.8.1.5/3422 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงพื้นที่อาคาร EN6 (ระยะที่ 2) โดยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) |
1,320,000.00 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
63097019715 |
อว 0604.16.1.6/4585 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุซ่อมเครื่องปรับอากาศ จำนวน 7 รายการโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
29,250.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-09-2563 |
 |
 |
- |
อว0604.9/8582 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดจ้างเหมาบริการ |
47,999.91 |
คณะศิลปศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
63097019185 |
อว0604.9/8613 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน/งานบ้านงานครัว |
11,000.00 |
คณะศิลปศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
63097258168 |
อว 0604.13/6056 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุสำนักงาน |
6,535.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
63097244696 |
อว 0604.13/5993 |
ประกาศผู้ชนะราคาการเสนอราคา การจ้างเหมาตัดต่อคลิปวีดีโอ |
5,500.00 |
คณะบริหารศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
63097033626 |
อว 0604.20/4065 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ(ทำความสะอาด(กำจัดมูลนก)) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
58,000.00 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
02-09-2563 |
 |
 |
- |
อว 0604.16.1.6/4564 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา |
8,200.00 |
วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข |
02-09-2563 |
 |
 |
63097024951 |
อว 0604.22/02080 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อวัสดุเชื้อเพลิงและหล่อลื่น |
12,500.00 |
สถานปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว |
01-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างพัฒนาอุทยานศิลปวัฒนธรรมอีสานและลุ่มน้ำโขง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
480,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงเกาะกลางถนนพร้อมย้ายเสาไฟโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
80,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณสระน้ำโดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
200,000.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-09-2563 |
 |
 |
63097013648 |
อว 0604.3.1/4761 |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมทรัพย์สิน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
11,900.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-09-2563 |
 |
 |
- |
- |
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา การจัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง |
6,360.00 |
สำนักงานอธิการบดี |
01-09-2563 |
 |