... เลขที่(e-GP) เลขที่หนังสือ เรือง วงเงินงบประมาณ
(บาท)
หน่วยงาน วันที่ประกาศ
63087629345 อว 0604.3.1/5322 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 244,860.00 สำนักงานอธิการบดี 01-09-2563
63087335505 - ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 30,119.00 สำนักงานอธิการบดี 01-09-2563
- อว 0604.18/3559 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 27,500.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- 0604.7.1/7930 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 10,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 01-09-2563
- 0604.7.4/8030 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 14,320.00 คณะวิทยาศาสตร์ 01-09-2563
- 0604.7.2/8776 ประกาศผลการจัดจ้างเหมาบริการ 8,000.00 คณะวิทยาศาสตร์ 01-09-2563
63087673635 อว 0604.6.1/5435 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 22,820.00 คณะเกษตรศาสตร์ 01-09-2563
63087673635 อว 0604.6.1/5435 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 22,820.00 คณะเกษตรศาสตร์ 01-09-2563
63087673260 อว 0604.6.4./406 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 10,450.00 คณะเกษตรศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.18/3326 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 62,500.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
63087672668 อว 0604.6.4/5037 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 36,100.00 คณะเกษตรศาสตร์ 01-09-2563
63087671722 อว 0604.6.1/411 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 5,760.00 คณะเกษตรศาสตร์ 01-09-2563
63087665294 อว 0604.10.1/1865 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 2 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 14,800.00 สำนักวิทยบริการ 01-09-2563
63087667334 อว 0604.10.1/2015 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคางานจ้างเหมาบริการ จำนวน 6 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19,500.00 สำนักวิทยบริการ 01-09-2563
- อว 0604.16.1.6/4565 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 4,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 01-09-2563
- อว 0604.16.1.6/4566 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา 15,000.00 วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข 01-09-2563
- อว 0604.18/3555 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 12,840.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.18/3556 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 12,840.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.18/3401 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน 99,220.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.18/3400 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุเครื่องแต่งกาย 75,000.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.18/3504 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจ้างเหมา 14,000.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- 0604.7.1/8348 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 7,380.00 คณะวิทยาศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.18/3252 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาเช่าทรัพย์สิน 7,500.00 คณะนิติศาสตร์ 01-09-2563
- 0604.7.1/8348 ประกาศผลการจัดซื้อวัสดุการศึกษา 7,500.00 คณะวิทยาศาสตร์ 01-09-2563
- อว 0604.8.1.5/3087 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างต่ออายุวารสารประจำปี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 23,390.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087643511 อว 0604.8.1.5/771 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในโครงการเรียนรู้ระบบ robot automatic การเขียนโปรแกรมประยุกต์ใช้งาน Application การพัฒนาชิ้นงาน การตรวจสอบชิ้นงาน ภายใต้โครงการยกระดับการเรียนรู้ทางวิชาการในโรงเรียนเครื่องข่านทางวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 240,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087603360 อว 0604.8.1.5/3359 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 16,050.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087642245 อว 0604.8.1.5/3289 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมโยธา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 6,200.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087643187 อว 0604.8.1.5/662 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุในโครงการนวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์เชิงวิศวกรรมพื้นบ้านอีสาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 27,550.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087642667 อว 0604.8.1.5/916 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ ในโครงการอบรมเชิงปฎิบัติการการประยุกต์ใช้เทคโนโลยี GIS สมัยใหม่สำหรับการปฎิบัติงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 19,400.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087638390 อว 0604.8.1.5/3036 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาบริการ สำหรับงานวิตัยนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 22,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087638185 อว 0604.8.1.5/3365 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการบูรณาการจัดการสอนกับการบริการวิชาการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 22,500.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087637723 อว 0604.8.1.5/3472 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ ในงานวิจัยนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมเคมี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 21,400.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087637191 อว 0604.8.1.5/3034 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 24,505.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087603733 อว 0604.8.1.5/3438 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง สำหรับโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมโยธา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,443.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087538931 อว 0604.8.1.5/588 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับวิจัยนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษาสาขาวิศวกรรมเครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 18,970.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087469375 อว 0604.8.1.5/2610 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 186,062.30 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087568112 อว 0604.8.1.5/3394 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้างสำหรับวัสดุฝึกในการเรียนการสอนภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 7,717.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087534726 อว 0604.8.1.5/2210 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ สำหรับวัสดุฝึกภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 17,500.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087511607 อว 0604.8.1.5/2899 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 8,078.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087527495 อว 0604.8.1.5/3293 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,790.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087529764 อว 0604.8.1.5/3296 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ ในโครงงานนักศึกษาภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,790.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087539327 อว 0604.8.1.5/3245 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำวารสารวิชาการวิศวกรรมศาสตร์ ม.อบ. โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 5,000.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087603586 อว 0604.8.1.5/3441 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ สำหรับวัสดุฝึกวิชา วิศวกรรมอุตสาหการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 13,390.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087432966 อว 0604.8.1.5/1244 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างซ่อมครุภัณฑ์การศึกษา โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 21,200.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087439503 อว 0604.8.1.5/2363 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุก่อสร้าง ในโครงการสร้างนวัตกรรมชุดสาธิตการสอนวิชาโลหะอบซุบ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 49,050.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087437652 อว 0604.8.1.5/3109 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 43,121.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087461259 อว 0604.8.1.5/1901 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ ในโครงการนวัตกรรมสนัยสนุนทางการแพทย์รองรับการระบาดจากไวรัสโควิด-19 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 36,856.65 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
- อว 0604.8.1.5/2563 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จัดซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 67,217.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563
63087433069 อว 0604.8.1.5/3249 ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาจัดซื้อวัสดุสำนักงาน โดยวิธีเฉพาะเจาะจง 26,091.00 คณะวิศวกรรมศาสตร์ 31-08-2563

หน้า 1ย้อนกลับ421 422 423 424 425 426 427 428 429 430 431 432 433 434 435 ถัดไปสุดท้าย
หน้าทั้งหมด 829 หน้า :: ข้อมูล 41,415 รายการ